เจ้าของ: youya
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เกาหลี] อยากเป็นหนุ่มเกาหลี...ช่วยเข้ามาดูให้ทีครับผม

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2009-7-4 17:36:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นหนุ่มไทยนะหล่อสุดแล้วครับ

ดูอย่าง นิชคุณ ซิ เกาหลีสู้ไม่ได้เลย

ไปเดินแถวสยาม ฯลฯ ของไทยนี่แหละสุดๆแล้ว

ลองไปเดินต่างประเทศดูซิครับ

กว่าจะมีหน้าตาสวยๆ หล่อๆ

ให้เห็นซักคน  เมื่อยน่อง แต่ที่เมืองไทย

เดินเหลียวๆๆๆ ตลอดเลย

คนจะทำศัลยกรรมก็แบบนี้แหละครับ มองไปทั่ว

เซฟรูปกระจาย พี่เซฟเผื่อคนอื่นด้วย

มีทั้งรูปผู้ชาย ผู้หญิง หล่อๆสวยๆ เต็มคอมฯ จนเริ่มสับสน

เวลาไปข้างนอก เจอใครก็

เออ...คนนี้จมูกสวย

คนนี้ตาสวย

เอ๊ะ...เค้าทำมารึป่าวนะ

เป็นเอามาก เป็นมานานแล้วครับ

ป.ล. ปกติพี่ไม่เชียร์ใครทำศัลยกรรม

แต่ของน้อง พี่เชียร์ออกนอกหน้าเลยครับ

หลังทำจะกลายเป็นคนใจเย็นไปเอง

ไม่อยากมีเรื่องกับใคร กลัวจมูกเบี้ยวอ่ะครับ
2#
โพสต์ 2009-7-4 20:07:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เข้าเว็ปนี้ มีฮาตลอดเจงๆ
ทีนี้ขำพี่โอม เชียร์ออกนอกหน้า จะได้ใจเย็นไม่มีเรื่อง -*-  มันจะได้จิงๆหรอพี่โอ ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-4 18:02

อ้าว...หนักกว่าเดิมอีกเหรอน้องปลา

งั้นรอพี่คิดวิธีแก้ให้คนใจร้อนกลายเป็นคนใจเย็นอีกทีนะ
3#
โพสต์ 2009-7-5 06:27:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ป.ล. ปกติพี่ไม่เชียร์ใครทำศัลยกรรม

แต่ของน้อง พี่เชียร์ออกนอกหน้าเลยครับ

หลังทำจะกลายเป็นคนใจเย็ ...
ต้นฉบับโพสโดย youya เมื่อ 2009-7-4 23:43

หมอก็พูดแบบนี้เหรอ

แสดงว่า พี่พูดไม่ผิดซิ:)

แต่หมอก็เคยพูดว่า เตะบอล ชกมวยยังได้เลย

ถ้ารอมันเข้าที่แล้ว มันก็ทนได้เท่าจมูกคนทั่วไปนะครับ
4#
โพสต์ 2009-7-5 06:32:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พาเข้าวัดอ่ะพี่โอมดีสุด จับไปถือศีลสักวันสองวัน
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-4 20:09

เข้าวัดเหรอปลา

อืมม์....น่าคิด เอาธัมมะเข้าข่ม

ยุบหนอ บวมหนอ

ทำไมมันยังบวมไม่ยุบซะทีหนอ

ยุบแล้วจะโด่งมั้ยหนอ

เอ๊ะ...มันโด่งน้อยไปรึป่าวหนอ

หรือจะไปแก้ใหม่เอาให้โด่งกว่านี้ดีมั้ยหนอ....

มันจะเป็นแบบนี้รึป่าวอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้