ดู: 1756|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] ทำ vaser ที่สตาร์คลีนิค งามวงศ์วาน

[คัดลอกลิงก์]
[ แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย snowman-r เมื่อ 2014-3-19 19:01 ]

สวัสดีชาวดั้งโด่ง ทุกๆคนนะคะ ปุ้ยเป็นคนมีปัญหาต้นขาใหญ่ เวลาใส่กางเกงยีน กางเกงขายาวรัดรูปเข้ารูปแล้ว แล้วอึดอัด ไม่มั่นใจ เลยอยากจะมาเอาไขมันออก ที่ปุ้ยทำเป็น vaser ทำต้นขากับน่องค่ะ  

อันนี้เป็นรูปก่อนทำกับวันตัดไหมคะ ขาลงเยอะมากๆ ต่างต่างกันเยอะ อาการบวมช้ำก็น้อย วันนั้นทำอยู่นานมากประมาณ 8 ชั่วโมงได้ แฟนนั่งรอกินข้าวรอจนรอหลับไปเลย.. แต่เพื่อความสวยคุณแฟน ยอมรอได้ อิอิ  พอครบเวลานัดให้มาตัดไหม ก็เลยให้น้องๆพนักงานช่วยถ่ายรูปไว้ให้  ปุ้ยจะใส่ชุดกระชับไว้ตลอด ตอนนี้ซื้อชุดเปลี่ยนไปแล้ว 3 ชุด  จากแต่ก่อนใส่ไซด์  xl ตอนนี้ใส่ไซด์ m แล้ว คุณหมอเก่งมากเลย ไม่เสียงดายเงินเลยจริงๆ คุ้มมากๆที่เลือกทำที่สตาร์คลินิก คุณหมอใจดี พยาบาลทำแผลมือเบา พนักงานก็น่ารัก ใครที่ลังเลหรือมีปัญหาลองเข้าไปปรึกษากับคุณหมอนะคะ เป็นผู้หญิงอย่าหยุดสวยคะ

ราคาทั้งหมดเท่าไหร่หรอค่ะ
ลดไปเยอะเลยนะคะ ทำมาเท่าใหร่คะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-9 12:32:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย MadamR เมื่อ 2014-3-19 16:58
ลดไปเยอะเลยนะคะ ทำมาเท่าใหร่คะ

ราคาขึ้นอยู่กับ คุณหมอค่ะ ลองโทรไปปรึกษาดูค่ะ 088-004-0005
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้