ดู: 10268|ตอบกลับ: 80
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เกาหลี] อยากเป็นหนุ่มเกาหลี...ช่วยเข้ามาดูให้ทีครับผม

[คัดลอกลิงก์]

หน้าตาแบบนี้น่ะครับ

อยากทำออกมาให้ได้แบบเนี๊ยะ พอไหวไม๊อ่ะครับ

รบกวนช่วยชี้แนะด้วยครับ
ดูแล้วเป็นคนมีจมูกโงอยู่เดิมแล้วนะ เสริมนิดๆก้อโอเคค่ะ ยังไงก้อขอให้โชคดีเลือกหมอได้เจ๋งๆนะสาธุ จะรอดูผลงานค่ะ
คุณยะ กะแอนหายไปไหนกานน๋อ
ถ้าทำแล้วเรามีความสุขก็ตัดสินใจทำไปเลยครับ ผมก็จองวันทำแล้วเรียบร้อยเดือนตุลาเจอกันนะครับคุณหมอ คร๊าบ ...
ต้นฉบับโพสโดย youya เมื่อ 2009-7-1 19:51

ครับผ ผมได้คิว วันที่ 21 เดือนตุลาครับ เพื่อนบอกว่าคิวที่สามมั้งถ้าจำไม่ผิด ก็ได้แต่หวังให้ออกมาดูดีสมใจ ฮ่าๆๆ ไม่รู้จะหวังมากไปไหมเพราะของเก่าก็ไม่มีเอาซะเล้ยยย ยังไงก็ขออวยพรให้คุณเจ้าของกระทู้ทำออกมาแล้วหล่อๆๆนะครับ สาธุ
นายแบบคนนี้ชื่ออะไรอะครับ
ผมอยากแก้เป็นแบบนี้อะ
ว่าๆๆไปหน้าตาก้ละหม้ายคล้ายเคียง ผมคิดว่าคุณหมอแค่สะกิดๆๆก็ได้แล้ววววว
ดีใจด้วย เลือกแบบมาได้คล้ายๆๆกับตัวเองดีมากๆๆ
^
^
^ อยากเหนรีบนใส่ชุดปอมๆอ่ะคร่ะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
[quote]

เข้าวัดเหรอปลา

อืมม์....น่าคิด เอาธัมมะเข้าข่ม

ยุบหนอ บวมหนอ

ทำไมมันยังบวมไม่ยุบซะทีหนอ

ยุบแล้วจะโด่ง ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-7-5 06:32

ดูแล้วสงสัยเวลาแอนทำคงต้องเน้นหมอเฉลิมตอนทำ แน่ๆ เลยค่ะ ว่าขอโด่ง ๆ เลยหนอ

ยุบแล้วจะได้ยังโด่งอยู่หนอ อิอิ

แต่ก้อคงจะคิดอีกละค่ะ ว่าแล้วจะสวยไม๊หนอ แหะ แหะ
[quote]หูยยู ชอบเตะบอลหรอเหมือนกันเลย เล่นที่ไหนพาไปด้วย
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-4 23:44

นี่หล่อนชอบเตะบอลกะเค้าด้วยหรอ หรือไปดูคนเตะบอล

แหม แหม มีแอบนัดกันมะให้ช้านรู้ด้วย เห็นนะ เห็น

ปล. คุณยะมีแอบเม้าส์อิช้านด้วยหรอคะ เด๋วทำดั้งมา อิช้านแกล้งบีบดั้งเล่นเลย อิอิ

อืมม์....น่าคิด เอาธัมมะเข้าข่ม

ยุบแล้วจะโด่ง ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-7-5 06:32

ขำอ่ะคับพี่โอม จิงที่สุดเรยอ่ะ

เป็นกันทุกคน

ขนาดรู้อยู่แล้วว่าจะเป็น

ยังอดไม่ได้ที่จะคิด

จิต หนอ จิตมนุษย์ คิคิ
พาเข้าวัดอ่ะพี่โอมดีสุด จับไปถือศีลสักวันสองวัน
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-4 20:09

ยุบแล้วจะโด่งมั้ยหนอ

เอ๊ะ...มันโด่งน้อยไปรึป่าวหนอ

หรือจะไปแก้ใหม่เอาให้โด่งกว่านี้ดีมั้ยหนอ....

มันจะเป็นแบบนี้รึป่าวอ่ะ
ป.ล. ปกติพี่ไม่เชียร์ใครทำศัลยกรรม

แต่ของน้อง พี่เชียร์ออกนอกหน้าเลยครับ

หลังทำจะกลายเป็นคนใจเย็ ...
ต้นฉบับโพสโดย youya เมื่อ 2009-7-4 23:43

หมอก็พูดแบบนี้เหรอ

แสดงว่า พี่พูดไม่ผิดซิ:)

แต่หมอก็เคยพูดว่า เตะบอล ชกมวยยังได้เลย

ถ้ารอมันเข้าที่แล้ว มันก็ทนได้เท่าจมูกคนทั่วไปนะครับ
69#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-4 23:49:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]พาเข้าวัดอ่ะพี่โอมดีสุด จับไปถือศีลสักวันสองวัน
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-4 20:09

โทษทีนะคับคุณปลาตอบช้าไปหน่อย พอดีช่วงนี้ผมต้องออกไปถ่ายงานข้างนอกบ่อยเลยไม่ค่อยได้เข้าเวปเท่าไหร่

