ดู: 896|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ จะเสริมหน้าอก

[คัดลอกลิงก์]
พอดีอยากจะเสริมหน้าอก รบกวนสอบถามหน่อยค่ะ
แนะนำกันหน่อยนะค่ะ

อยากทราบว่าเปิดแผลทางไหนดีกว่ากันค่ะ ทางรักแร้หรือใต้ราวนมดีค่ะ
ใต้กล้ามเนื้อหรือเนื้อกล้ามเนื้อดีกว่ากันยังไงค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ
การผ่าตัดเสริมหน้าอกด้วยวิธีนี้ จะผ่าตัดเข้าทางฐานหัวนม ซึ่งสีผิวที่บริเวณดังกล่าวจะช่วยปกปิดร่องรอยการผ่าตัดได้ดี มีหลักฐานทางการแพทย์ระบุว่าชัดเจนว่าผิวเนื้อบริเวณหัวนม และที่ฐานหัวนมจะเกิดแผลเป็นได้ยากกว่าบริเวณอื่นของหน้าอก และแผลที่เกิดขึ้นยังหายได้ไวกว่า
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-22 02:49:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย toon27 เมื่อ 2014-3-21 17:26
การผ่าตัดเสริมหน้าอกด้วยวิธีนี้ จะผ่าตัดเข้าทางฐาน ...

ฐานหัวนมคือปานนมใช่ไหมคะ ไม่ใช่ราวนม
หรือยังไงค่ะ รบกวนอธิบายหน่อยคั
ปานนม = ฐานหัวนม ค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-24 21:27:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย toon27 เมื่อ 2014-3-24 09:42
ปานนม = ฐานหัวนม ค่ะ

ดีกว่าผ่ารักแร้เหรอคะ
ผ่าใต้รักแร้ และใต้กล้ามเนื้อค่ะ  
แนะนำที่เลอแบ็งค็อคค่ะ  ทำใต้ราวนมแผลหายไวกว่านะคะ
ของเราไปทำหน้าอกที่อัคราคคลินิก ผ่าตัดใส่ซิลิโคนใต้ราวนม แผลไม่ใหญ่เลยค่ะ หลังผ่าก็ไม่รู้สึกเจ็บด้วย แผลหายไวด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้