เจ้าของ: cococo
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับหมอมนัส เมโกะ

[คัดลอกลิงก์]
น่ารักขึ้นกว่าเดิมอีก
แก้ไขล่าสุดโดย Mikijungz เมื่อ 2010-7-16 23:23

น่าร๊ากกกกกกมั่กๆๆ สดใสซาบซ่า สุดๆ

เค้าก็ทำที่เมโกะ เหมือนกันค่ะ ^^
http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=12082&extra=
นางฟ้านางสวรรค์
วันนี้เบียก็ไปหาคุณหมอมนัสมาเหมือนกนัครับคุณหมอพูดดีมาก ใจดีครับ แต่ของเบียได้คิวเดือนตุลาเลยครับเบียเลือกเอาช่วงที่ปิดเทอมคับ ส่วนค่าเสียหายที่เมะโกะสาขาเซ้นทรัลพระรามสาม 40,000 บาทครับ
น่ารักมากๆๆเลยจ๊ะ ไปเปนดาราได้แล้ววว ค๊า าา
สวย เนียน เปะ ธรรมชาติ  จ้าาา
น่ารักจังเลยคะ
ขอบอกว่าถ้าแก้บวกเสริมคุณหมอจะดูว่าทำยากหรือเปล่าแต่เบื้องต้นเวลาโทรถามพนักงานเค้าจะบอกราคาตั้งแต่ 80,000-100,000 บาทนะจะบอกให้
ขอเราแก้จมูกและตัดปีกกับเมโกะหมอมนัสเหมือนกันทำวันที่9กพ.54ทำ3วันและตรงดั้งที่เสริมเข้าและต้นตาเขียวช้ำเป็นสีม่วงหน้าบวมมากๆเลยประคบเย็นทุกวันกินยาลดบวมด้วย น้ำใบบัวบกก็ดื่ม แต่ก็ช้ำมากกว่าเดิม นอนหัวสูงมาตั้งแต่วันที่ทำก็แล้ว ใครมีประสบการณ์ช่วยหน่อยนะคะ
ก่อนทำก็น่ารัก หลังทำน่ารักกกกกกกกมากกกกมายค่ะ
แล้วเป็นวิลิโคนนิ่มป่าวคะน้อง
แบบว่าบิดเป็นจมุกหมูได้ไรงี้
เหนคนสวยแล้วชักอยากไปทำใหม่
โด่งน่ารักอ่ะ อยากทำบ้างงง
น่ารักเหมือนสาวเกาหลีเลย...............
ฉีดโบท็อกซ์ด้วยรึป่าวครับ หน้าเรียวเลยยย
แบ๊วมากเลยคร่าาา ทำมาเท่าไหร่เนี่ย
น่าร๊อกอ่ะค่ะ ทำจมูกมาสวยมั่กๆเลย
ก่อนทำดูน่ารักอยู่แล้ว หลังทำจมูกหน้าดูคมเข้ม สวยแบบสาวมีความมั่นใจ
จมูกส่วยมาก  น่ารักเข้ากับรูปหน้า ทำให้หน้าดูเด่นมีมิติ
สวยฝุดๆ ลูกสาวคุนหมอมนัสเหมือนกันเบยค่ะ
น่ารักขึ้นเยอะเลยค่ะ
น่ารักขึ้นมากเลยค่ะ
สวยค่ะ น่ารักมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้