แต่สัญญาคับ หลังจากทำเสร็จแล้วจะให้ยืมควงไปโซ้ยส้มตำปลาร้า ของชอบเหมือนกันคับ แหะ แหะ

ขอแบบเห็นปลาร้าเป็นตัว ๆ เลยนะคับ เด๋วจะหาว่าใจไม่รักจิงๆ

ปล. เรื่องเข้าวัดนี้สำหรับผมแล้วคงแก้ไม่ได้คับ เพราะผมอ่ะอยู่วัดมาตั้งแต่เด็กเป็นลูกศิษย์วัดเบญฯ ตั้งแต่เรียนมัธยม

ยันจนเรียนจบปริญญาตรีที่ศิลปากรเลยอ่ะคับ ยังอดใจร้อนไม่ได้เลย แหะ แหะ
แถวบ้านอิชั้นมะคะ สนามเพียบ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
66#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-4 23:43:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]ป.ล. ปกติพี่ไม่เชียร์ใครทำศัลยกรรม

แต่ของน้อง พี่เชียร์ออกนอกหน้าเลยครับ

หลังทำจะกลายเป็นคนใจเย็นไปเอง

ไม่อยากมีเรื่องกับใคร กลัวจมูกเบี้ยวอ่ะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-7-4 17:36

อันนี้หมอเฉลิมพูดเหมือนพี่โอมเลยคับ หมอบอกว่าเด๋วทำจมูกแล้ว ก้อจะกลายเป็นคนใจเย็นไปเอง

กลัวจมูกเบี้ยว ผมก้อคิดว่าน่าจะใช้ได้นะคับ เพราะทุกวันนี้ยังนั่งคิดอยู่เลยว่าไอ้ฟุตบอลนี่คงต้องเลิกเล่นเหมือนกัน

เพราะคงโหม่งลูกไม่ได้ โหม่งแล้วเด๋วไปโดนจมูก  ปกติชอบเตะบอลมากๆ อ่ะคับ แหะ แหะ
เชื่อจิ หล่อได้อีกจิงๆ
64#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-4 23:36:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]เป็นหนุ่มไทยนะหล่อสุดแล้วครับ

ดูอย่าง นิชคุณ ซิ เกาหลีสู้ไม่ได้เลย

ไปเดินแถวสยาม ฯลฯ ของไทยนี่แหละสุดๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-7-4 17:36

ขอบคุณคับพี่สำหรับกำลังใจ หนุ่มไทยหล่อสุดแล้ว

บังเอิญตาผมมันเล็กไปนิดนึงอ่ะคับ คงไม่ไทยแท้เท่าไหร่

แต่สีผิวนี้หนุ่มไทยแท้แน่นอนคับ แหะ แหะ

หวังว่าทำจมูกแล้วคงจะหล่อขึ้นกะเค้ามั่งอ่ะคับ
ปลา สองสามวันมานน้อยไปน้า
ต้อง...สองสามสัปดาห์อ่า อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-7-4 20:40

เริ่มจากโอเปิ้ลคนแรกเรยเนอะ เข้าวัดถือศีล สองอาทิตย์
62#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-4 23:34:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]ยู เพื่อนแอน บอกว่า ยูอยากเจอกั้งหรอ ได้ดิ แล้วเจอกาน อย่าไปบอกนาง
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-4 17:54

ช่ายแล้วคับได้ยินชื่อเสียงจากเพื่อนแอนมานานอ่ะคับ น่าตาดี แถมจิตใจดี

โอเคคับเด๋วแอบเจอกันวันที่ 1 ต.ค. คับ ไม่บอกนางคับ

แต่แม่นางแอนหูไว ตาไวคับ หลบทันอ่ะเปล่ามะรู้ แหะ แหะ

ยินดีที่ได้รู้จักอย่างเป็นทางการนะคับคุณกั้ง

ปล.เจอกันจะไปในรูปนี้อ่ะเปล่าคับ แหะ แหะ เด๋วจำหน้ามะได้นะ
61#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-4 23:30:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]
อ่านะ ฝากขอบคุณเพื่อนด้วยน้าคัฟผม อิอิ
ในเวปดั้งโด่งก้อมีรูปจมูกของผู้ชายอยุ่หน้าคัฟ
หน้าแรก ช่วงบน ๆ ห ...
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-7-4 17:05

ได้ทรงแล้วคับ ทรงยอดฮิต ทรงคุณโอเปิ้ลแห่งเวป ดั้งโด่งคับ ไปดูมาแล้วคับ โด่งมาก สวยมากคับ

แต่ผมคงทำได้ไม่โด่งเท่าเพราะเนื้อจมูกน้อยอะคับ แต่ก้อแค่อยากได้สูงขึ้นนิดนึงเพื่อให้ปลายจมูกเรียวลงหน่อยอ่ะคับ
แก้ไขล่าสุด 0pEL เมื่อ 2009-7-4 20:58
พาเข้าวัดอ่ะพี่โอมดีสุด จับไปถือศีลสักวันสองวัน

ปลา สองสามวันมานน้อยไปน้า
ต้อง...สองสามสัปดาห์อ่า อิอิ
ยังได้อยุ่ครับพี่

ฮ่าๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้