เจ้าของ: ก้องตะวัน
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลักยิ้ม] รอยบุ๋มเล็กๆบนแก้ม ที่เราเรียก " ลักยิ้ม "

[คัดลอกลิงก์]
:)กั้ง ตาสวย + หน้าขาวใสจังอ่ะ

ผิวดีน่าอิจฉาจังนิ
แอบขโมยพรมแดงที่โรงแรมฟอร์จูนมาปูรอดูแล้วครับ

รีบๆมาอัพรูปหน่อยอ่ะ ก่อน รปภ.จะมาทวงพรมคืนไป
แอบขโมยพรมแดงที่โรงแรมฟอร์จูนมาปูรอดูแล้วครับ

รีบๆมาอัพรูปหน่อยอ่ะ ก่อน รปภ.จะมาทวงพรมคืนไป ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-5-6 16:06

ขำพี่เอ อ่ะ คิคิ

เอ่อ กั้ง แจงค่าใช้จ่ายหน่อยจิ

อยากรู้อ่ะ ใช้กระดูกหลังหูเติมปลายอ่ะ

เพิ่มตังค์มะ เพิ่มเท่าไหร่ เพื่ออยากได้หมูกยาวๆมั่ง
ขอให้ออกมาหล่อสมใจเลยนะกั้ง ผิวดีขึ้นเยอะเลยนะครับ รอดูจมูกกั้งนะครับ
ขอให้ออกมาหล่อสมใจเลยนะกั้ง ผิวดีขึ้นเยอะเลยนะครับ รอดูจมูกกั้งนะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย bee_bee เมื่อ 2009-5-6 16:13

แวะทักพี่บีหน่อย

ไม่ได้คุยกันนานเรย คิคิ
งานยุ่งอะน้องซี แต่ก็แวะมาอ่านกระทู้บ่อยๆนะ ไม่ได้โดนอุ้มไปไหนตอนนนี้ตะหมูก 2 เดือนแร้ว เดี๋ยวครบ 3 เดือนแล้วถ้าว่างจะมารีวิวให้ดูนะ คิดถึงทุกๆคนนะ
งานยุ่งอะน้องซี แต่ก็แวะมาอ่านกระทู้บ่อยๆนะ ไม่ได้โดนอุ้มไปไหนตอนนนี้ตะหมูก 2 เดือนแร้ว เดี๋ยวครบ 3 เดือ ...
ต้นฉบับโพสโดย bee_bee เมื่อ 2009-5-6 16:20

55555

ไม่ได้โดนอุ้ม
งานยุ่งอะน้องซี แต่ก็แวะมาอ่านกระทู้บ่อยๆนะ ไม่ได้โดนอุ้มไปไหนตอนนนี้ตะหมูก 2 เดือนแร้ว เดี๋ยวครบ 3 เดือ ...
ต้นฉบับโพสโดย bee_bee เมื่อ 2009-5-6 16:20

มีแขวะเล็กๆ

2 เดือนกะรีวิวได้ หุหุ

อยากเหง
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
109#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-7 00:27:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
110#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-7 00:37:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
111#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-7 00:40:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
112#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-7 00:41:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แต่ยังแพ้ตี้เรื่องหมูกนี่ดิ
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-5-7 00:40

เหอะ ๆๆๆ พอกั้งทำตะหมูกเสร็จ เราคงไล่ตามไม่ทันแล้วหละ

ใช่คะ ที่ไปตั้งแต่คลีนิกเปิด กะจะนั้งรอที่คลีนิกเพื่อฟลุคได้ทำ แต่ แห้วง่าพี่แดงตัดบทก่อนเลยไม่กล้าขอต่อ

แต่พี่ผิวดีมากเลยคะ อิจฉาาาาา แล้วที่พี่กั้งใช้กระดูกหลังหูอะไรนั้นนะคะ เพื่ออะไรเหรอคะ และทำกับหมอเฉลิมเหรอคะ
รบกวนอยากถามคุณกั้งเรื่องลักยิ้มอ่ะค่ะ
เราสามารถทำลักยิ้มแบบ(ป๊อป อารียา)ได้ไหมคะ ลักยิ้มที่อยู่ช่วงมุมปากล่างทั้ง2ข้างอ่ะค่ะ
เห็นเพื่อนบอกว่าลักยิ้มจะทำได้แค่ที่แก้มตำแหน่งระหว่างหางคิ้วกับมุมปากมาจรดกันเท่านั้นจริงไหมคะ
ขอบคุณคุณกั้งมากๆเลยนะคะ  รอดูรีวิวจมูกนะคะ^^
เคยคิดอยากจะทำ
เพราะเพื่อนชอบบอกว่า ถ้าผมไปทำลักยิ้มคงจะน่ารักขึ้นอ่า
แต่เคยเห็นพี่คนนึงทำลักยิ้มมาแต่ดูออกมากอ่า
เปงจุดเล็กๆ เวลาทำหน่้าปรกติ ลักยิ้มก็ยังอยู่
ดูไม่เป็นธรรมชาติอ่าครับ

ผมก็ไม่รู้ที่อื่นเปงแบบนี้รึป่าว
117#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-8 00:20:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
118#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-8 00:24:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
119#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-8 00:25:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ้อครับ

ขอศึกษาดูก่อน กลัวทำมาแล้วไม่ชอบ
คิดดีๆก่อนๆ คริๆ
แต่แอบลองเอามือจิ้มแล้วส่องกระจกดูก็โอเชขึ้นนะ ฮ่าๆ
อ่านกระทู้นี้ ชักอยากทำลักยิ้ม อีกอย่างนึงแล้วสิ

คะ พี่กั้ง กานต์ต้องสู้ (ผู้หญิงอย่าหยุดสวย) ยืมเค้ามาใช้ ขอให้พี่กั้งหายไวๆๆนะคะ แล้วจะเข้ามาดูผลงานคะ  

อิจฉา ลักยิ้ม งุงิ
123#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-8 14:58:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่อ เก็จล่ะ  เราอ่านเป็น อึ้ง อ่า ทั้งที่เปงสระอิ  กำ เรยงงอยู่นั่น

อ่ะนะ จ่ายค่าลิขสิทธิ์มาด้วยน๊า เปง เ ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-5-4 13:47

ทำเปนอินโนเซ็นท์ ชิ ชิ
เอาไรดี เด๋วถามโอเปิ้ลก่อน
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-5-4 14:28

ม่ะต้องไปหั้ยคุณกั้ง
โอเปิ้ลกัวซีจะอ้วน อ่าคัฟ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้