ดู: 912|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากกี่วันจะหายบวมครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย konhinz เมื่อ 2014-3-17 00:11

พอดีกังวลเรื่องรูปทรงอะครับ ว่าเราจะเห็นชัดๆเมื่อไรแล้วก็ ไหมจะละลายหมดภายในกี่วันครับ
เพื่อนไปทำมาค่ะ ไม่มีปัญหาอะไร แต่หลังจากทำใหม่ๆ ต้องดูแลอย่างดีเลยคะ คุณหมอจะมียาทา ทานยาให้ตรงเวลา
แล้วก็พักผ่อนเยอะๆ  อ่อ !! พยายามประคบเย็นด้วยนะคะ มันจะหายเร็วขึ้น เพื่อนเราทำทั้งปากแล้วก็จมูกพร้อมๆกัน
ห้ามกินอาหารรสจัดด้วยค่ะ ควรเว้นไปประมาณ 1-2 เดือน พอเดือนที่ 3 นิโอเคแล้วจ๊ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุนครับ สำหรับคำแนะนำ  โพสต์ 2014-3-20 22:56
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้