เจ้าของ: youya
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เกาหลี] อยากเป็นหนุ่มเกาหลี...ช่วยเข้ามาดูให้ทีครับผม

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2009-7-3 18:18:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
[quote]ยูใ่แว่นแล้วอินดีจัง ช๊อบ ชอบ น่ารักดี

ทำได้อยู่แล้วหน้าก็ให้เกาหลีอยู่ ว่าแต่อย่าโด่งมากนะ กั้งว่าของ ...
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-2 16:29

อยากเป็นหนุ่มเกาหลีหรอค่ะคุณชาย ที่คุณชายพยายามทำอยู่ทุกวันนี้อิชั้นก้อว่าเกาหลี๊ เกาหลี อิอิ

คนนี้แหละกั้งที่ไปหาหมอเฉลิมกะแอนแล้ว แล้วกั้งแนะนำให้ไปเอายาอุดปากในกระทู้กั้งอ่ะ 55+

เพิ่งเห็นนะเนี่ยว่าเข้ามาตั้งกระทู้ในเวปดั้งโด่งเป็นแล้ว ช้านไม่เข้าเวปแปปเดว แหม แหม๋

ปล. ตัวจิงมันก้อดูเกาหลีอยู่แล้วนะกั้ง แล้วแว่นอันนั้นอ่ะของแอนเอง อิอิ

ทำงานที่เดวกันอ่ะ มันชอบเอามาโพสท่าเป็นเกาหลี 555+
2#
โพสต์ 2009-7-5 13:15:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
[quote]หูยยู ชอบเตะบอลหรอเหมือนกันเลย เล่นที่ไหนพาไปด้วย
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-4 23:44

นี่หล่อนชอบเตะบอลกะเค้าด้วยหรอ หรือไปดูคนเตะบอล

แหม แหม มีแอบนัดกันมะให้ช้านรู้ด้วย เห็นนะ เห็น

ปล. คุณยะมีแอบเม้าส์อิช้านด้วยหรอคะ เด๋วทำดั้งมา อิช้านแกล้งบีบดั้งเล่นเลย อิอิ
3#
โพสต์ 2009-7-5 13:19:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
[quote]

เข้าวัดเหรอปลา

อืมม์....น่าคิด เอาธัมมะเข้าข่ม

ยุบหนอ บวมหนอ

ทำไมมันยังบวมไม่ยุบซะทีหนอ

ยุบแล้วจะโด่ง ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-7-5 06:32

ดูแล้วสงสัยเวลาแอนทำคงต้องเน้นหมอเฉลิมตอนทำ แน่ๆ เลยค่ะ ว่าขอโด่ง ๆ เลยหนอ

ยุบแล้วจะได้ยังโด่งอยู่หนอ อิอิ

แต่ก้อคงจะคิดอีกละค่ะ ว่าแล้วจะสวยไม๊หนอ แหะ แหะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้