เจ้าของ: youya
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เกาหลี] อยากเป็นหนุ่มเกาหลี...ช่วยเข้ามาดูให้ทีครับผม

[คัดลอกลิงก์]
สุ้ๆนะค่ัะ เคยกดสิว สมัยเป้นสาวกับพนักงาน แพน

ยังเจ็บกว่าทำศัลย์กรรมอีกค่ะ
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ฝากเพื่อนๆ ด้วยนะคับ ถ้าเพื่อนๆ คนไหนมีรูปดาราชายเกาหลีคนไหนแนะนำ ว่าจมูกพอจะเข้ากะหน้าผมได้บ้าง ฝากแน ...
ต้นฉบับโพสโดย youya เมื่อ 2009-7-1 00:24

อ่านะ ฝากขอบคุณเพื่อนด้วยน้าคัฟผม อิอิ
ในเวปดั้งโด่งก้อมีรูปจมูกของผู้ชายอยุ่หน้าคัฟ
หน้าแรก ช่วงบน ๆ หน่อยอ่าคัฟ
มีทั้งไทย เทศ เกาหลี ถ้าว่าง ๆ แวะไปดูก้อด้ายน้าคัฟ
เป็นหนุ่มไทยนะหล่อสุดแล้วครับ

ดูอย่าง นิชคุณ ซิ เกาหลีสู้ไม่ได้เลย

ไปเดินแถวสยาม ฯลฯ ของไทยนี่แหละสุดๆแล้ว

ลองไปเดินต่างประเทศดูซิครับ

กว่าจะมีหน้าตาสวยๆ หล่อๆ

ให้เห็นซักคน  เมื่อยน่อง แต่ที่เมืองไทย

เดินเหลียวๆๆๆ ตลอดเลย

คนจะทำศัลยกรรมก็แบบนี้แหละครับ มองไปทั่ว

เซฟรูปกระจาย พี่เซฟเผื่อคนอื่นด้วย

มีทั้งรูปผู้ชาย ผู้หญิง หล่อๆสวยๆ เต็มคอมฯ จนเริ่มสับสน

เวลาไปข้างนอก เจอใครก็

เออ...คนนี้จมูกสวย

คนนี้ตาสวย

เอ๊ะ...เค้าทำมารึป่าวนะ

เป็นเอามาก เป็นมานานแล้วครับ

ป.ล. ปกติพี่ไม่เชียร์ใครทำศัลยกรรม

แต่ของน้อง พี่เชียร์ออกนอกหน้าเลยครับ

หลังทำจะกลายเป็นคนใจเย็นไปเอง

ไม่อยากมีเรื่องกับใคร กลัวจมูกเบี้ยวอ่ะครับ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
เป็นหนุ่มไทยนะหล่อสุดแล้วครับ

ดูอย่าง นิชคุณ ซิ เกาหลีสู้ไม่ได้เลย

ไปเดินแถวสยาม ฯลฯ ของไทยนี่แหละสุดๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-7-4 17:36

เข้าเว็ปนี้ มีฮาตลอดเจงๆ
ทีนี้ขำพี่โอม เชียร์ออกนอกหน้า จะได้ใจเย็นไม่มีเรื่อง -*-  มันจะได้จิงๆหรอพี่โอม ว่าทำแล้วจะไม่มีเรื่องอ้ะ
อยากจาบอกว่า น้องนู๋มันทำจมูก มันไปตบกะเค้ามา ประมานว่าให้มาแตะจมูกมัน ตาย!!!!
เข้าเว็ปนี้ มีฮาตลอดเจงๆ
ทีนี้ขำพี่โอม เชียร์ออกนอกหน้า จะได้ใจเย็นไม่มีเรื่อง -*-  มันจะได้จิงๆหรอพี่โอ ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-4 18:02

อ้าว...หนักกว่าเดิมอีกเหรอน้องปลา

งั้นรอพี่คิดวิธีแก้ให้คนใจร้อนกลายเป็นคนใจเย็นอีกทีนะ
พาเข้าวัดอ่ะพี่โอมดีสุด จับไปถือศีลสักวันสองวัน
ยังได้อยุ่ครับพี่

