เจ้าของ: ก้องตะวัน
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลักยิ้ม] รอยบุ๋มเล็กๆบนแก้ม ที่เราเรียก " ลักยิ้ม "

[คัดลอกลิงก์]
ถามนิสนุงคะ คุณกั้งฉีดอะไรอะคะ
ที่ทำให้ผิวสวยๆๆอะคะ
สงสัยๆๆอยากผิวสวยบ้างอ่า
พีกึ้งขอเมลหน่อยดิ อยากถามอากานอ่าค่ะ เวลาหลังทำลักยิ้ม มันน่าเกลียะป่าว บวมเยอะมากป่าว
บวมกีวัน คนดูออกป่าวไปทามมา แระหลังทามต้องกินอารายบ้าง
ขอเมลหน่อยนะอยากทราบคับ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
178#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-25 21:24:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
179#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-25 21:27:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ผิวดีมากๆเลยค่ะ สว่างเป็นออโรร่าเลย ผู้หญิงยังอายอ่ะ

ถามนิดนึงจิคะ คอร์สที่ทำอยู่เหมาะกับสภาพผิวหน้ายังไงคะ หรือใครไปทำก็ได้ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่คะ

(เออ ชักถามเยอะแล้วสิคะ)
พี่กึ้งมันจาบวมนานที่วันอ่า คนจะดูออกป่าวอ่า แล้วกี่วันถึงจะออกปายข้างนอกได้อ่าค่ะ
182#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-26 09:11:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
183#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-26 09:14:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จ๊าาาาาก พี่อ่ะเค้าห้ามแปรงฟันตั้งสองอาทิตย์ แล้วนิบ้วนปากด้วยป่าวอ่ะค่ะ ถ้าไม่บ้วนปากนิมันจาเน่าไม่เนีย สิ่งสกปกเยอะมาก แล้วกินไม่ปกติป่าวค่ะ คือทุกวันชอบกินก๋ยวเกียวมากเลย แล้วพี่กินอารายบ้างอ่ะ แบบข้าวต้มหรอค่ะ
185#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-26 20:23:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่โอมเค้าทำลักยิ้มด้วยหรอค่ะ ถ้ามีเมลขอได้ป่าวค่ะคุณโอม
ชอเมล์บ้างซิคะคุนกั้ง
188#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-20 23:23:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่กั้งแก้ว...........ฟันแม่แก้วที่พี่กั้งแก้วใส่อ่ะ  ....อิอิ ต้นหลิวทำอันใหม่ให้มั้ย  เห็นแล้วมันสะดุ้งทุกที อิอิ

ล้อเล่นนะคับพี่กั้งแก้ว

ล้กยิ้มทำให้ดูหน้าหวานดีเนาะ
190#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 11:18:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากทำลักยิ้มเหมือนกันนน

มีนิดเดียวเอง อยากได้แบบพี่กั้งอ่าๆ
192#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 14:29:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กั๊ง จัดฟันมาด้วยเหรอ.... จัดฟันร้านไหนงะ
194#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 15:35:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อำอีกละ ใส่ฟันปลอมใช่มะเนียะ
รุปก่อนมีลักยิ้ม ยังดูเหมือนคนอยู่เลย
ทำไมไปตัดปีกมา แล้วหมอเลาะฟันออกด้วยหรือนี่ เง้อออ   
196#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 15:51:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอให้งัดไม่ออก !?!
198#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 15:55:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปทำพร้อมกันกะพี่โฟร์เลยเนี๊ยบ
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-6-28 14:29

แง้วๆ อยากทำใจจะขาดลักยิ้ม รอจนเป็นลักปิดลักเปิดแล้วอ่ะน้องกั้ง ขอดูดั้งครบ 1 เดือนก่อน พี่โฟร์ว่าจะไปทำวันที่ 20 ก.ค.นี้แล้ว ใจร้อนตามเคย อิอิ ยังหาที่ลงไม่ได้เลย น้องเนี้ยบไปทำด้วยกันเปล่า เดี๋ยวขอคำแนะนำจากรุ่นพี่ พี่กั้งกูรูผู้รอบรู้ ถามอารายตอบได้หมด อับดุลถามอะไรตอบได้ อิอิ เห็นของน้องกั้งยิ่งเกิดกิเลส (เห็นอารายมีรูๆ) หมายถึง รอยบุ๋มบนแก้มของเธอ ช่างมีเสน่ห์เย้ายวนใจ ยิ้มที่หนุ่มๆ ใจละลาย eiei. น้องกั้งถามเป็นความรู้ คุณหมอแต่ละท่านทำลักยิ้มไม่เหมือนกันหรอค่ะ เหมือนจมูกหรือเปล่า เป็น art เหมือนกันใช่มั้ย ว่าคุณหมอจะเย็บสวยหรือบุ๋มแค่ไหน ลักยิ้มจะหลุดหรือเปล่าขึ้นอยู่กับฝีมือคุณหมอหรือเปล่า แล้วถ้าเราเบื่อมีสิทธิ์เอาออกได้เปล่าลักยิ้ม แล้วทำเจ็บแค่ไหนเทียบกับจมูก แล้วพักฟื้นล่ะคะ ตอบหน่อยนะคะ thanks ja
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้