ดู: 1554|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก/ดูดไขมัน] จะซัมเมอร์แล้ว!! ต้นแขนใหญ่มาก อยาก Vaser ดูดไขมันไปเลย

[คัดลอกลิงก์]
ใกล้วันหยุดยาวแล้ว แต่ยังลดต้นแขนไม่ลงเลย ใส่เสื้อผ้าไม่มั่นใจ อยาก Vaser ดูดไขมันต้นแขน พอจะมีที่แนะนำมั้ยคะ?

ถ้าทำแล้วต้องพักฟื้นนานป่าว ใครเคยทำ Vaser ช่วยแนะนำด้วยค่าา
มันเจ็บนะตัวเองเราแนะนำเป็นฉีดเมโสแฟตดีกว่า
เราไปทำต้นขา ยศยามาค่ะ หมอโอคอยู่ค่ะ ต้นแขนรักษาตัวสบายกว่าส่วนอื่นๆนะคะ
แต่ทำแล้วต้องใส่ผ้ารัดไว้ตลอด 24ชม สักสองอาทิตย์นะคะ ยกเว้นตอนอาบน้ำ

แต่เราก็ทำไม่ได้ค่ะ มีแอบถอดพักบ้างเราคันนะคะ แล้วพอดีเราแพ้พลาเตอร์ติดแผลด้วยเลยยิ่งคันๆ

ลองไปปรึกษาคุณหมอดูก่อนก็ได้ค่ะ วันนี้เราครบสองอาทิตย์ เย็นนี้จะเข้าไปนวดRFคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Girl_lov_Star เมื่อ 2014-3-21 12:52
เราไปทำต้นขา ยศยามาค่ะ หมอโอคอยู่ค่ะ ต้นแขนรักษาตัว ...

สอบถามนิดนึงค่ะ ว่ามันยุบลงมั้ยคะ?? ต้นขาที่ทำอ่ะจร้า เพราะสนจัยอยากทำ น่องมากๆค่ะ พอจะทราบมั้ยคะว่าถ้าทำน่องประมาณเท่าไหร่ ขอบพระคุณค่ะ^^
     เราทำที่ the young ค่ะแถวสีลม ทำแขนเหมือนกัน เลือกที่นี่เพราะงบน้อยค่ะ รวมๆแล้วไม่เกินสองหมื่น เพราะเราไม่ฉีดยาสลบค่ะ ไม่กินยาก่อนทำไรทั้งนั้น เลยประหยัดส่วนนี้ ถ้าเป็นคนขี้กลัวแนะนำให้ฉีดยาสลบค่ะเสียสามพัน เราเป็นคนขี้งกค่ะ ยอมเจ็บค่ะ ตอนทำรู้สึกตัวทุกอย่าง โดนกระทุ้งแรงพอตัวไขมันช้านต้องออกแน่ มีแอบสะดุ้งถ้าไปโดนจุดที่ไม่มียาชา แต่เราเป็นพวกมาโซคิสค่ะ 555
     วันแรกเลือดนองเต็มที่นอน แนะนำให้ปูผ้าพลาสติกก่อน แต่เราลืมค่ะ เลยบอกแม่ว่าเมนส์มา555เมนส์อะไรเปรอะถึงหมอน! เกือบแย่เพราะแก้ตัวไม่ทัน ที่บ้านไม่มีใครรู้ค่ะ ช่วยตัวเองไม่ได้สามวันแต่แผลก็เริ่มหายค่ะ ช่วงสามวันนี้เราแทบไม่ได้รัดปลอดแขนเลยค่ะ เพราะยิ่งรัด รอยช้ำยิ่งเยอะจนดูน่ากลัว เลยปล่อยโล่งๆประมาณอาทิตย์นึง จนรอยช้ำเริ่มจางก็กลับมารัดๆถอดๆบ้าง เราเป็นคนขี้เกียจนะคะ ไม่แนะนำให้ทำตามเรา ที่จริงควรรรัดทุกวัน แขนเล็กไม่เล็กอยู่ที่การรัดปลอกแขนสม่ำเสมอค่ะ ส่วนใหญ่ไม่รัดเพราะเราต้องออกไปข้างนอกค่ะ เที่ยวบ้าง ธุระบ้างไม่กล้าใส่ปลอกแขนค่ะ ไม่สวย555 รอยช้ำหนักๆจางภายในสองอาทิตย์ค่ะถ้าหมั่นดูแล หายาทา แต่ของเรามันมีรอยช้ำคล้ำๆตรงท้องแขนที่เหี่ยวๆค่ะ น่าจะเป็นผลมาจากการกระทุ้งตรงจุดนั้นซ้ำๆกว่าจะหายกว่าเกือบสามเดือนค่ะ ยังไม่จบค่ะ! เพราะความขี้เกียจใส่ปลอกแขนนี่ล่ะค่ะ เลยทำให้แขนดูเหี่ยวๆห้อยๆไม่กระชับเด้งดึ๋งเหมือนคนอื่น อยากจะร้องไห้ แต่เพื่อนก็ทักว่าเล็กลงนะคะ แต่เราอยู่กับแขนเราทุกวันมันก็ยังใหญ่ในสายตาเราอยู่ดี เราว่าน่าจะเล็กลงได้อีกถ้าแขนมันกระชับ ตอนนี้อาศัยออกกำลังกายช่วยเอา
ต้นฉบับโพสต์โดย ANNA_16 เมื่อ 2014-3-21 16:25
สอบถามนิดนึงค่ะ ว่ามันยุบลงมั้ยคะ?? ต้นขาที่ทำอ่ะจร ...

