เจ้าของ: nosza
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิวจัดหนักครับ ฉีดโบท็อกซ์ ปรับรูปหน้าเรียว ปลื้มมากกกก

[คัดลอกลิงก์]
ขอรายละเอียดด้วยคนคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gengver เมื่อ 2015-6-8 05:00

ขอรายละเอียดหน่อยคร้า

ขอทราบรายละเอียดคลีนิค ราคาหน่อยครับ
ขอรายละเอียดค่ะ
ขอรายละเอียดด้วยค่ะ
ขอชื่อคลีนิคด้วยค่ะ
ขอรายละเอียดกับราคา และสถานที่คะ โบเป็นตัวไหนคะ
สนใจคะอยากทราบราคากับสถานที่
สนใจคะอยากทราบราคากับสถานที่
ขอทราบรายละเอียดด้วยค่ะ ขอบคุนมากนะคะ
รบกวน inbox รายละเอียดให้หน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ :)
ทำที่ไหน ขอรายละเอียดคลีนิคด้วยค่ะ อยากโบ
แนะนำผมด้วยครับ ไลนมาบอกบ้างอยากสวย Pond65
อยากทราบรายละเอียดครับ
ขอรายละเอียด สถานที่ กับราคาหน่อยได้ไหม๊ค่ะ  ขอบคุณค่ะ
ขอรายละเอียด ราคา สถานที่ด้วย คร้าบบบ
ทำไมไม่แจ้งไปเลยค่ะคลินิคอยู่ที่ไหน ราคาเท่าไหร่ จะได้ไม่ถามคำถามเดียวกันนะคะ
รบกวนส่งรายละเอียดให้ด้วยคะ.
หล่อเปลี่ยนไปมากๆเลยจ้า
ขอรายระเอียดด้วยค่ะ
ขอรายละเอียดด้วยคะ
อยากทราบราคาบ้างคะ ที่ไหนอย่างไร
"ฉีดมาแล้วดูดีมากเลยค่า หน้าเปลี่ยนเลย
มาคอนเฟิร์มอีกเสียงว่าตอนนี้ติดใจหน้าเรียวมาก หลังจากไปฉีด V Shape กับหมออุ๋ม ที่ ทองหล่อมา คือตอนนี้ happy มาก "
รบกวนขอรายละเอียดด้วยค่ะ
โทษนะคับ แตผมเห็นตาสองชั้น จมูกโด่ง คางแหลม นี่เป็นเพราะ โบท๊อกด้วยใช่ไหมคับ สงสัย!!!!!!!
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้