ฮ่าๆ
แก้ไขล่าสุด 0pEL เมื่อ 2009-7-4 20:58
พาเข้าวัดอ่ะพี่โอมดีสุด จับไปถือศีลสักวันสองวัน
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-4 20:09

ปลา สองสามวันมานน้อยไปน้า
ต้อง...สองสามสัปดาห์อ่า อิอิ
61#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-4 23:30:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]
อ่านะ ฝากขอบคุณเพื่อนด้วยน้าคัฟผม อิอิ
ในเวปดั้งโด่งก้อมีรูปจมูกของผู้ชายอยุ่หน้าคัฟ
หน้าแรก ช่วงบน ๆ ห ...
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-7-4 17:05

ได้ทรงแล้วคับ ทรงยอดฮิต ทรงคุณโอเปิ้ลแห่งเวป ดั้งโด่งคับ ไปดูมาแล้วคับ โด่งมาก สวยมากคับ

แต่ผมคงทำได้ไม่โด่งเท่าเพราะเนื้อจมูกน้อยอะคับ แต่ก้อแค่อยากได้สูงขึ้นนิดนึงเพื่อให้ปลายจมูกเรียวลงหน่อยอ่ะคับ
62#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-4 23:34:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]ยู เพื่อนแอน บอกว่า ยูอยากเจอกั้งหรอ ได้ดิ แล้วเจอกาน อย่าไปบอกนาง
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-4 17:54

ช่ายแล้วคับได้ยินชื่อเสียงจากเพื่อนแอนมานานอ่ะคับ น่าตาดี แถมจิตใจดี

โอเคคับเด๋วแอบเจอกันวันที่ 1 ต.ค. คับ ไม่บอกนางคับ

แต่แม่นางแอนหูไว ตาไวคับ หลบทันอ่ะเปล่ามะรู้ แหะ แหะ

ยินดีที่ได้รู้จักอย่างเป็นทางการนะคับคุณกั้ง

ปล.เจอกันจะไปในรูปนี้อ่ะเปล่าคับ แหะ แหะ เด๋วจำหน้ามะได้นะ
ปลา สองสามวันมานน้อยไปน้า
ต้อง...สองสามสัปดาห์อ่า อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-7-4 20:40

เริ่มจากโอเปิ้ลคนแรกเรยเนอะ เข้าวัดถือศีล สองอาทิตย์
64#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-4 23:36:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]เป็นหนุ่มไทยนะหล่อสุดแล้วครับ

ไปเดินแถวสยาม ฯลฯ ของไทยนี่แหละสุดๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-7-4 17:36

ขอบคุณคับพี่สำหรับกำลังใจ หนุ่มไทยหล่อสุดแล้ว

บังเอิญตาผมมันเล็กไปนิดนึงอ่ะคับ คงไม่ไทยแท้เท่าไหร่

แต่สีผิวนี้หนุ่มไทยแท้แน่นอนคับ แหะ แหะ

หวังว่าทำจมูกแล้วคงจะหล่อขึ้นกะเค้ามั่งอ่ะคับ
เชื่อจิ หล่อได้อีกจิงๆ
66#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-4 23:43:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]ป.ล. ปกติพี่ไม่เชียร์ใครทำศัลยกรรม

แต่ของน้อง พี่เชียร์ออกนอกหน้าเลยครับ

หลังทำจะกลายเป็นคนใจเย็นไปเอง

ไม่อยากมีเรื่องกับใคร กลัวจมูกเบี้ยวอ่ะครับ ...

