ดู: 889|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] พึ่งทำจมูกได้4วันมันจะโด่งกว่านี้ไหมครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yoyozaza เมื่อ 2014-3-15 23:45

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yoyozaza เมื่อ 2014-3-15 23:44

เเล้วปลายจะพุ่งกว่านี้ไหมครับ
ทรงมันจะชัดกว่านี้ครับแต่ถ้าเรื่องพุ่งหรือโด่งมากกว่านี้ไหมเราว่าไม่ แต่ยังไงรอให้ครบสามเดือนก่อนดีกว่าตอนนี้ดูแลตามที่แพทย์สั่งอย่าไปจับไปโดนกระแทกถ้าไม่จำเป็น แล้วเรื่องแก้หรือตัดสินใจรอสามเดือนจะดีมาก
ทำหมอไหนหราคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้