เจ้าของ: ก้องตะวัน
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลักยิ้ม] รอยบุ๋มเล็กๆบนแก้ม ที่เราเรียก " ลักยิ้ม "

[คัดลอกลิงก์]
ดีดิซี อุ้มสมด้วยก็ดีนะ เหอๆๆๆ รู้ปล่าวแปลว่าอะไร
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-5-3 01:13

ไม่รุจิ  เค้าอ่อนต่อโลกอ่า  
ม่ายเข้าใจเหมือนกันคัฟ

ช่วยแปลเปนอิ้งให้ฟังหน่อย (แล้วก็แปลเปนไทยให้อีกรอบด้วย)
งั้นแน๊ต ตีตั๊ว  รอ ต่อ ด้วยๆๆ เพราะแน๊ต อยากแก้จมูก แต่ต้องรอ งบประมาณ อีกหลายปี เลยค่ะ อิอิอิ
เรารู้ มาว่า คุณกั้ง ใช้ แบบ เป็น พี่ก้อย เลย มารอชม ความงาม ที่จะกำเนิด ในไม่ช้านี้ ค่า
ม่ายเข้าใจเหมือนกันคัฟ

ช่วยแปลเปนอิ้งให้ฟังหน่อย (แล้วก็แปลเปนไทยให้อีกรอบด้วย) ...
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-5-3 12:25

แปลเป็นอึ้ง ยางงายอ่า  วัยรุ่น งง คิคิ
คุณกั้งมีคนมารอชมคุณกั้งตั้งเยอะแยะ
โอเปิ้ลด้วยคนนึงล่ะ อิอิ
พี่กั้ง
แพทสะตี้แวะมาเยี่ยมมม
เป็นไงบ้างคะ ลักยิ้ม

วันหลังไปเจาะมั่งดีก่า
จะได้เป็นศิษย์สาขาวิชาเดียวกัน อิอิ
พี่กั้งค่ะ ขอซ่าส์ดูด้วยคนน้า
ทำมาแล้วน่ารักดี:)
กั้ง พี่ว่าจะทำ บอกหมอไปเลยว่าเอาโด่งสุดยาวสุด เท่าที่ร่างกายจะรับได้ จะได้คุ้มสุดคุ้มไปเลย หน้าตากั้งพี่กว่ารับกับโด่งๆได้อยู่แล้ว
นับวันรอเรยนะเนี่ย

อยากเห็นจมูกใหม่ของกั้งอ่ะ ว่าจะเปงไง
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
86#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-4 13:22:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
87#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-4 13:25:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
88#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-4 13:28:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
89#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-4 13:30:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่อ เก็จล่ะ  เราอ่านเป็น อึ้ง อ่า ทั้งที่เปงสระอิ  กำ เรยงงอยู่นั่น

อ่ะนะ จ่ายค่าลิขสิทธิ์มาด้วยน๊า เปง เวนเซ่น ได้ป่ะ คิคิ
มาเปงกะลังใจให้พี่กั้งค่ะ....

ว่าเเต่พี่กั๊งค่ะ....เจาะลักยิ้มเนี่ย

คุณหมอใช้ไรเจาะค่ะ...??

เเล้วทำสองข้างพร้อมๆกันได้ป่าววววว

เเอบสนใจค่ะ.....อิอิอิอิอิอิ
92#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-4 14:26:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
93#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-4 14:28:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่กั๊งผิวใสจัง...ค่ะ
95#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-4 14:34:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
97#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-4 14:39:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้ อุ๊ยไม่ใช่ เมื่อวานเจอพี่กั้งที่คลีนิกด้วยคะ จะยิ้มให้ แต่ดูพี่กั้งเครียดๆ รึเปล่าเลยไม่กล้ายิ้ม

เห็นถือรูปไปเต็มเลยตกลงเอาแบบรูปไหนอะคะ  มาเปนกำลังใจให้ แต่ผิวพี่กั้งขาวมากเลย ช๊อบชอบ
ตากะหมูก นี่ทำงันเดียวกันหมดเรยเหรอ

โหๆๆๆๆๆ จาล่วงหน้าไปอีกคนแร้วเหรอ  รอกานหน่อยจิ
ผู้ชายอะไรก็ไม่รู้ น่าเด็ก

ผิวก็ดีเกิน

หมั่นไส้

ทำตะหมูกแล้วมารีวิวด้วย ปูเสื่อรอชมอีกคน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้