น่องไม่ทราบราคาเลยคะ
ยุบลงคะแต่ยังยุบไม่มาก หมอบอกรอดู3เดือนคะ
จะทำหลังทำควรทำRFด้วยคะ ยิ่งจะช่วยลดและกระชับ
วันนี้เราก้อทำRFครั้งแรกมาคะ รู้สึกดีตอนทำมากคะ
ไตๆดีขึ้นคะ ลองไปปรึกษาดูคะ ไม่เสียเงิน

หมอเอ๋ the young ก็ดีคะ
ตอนเราจะทำเราก็มองไว้สองทีนี้ ราคาไม่แพงทั้งคู่

แต่พอดียศยาใกล้คอนโดมากกว่าเลยเลือกที่นี้
ของเราตอนทำยศยามีโปรพอดีด้วยแล้วแถมนวดRF2ครั้งด้วย
เลยเลือกยศยาคะ

แสดงความคิดเห็น

อ่ออีกอย่างที่นี้ฉีดยาสลบด้วยคะ ไม่สลบเราแอบกลัว  โพสต์ 2014-3-22 02:46
ต้นฉบับโพสต์โดย Girl_lov_Star เมื่อ 2014-3-22 02:45
น่องไม่ทราบราคาเลยคะ
ยุบลงคะแต่ยังยุบไม่มาก หมอบอก ...

ขอบพระคุณคร่า ช่วยแอนนาได้เยอะเลยค่ะ สำหรับข้อมูล
ต้นฉบับโพสต์โดย japjai เมื่อ 2014-3-21 18:04
เราทำที่ the young ค่ะแถวสีลม ทำแขนเหมือนกัน เลือกที่น ...

ข้อมูลนี้ เป็นความรู้มากเลยค่ะ แถมยังช่วยในเรื่องการตัดสินจัยด้วยค่ะ ^^
ลองดูที่นี่นะคะ www.miravueclinic.com ติดต่ิอ เจส 095-939-1063
ดิฉันไปทำที่สตาร์คลินิกมาค่ะ เห็นผลชัดเจน หมอใจดี ราคาไม่แพงมากด้วยค่ะ คุณหมอรับประกันผลงานเองเลย

ดิฉันไปทำที่แขนเหมือนกันค่ะ จขกท ลองศึกษาดีดีนะค่ะ แล้วหลังทำการใส่ชุดกระชับมีผลมากๆค่ะ ลองไปปรึกษาดูค่ะ

เห็นผลจริงแขนเล็กลงจริงค่ะ
ผมทำ Vaser ที่หน้าอกกับคุณหมอทรงยศมาคับ

เป็นผู้ชายที่มีนมอ่ะคับ นึกออกมั้ย

ผลพึ่งพอใจในระดับมาก ลองเข้าไปดูริวิว ผมนะคับ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้