เจ้าของ: youya
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เกาหลี] อยากเป็นหนุ่มเกาหลี...ช่วยเข้ามาดูให้ทีครับผม

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-1 00:12:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]

ดีคับ ดูและศึกษารูปผู้ชายไปเยอะๆ เดี๋ยวก็ชินและชำนาญไปเองอ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-7-1 00:00

คับพี่ขนาดเดี๋ยวนี้ไปดูงานกะเจ้านายข้างนอก ยังเผลอมองจมูกผู้ชาย แล้วชมกับเจ้านายว่าผู้ชายคนนี้หน้าตาดี

จมูกสวยมาก จนเจ้านายเริ่มมองผมแปลกๆ แล้วคับ 5555+
ดีคับ ดูและศึกษารูปผู้ชายไปเยอะๆ เดี๋ยวก็ชินและชำนาญไปเองอ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-7-1 00:00

คับพี่ ...
ต้นฉบับโพสโดย youya เมื่อ 2009-7-1 00:12

อิอิ เป็นธรรมดาครับ ของคนที่กำลังจะทำจมูกอ่ะ ใครๆก็เป็น

รับรอง ถ้าน้องทำแล้ว จะยิ่งเป็นมากกว่านี้อีก เหมือนสำเร็จวิชาแต่ละขั้น

จนกระทั่งมองออกเลยว่า จมูกแบบไหนคือจมูกที่ทำมา
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-1 00:19:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]

55555+

อันนี้ไม่รู้ด้วยแล้วคับ

มีฮัมพ์ไดร์ บ้าง อาไรบ้าง คิคิ
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-7-1 00:09

ตอนนี้ก้อเปลี่ยนมาอยู่ใน Handy drive หมดแล้วคับ เพราะพึ่งรู้ว่าหลังๆ เจ้านาย back up ข้อมูลเก็บทุกวันเสาร์ อาทิตย์  เพราะผมทำงานด้านออกแบบ เจ้านายกัวไฟล์หาย แล้วคิดดูนะคับ ระหว่างที่เจ้านายกำลัง back up ข้อมูลงานแล้วมี file นึงมีแต่รูปผู้ชายหน้าตี๋ๆ จมูกโด่งทั้งไฟล์ 5555+ เลยจำเป็นต้องย้ายฐานข้อมูลครับ แหะ แหะ
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-1 00:22:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]

อิอิ เป็นธรรมดาครับ ของคนที่กำลังจะทำจมูกอ่ะ ใครๆก็เป็น

รับรอง ถ้าน้องทำแล้ว จะยิ่งเป็นมากกว่านี้อีก เ ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-7-1 00:16

คับผม ผมเห็นที่พี่ตอบให้เพื่อนๆ คนอื่นในกระทู้อื่นๆ แล้วยอมรับให้เป็นปรมาจารย์ด้านนี้เลยคับ ฝากเนื้อฝากตัวไว้ก่อนเลยนะคับ ผมมันประเภทขี้สงสัยซะด้วย อย่ารำคาญซะก่อนนะคับ แหะ แหะ
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-1 00:24:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ฝากเพื่อนๆ ด้วยนะคับ ถ้าเพื่อนๆ คนไหนมีรูปดาราชายเกาหลีคนไหนแนะนำ ว่าจมูกพอจะเข้ากะหน้าผมได้บ้าง ฝากแนบไฟล์รูปให้ดูด้วยก้อได้นะคับ

เอ๊ะหรือจะเอาทรงคุณโอเปิ้ลดีคับ รู้สึกอ่านในเวปนี้ทรงนี้ฮิตมาก 555+ เพื่อนผมก้อบอกว่าถ้าดูเวปนี้ให้ดูจมูกคุณโอเปิ้ล
น่ารักอยู่แล้ว

หน้าก็แบบว่าละม้ายคล้ายกับหนุ่มเกาหลีนะ

ทำนิดหน่อยก็น่าจะโอแล้ว

เพราะปกติก็หล่ออยู่แล้วหล่ะ

ทำออกมาคงหล่อกว่าเดิมเยอะเลย

แล้วก็คงขึ้นทำเนียบหนุ่มฮอตเหมือน โอเปิ้ล หนึ่ง แล้วก็คนอื่นๆ

อย่างแน่นอน

อิอิอิ
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-1 01:03:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]น่ารักอยู่แล้ว

