12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: youya
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เกาหลี] อยากเป็นหนุ่มเกาหลี...ช่วยเข้ามาดูให้ทีครับผม

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-4 23:36:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
[quote]เป็นหนุ่มไทยนะหล่อสุดแล้วครับ

ดูอย่าง นิชคุณ ซิ เกาหลีสู้ไม่ได้เลย

ไปเดินแถวสยาม ฯลฯ ของไทยนี่แหละสุดๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-7-4 17:36

ขอบคุณคับพี่สำหรับกำลังใจ หนุ่มไทยหล่อสุดแล้ว

บังเอิญตาผมมันเล็กไปนิดนึงอ่ะคับ คงไม่ไทยแท้เท่าไหร่

แต่สีผิวนี้หนุ่มไทยแท้แน่นอนคับ แหะ แหะ

หวังว่าทำจมูกแล้วคงจะหล่อขึ้นกะเค้ามั่งอ่ะคับ
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-4 23:43:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
[quote]ป.ล. ปกติพี่ไม่เชียร์ใครทำศัลยกรรม

แต่ของน้อง พี่เชียร์ออกนอกหน้าเลยครับ

หลังทำจะกลายเป็นคนใจเย็นไปเอง

ไม่อยากมีเรื่องกับใคร กลัวจมูกเบี้ยวอ่ะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-7-4 17:36

อันนี้หมอเฉลิมพูดเหมือนพี่โอมเลยคับ หมอบอกว่าเด๋วทำจมูกแล้ว ก้อจะกลายเป็นคนใจเย็นไปเอง

กลัวจมูกเบี้ยว ผมก้อคิดว่าน่าจะใช้ได้นะคับ เพราะทุกวันนี้ยังนั่งคิดอยู่เลยว่าไอ้ฟุตบอลนี่คงต้องเลิกเล่นเหมือนกัน

เพราะคงโหม่งลูกไม่ได้ โหม่งแล้วเด๋วไปโดนจมูก  ปกติชอบเตะบอลมากๆ อ่ะคับ แหะ แหะ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-4 23:49:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
[quote]พาเข้าวัดอ่ะพี่โอมดีสุด จับไปถือศีลสักวันสองวัน
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-4 20:09

โทษทีนะคับคุณปลาตอบช้าไปหน่อย พอดีช่วงนี้ผมต้องออกไปถ่ายงานข้างนอกบ่อยเลยไม่ค่อยได้เข้าเวปเท่าไหร่

แต่สัญญาคับ หลังจากทำเสร็จแล้วจะให้ยืมควงไปโซ้ยส้มตำปลาร้า ของชอบเหมือนกันคับ แหะ แหะ

ขอแบบเห็นปลาร้าเป็นตัว ๆ เลยนะคับ เด๋วจะหาว่าใจไม่รักจิงๆ

ปล. เรื่องเข้าวัดนี้สำหรับผมแล้วคงแก้ไม่ได้คับ เพราะผมอ่ะอยู่วัดมาตั้งแต่เด็กเป็นลูกศิษย์วัดเบญฯ ตั้งแต่เรียนมัธยม

ยันจนเรียนจบปริญญาตรีที่ศิลปากรเลยอ่ะคับ ยังอดใจร้อนไม่ได้เลย แหะ แหะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้