เจ้าของ: ก้องตะวัน
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลักยิ้ม] รอยบุ๋มเล็กๆบนแก้ม ที่เราเรียก " ลักยิ้ม "

[คัดลอกลิงก์]
เป็นกำลังใจให้เหมือนกันครับ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-25 10:17:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-25 10:19:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
กั้ง ยกเลิกทำหมูกวันนี้ไปเรยเหรอ

เสียดายจังเรยเนอะ
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-25 10:30:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกท่านครับ ส่วน โอเปิ้ล ไม่ต้องห่วงเพราะ กั้งแบ่งเวลาถูก เอ๊ยไม่ใช่ อิอิ ช่วงนี้เป็น ทาทา ครับ

อย ...
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-4-25 10:19

ร้ายเจง ๆ คริ คริ
ร้ายเจง ๆ คริ คริ
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-4-25 10:35

โห ทาทือ  อืดเปงรถถังเรยง่า อยากเป็นอย่างง้านเหรอ เก็บเธอเอาไว้ทั้งสองคน

แร้วเอามารวมกานเปงทาทือ  คิคิ
บอบแวะมาให้คะแนนสำหรับ จขกท
ที่ช่วยรีวิวข้อมูลดีๆให้กับเพื่อนได้อ่าน อย่างนี้ก็เอาไปเลย 30 คะแนนคัฟ
ได้ข่าวมาว่าคุณกั้งไปฉีผิวขาวมา มิทราบว่าปายฉีดที่ไหนมาหรอคะ กำลังสนใจอยู่ค่ะตอนนี้ และราคาเท่าไหร่คะ ^^
คุณทำข้างเดียวหรอค่ะ แล้วจะทำอีกข้างไหม่ค่ะ ถ้าทำอีกข้างคงน่ารักมากนะค่ะ ข้างเดียวก็สวยแระ หลังทำต้องดูแลยังไงบ้างค่ะเนีย
แก้มของกั้งมีเนื้อ ทำลักยิ้มออกมาแล้วดูดีมากนะครับ
ตกลงกั้งยกเลิกคิวทำหมูกไปแร้ว

คิดจาทำใหม่มะไหร่อ่า
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-26 16:26:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-26 16:30:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-26 16:33:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-26 16:34:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-26 16:35:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ซี กั้งก็ไปมาอยู่ดี ไปวันที่นัดแหละ แต่ไม่ได่ทำ อย่างที่บอก แต่ก็มัดจำแล้ววว  เร็วๆนี้ ครับ ก่อนหน้าฝน ...
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-4-26 16:35

รับแซ่บ

แต่กะทำก่อนเราอยู่ดี คิคิ
34# belle

ฉีดที่คลีนิค วุฒิศักดิ์ ครับ ตอบยังไม่ได้ว่า ดีแค่ไหนครับ เพราะต้องรอ 6 เข็มครบ ถายใน 1 เดือนครึ่ง จ ...
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-4-26 16:30

คอร์สละเท่าไหร่จ๊ะ ต้องฉีดทุกกี่วันครับ

ฝนตกมากอ่ะ ไปไหนไม่ได้เลยเซ็งเลย
มาเยี่มกระทู้คัฟ ตั้งกระทู้มาตั้งนานแล้วเพิ่งเข้ามาเยี่ยมอ่ะ อิอิ

รอดูดั้งใหม่ กับลักยิ้มอีกข้างอยู่อ่ะ

ส่วนปีกจมูก ลองเสริมดูก่อนละกัน

ถ้ามันยังเยอะอยู่ค่อยไปตัดอ่ะ
เพิ่งรู้นะเนี่ยะ ว่าทำลักยิ้มแล้วเก็บรอยย่นได้ด้วยอ่าคุณกั้ง
อยากทำลักยิ้มมั้ง .. แต่เปนคนไม่ค่อยมีเนื้อที่แก้ม
กลัวทำออกมาแล้วไม่เหมาะกะหน้า
อีกอย่างก็กลัวที่บ้านรุ้ .. เดี๊ยนโดนแม่จะตบเอา
อยากฉีดผิวขาวอะกั้ง คอร์ด เท่าไหร่อะ ถามได้ปะ

อยากทำมั่งอะ ถามในกระทู้ลักยิ้มม๊ะว่ากันนะ
แอบมาดูคนหล่อ คริคริ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้