หน้าก็แบบว่าละม้ายคล้ายกับหนุ่มเกาหลีนะ

ทำนิดหน่อยก็น่าจะโอแล้ว

เพราะปกติก็หล่ออยู่แล ...
ต้นฉบับโพสโดย Biggie28 เมื่อ 2009-7-1 00:34

ขอบคุณมากๆ คับสำหรับคำชม ยังไงถ้าผมมีเรื่องอารายอัพเดทจะมาแจ้งให้ทราบเรื่อยๆ คับ

ขอบคุณทุกๆ คนมากนะคับสำหรับทุกความเห็น

อย่าลืมแวะมาติชมเรื่อยๆ นะคับ
ถ้าทำแล้วเรามีความสุขก็ตัดสินใจทำไปเลยครับ ผมก็จองวันทำแล้วเรียบร้อยเดือนตุลาเจอกันนะครับคุณหมอ คร๊าบบบ
Benjahmin สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
เอาให้มุมเดียวกับนายแบบด้วยซิครับ
ปากล่างของคุณเยอะก่านายแบบนิดปะ แล้ว็จมูก
แต่คุณเจ้าของกระทูก้็ใกล้เคียงกับนายแบบมากๆแล้วนะ ^^ สู้ๆ
ศึกษาข้อมูลเยอะ พร้อมทุกด้านเมื่อไหร่ ก็ตัดสินใจเลย 555++
ของเดิมกะสวยอยุ่แล้ว

ยิ่งทำยิ่งสวยเข้าไปใหญ่   

เดี่ยวกะหล่อขั้นเทพ  หาว่าไม่เตือน   555+
ดีเรยๆ มีคนหล่อเยอะๆให้ดู ให้ชม สดชื่นดีน้า ดีใจจิงๆที่รู้จักเว็ปนี้ วันๆได้ดูแต่หน้าคนหล่อๆสวยๆ
ฮ่าฮ่า
ไม่นึกว่าจะมีคนเป็นแบบนี้ด้วย
ทุกวันนี้ผมก็มองแต่จมูกคนอื่น ทั้งตัวเป็นๆ และในทีวี เจอจมูกโดนๆก็อยากจะ ครอป มาเก็บไว้

พักนี้เริ่มสะสมเเล้ว ปีหน้าที่พร้อมทำคงได้ โดนๆบ้าง
40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-1 19:51:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]ถ้าทำแล้วเรามีความสุขก็ตัดสินใจทำไปเลยครับ ผมก็จองวันทำแล้วเรียบร้อยเดือนตุลาเจอกันนะครับคุณหมอ คร๊าบ ...
ต้นฉบับโพสโดย Ekcrew2009 เมื่อ 2009-7-1 01:04

ขอบคุณครับที่ช่วยเข้ามาแชร์ความคิดเห็นผมก้อจะเข้าไปคุยกะคุณหมอเสาร์นี้เหมือนกันนัดคิวไว้แล้วคับ

คงได้คิวประมาณตุลาเหมือนกันถามพี่แดงแล้ว

แล้วคงได้มารีวิวพร้อมๆ กันครับ

ต่อไปนี้เราก้อจะเป็นหนุ่มเกาหลีกันแล้วครับ อิอิ
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-1 19:52:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]หน้าคล้ายกลับรูปต้นแบบเลยนะครับ
สู้ๆๆๆ ผมกำลังหาแบบอยู่
ต้นฉบับโพสโดย Benjahmin เมื่อ 2009-7-1 01:18 [

ขอบคุณครับ ผมมิบังอาจไปคล้ายรูปต้นแบบหรอกคับเพราะเค้าดูดีเกินไป 555+

บังเอิญหาดูรูปจมูกผู้ชายอยู่นานมาสดุดตากะดาราชายคนนี้อ่ะครับจมูกสวยดี

ยังไงก้อหาแบบให้ได้ไวไวนะครับ เราจะได้กลายเป็นหนุ่มเกาหลีเหมือนกัน อิอิ
42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-1 19:54:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]ศึกษาข้อมูลเยอะ พร้อมทุกด้านเมื่อไหร่ ก็ตัดสินใจเลย 555++
ต้นฉบับโพสโดย pingpong1006 เมื่อ 2009-7-1 10:34

คับผมจะเข้าไปคุยกะคุณหมอเฉลิมเสาร์นี้แล้วคับ ว่าแต่คุณ pingpong ทำหรือเปล่าคับ หรือว่าสนใจจะทำเหมือนกัน ไปพบหมอแล้วได้เรื่องยังไงจะมาเล่าสู่กันฟังอีกครับ
43#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-1 19:56:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]ของเดิมกะสวยอยุ่แล้ว