อันนี้หมอเฉลิมพูดเหมือนพี่โอมเลยคับ หมอบอกว่าเด๋วทำจมูกแล้ว ก้อจะกลายเป็นคนใจเย็นไปเอง

กลัวจมูกเบี้ยว ผมก้อคิดว่าน่าจะใช้ได้นะคับ เพราะทุกวันนี้ยังนั่งคิดอยู่เลยว่าไอ้ฟุตบอลนี่คงต้องเลิกเล่นเหมือนกัน

เพราะคงโหม่งลูกไม่ได้ โหม่งแล้วเด๋วไปโดนจมูก  ปกติชอบเตะบอลมากๆ อ่ะคับ แหะ แหะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
แถวบ้านอิชั้นมะคะ สนามเพียบ
69#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-4 23:49:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]พาเข้าวัดอ่ะพี่โอมดีสุด จับไปถือศีลสักวันสองวัน
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-4 20:09

โทษทีนะคับคุณปลาตอบช้าไปหน่อย พอดีช่วงนี้ผมต้องออกไปถ่ายงานข้างนอกบ่อยเลยไม่ค่อยได้เข้าเวปเท่าไหร่

แต่สัญญาคับ หลังจากทำเสร็จแล้วจะให้ยืมควงไปโซ้ยส้มตำปลาร้า ของชอบเหมือนกันคับ แหะ แหะ

ขอแบบเห็นปลาร้าเป็นตัว ๆ เลยนะคับ เด๋วจะหาว่าใจไม่รักจิงๆ

ปล. เรื่องเข้าวัดนี้สำหรับผมแล้วคงแก้ไม่ได้คับ เพราะผมอ่ะอยู่วัดมาตั้งแต่เด็กเป็นลูกศิษย์วัดเบญฯ ตั้งแต่เรียนมัธยม

ยันจนเรียนจบปริญญาตรีที่ศิลปากรเลยอ่ะคับ ยังอดใจร้อนไม่ได้เลย แหะ แหะ
ป.ล. ปกติพี่ไม่เชียร์ใครทำศัลยกรรม

หลังทำจะกลายเป็นคนใจเย็ ...
ต้นฉบับโพสโดย youya เมื่อ 2009-7-4 23:43

หมอก็พูดแบบนี้เหรอ

แสดงว่า พี่พูดไม่ผิดซิ:)

แต่หมอก็เคยพูดว่า เตะบอล ชกมวยยังได้เลย

ถ้ารอมันเข้าที่แล้ว มันก็ทนได้เท่าจมูกคนทั่วไปนะครับ

เข้าวัดเหรอปลา

อืมม์....น่าคิด เอาธัมมะเข้าข่ม

ยุบหนอ บวมหนอ

ทำไมมันยังบวมไม่ยุบซะทีหนอ

ยุบแล้วจะโด่งมั้ยหนอ

เอ๊ะ...มันโด่งน้อยไปรึป่าวหนอ

หรือจะไปแก้ใหม่เอาให้โด่งกว่านี้ดีมั้ยหนอ....

มันจะเป็นแบบนี้รึป่าวอ่ะ

อืมม์....น่าคิด เอาธัมมะเข้าข่ม

ยุบแล้วจะโด่ง ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-7-5 06:32

ขำอ่ะคับพี่โอม จิงที่สุดเรยอ่ะ

เป็นกันทุกคน

ขนาดรู้อยู่แล้วว่าจะเป็น

ยังอดไม่ได้ที่จะคิด

จิต หนอ จิตมนุษย์ คิคิ
[quote]หูยยู ชอบเตะบอลหรอเหมือนกันเลย เล่นที่ไหนพาไปด้วย
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-4 23:44

นี่หล่อนชอบเตะบอลกะเค้าด้วยหรอ หรือไปดูคนเตะบอล

แหม แหม มีแอบนัดกันมะให้ช้านรู้ด้วย เห็นนะ เห็น

ปล. คุณยะมีแอบเม้าส์อิช้านด้วยหรอคะ เด๋วทำดั้งมา อิช้านแกล้งบีบดั้งเล่นเลย อิอิ
[quote]

ยุบแล้วจะโด่ง ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-7-5 06:32

ดูแล้วสงสัยเวลาแอนทำคงต้องเน้นหมอเฉลิมตอนทำ แน่ๆ เลยค่ะ ว่าขอโด่ง ๆ เลยหนอ

ยุบแล้วจะได้ยังโด่งอยู่หนอ อิอิ

แต่ก้อคงจะคิดอีกละค่ะ ว่าแล้วจะสวยไม๊หนอ แหะ แหะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้