ยิ่งทำยิ่งสวยเข้าไปใหญ่   

เดี่ยวกะหล่อขั้นเทพ  หาว่าไม่เตือน   555+ ...
ต้นฉบับโพสโดย kimgi เมื่อ 2009-7-1 12:09

สาธุคับ ขอให้แค่หล่อก้อพอคับไม่ต้องถึงขั้นเทพ อันนั้นยกให้คุณโดมเค้า แหะ แหะ

ขอแค่ดูดีพอมีสาวเกาหลีมามองกะเค้าบ้างอ่ะคับ อิอิ
44#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-1 20:00:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]ดีเรยๆ มีคนหล่อเยอะๆให้ดู ให้ชม สดชื่นดีน้า ดีใจจิงๆที่รู้จักเว็ปนี้ วันๆได้ดูแต่หน้าคนหล่อๆสวยๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-1 12:21

555 ครับ ผมก้อว่ายังงั้น เพิ่งได้เข้ามาดูเวปนี้ เพิ่งเห็นว่าเดี๋ยวนี้ผู้ชายก้อนิยมทำจมูกเยอะเหมือนกัน รู้สึกดีคับมีเพื่อนๆ เยอะดี แวะเค้าไปดูในกระทู้ของคุณปลาแล้ว หมอทำจมูกออกมาได้รูปสวยมากๆ เลยคับ รับกับหน้าเลย
ยุบสนิทแล้วต้องสวยมากๆ แน่ๆ เลยคับ
45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-1 20:02:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]ฮ่าฮ่า
ไม่นึกว่าจะมีคนเป็นแบบนี้ด้วย
ทุกวันนี้ผมก็มองแต่จมูกคนอื่น ทั้งตัวเป็นๆ และในทีวี เจอจมูกโดนๆก ...
ต้นฉบับโพสโดย GoLFeY เมื่อ 2009-7-1 13:33 [

ในที่สุดก้อเจอเพื่อนจนได้คับ อิอิ

ผมก้อนึกว่าผมจิตผิดปรกติไปแล้ว แหะ แหะ

มองแต่ผู้ชายหน้าตาดีๆ จมูกสวยๆ เรื่องของเรื่องก้อแค่อยากหล่อแบบเค้าอ่ะคับ

แต่ตั้งแต่ไปเจ้านายล่าสุดแล้วชมผู้ชายให้เจ้านายฟัง เอาไปแซวที่ทำงานยันทุกวันนี้เลยคับ 555+
ดีเรยๆ มีคนหล่อเยอะๆให้ดู ให้ชม สดชื่นดีน้า ดีใจจิงๆที่รู้จักเว็ปนี้ วันๆได้ดูแต่หน้าคนหล่อๆสวยๆ ...
ต้นฉ ...
ต้นฉบับโพสโดย youya เมื่อ 2009-7-1 20:00

ขอบคุณค่าที่เข้ามาเยี่ยมทีทู้นู๋ปลา
ไว้หล่อม่าไหร่ จายืมควงไปกินตำปลาร้าน้า ห้ามปฏิเสธหละ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
formular สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
รูปต้นแบบนี่ใครเหรอครับ หน้าคล่ายๆ ออย ธนา สมัยยังเอาะเลย จมูกก็ยังคล้าย
[quote]ยูใ่แว่นแล้วอินดีจัง ช๊อบ ชอบ น่ารักดี

ทำได้อยู่แล้วหน้าก็ให้เกาหลีอยู่ ว่าแต่อย่าโด่งมากนะ กั้งว่าของ ...
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-2 16:29

อยากเป็นหนุ่มเกาหลีหรอค่ะคุณชาย ที่คุณชายพยายามทำอยู่ทุกวันนี้อิชั้นก้อว่าเกาหลี๊ เกาหลี อิอิ

คนนี้แหละกั้งที่ไปหาหมอเฉลิมกะแอนแล้ว แล้วกั้งแนะนำให้ไปเอายาอุดปากในกระทู้กั้งอ่ะ 55+

เพิ่งเห็นนะเนี่ยว่าเข้ามาตั้งกระทู้ในเวปดั้งโด่งเป็นแล้ว ช้านไม่เข้าเวปแปปเดว แหม แหม๋

ปล. ตัวจิงมันก้อดูเกาหลีอยู่แล้วนะกั้ง แล้วแว่นอันนั้นอ่ะของแอนเอง อิอิ

ทำงานที่เดวกันอ่ะ มันชอบเอามาโพสท่าเป็นเกาหลี 555+
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้