ดู: 67184|ตอบกลับ: 709
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิวจัดหนักครับ ฉีดโบท็อกซ์ ปรับรูปหน้าเรียว ปลื้มมากกกก

[คัดลอกลิงก์]
              สวัสดีครับ หลังจากที่ฉีดโบท็อกซ์ ยี่ห้อโบทูแร็คของสูญญากาศของเกาหลี 100 ยูนิต ของแท้ 100 % ยาของแท้จากบริษัทยาโดยตรงครับ ฉีดที่คลีนิกโดยคุณแพทย์ผู้เชี่ยวชาญ เพื่อปรับรูปหน้าเรียวแล้วรู้สึกพอใจมาก สวยขึ้นทันตาเห็นเลยครับ เพียง เดือนเดียวเท่านั้นครับ เลยพาเพื่อนๆไปฉีดด้วยหลายคนเลยครับ

วันนี้จะขอมารีวิวนะครับ หลังจากฉีดโบท็อกปรับรูปหน้า ตอนนี้ผ่านมา 1 เดือนแล้วครับ
เมื่อก่อนหน้าบานมาก ไม่มั่นใจเลย ภ่ายรูปทุกครั้งไม่กล้าภ่ายหน้าตรงเลยเพราะหน้าบานมาก
มีแก้ม ดูอืดมาก ขอบอกว่าตอนนี้พอใจมาก รู้สึกได้เลยว่าเปลี่ยนไปเยอะมากครับ
            สนใจสอบถามข้อมูลได้นะครับ ยินดีแบ่งปันข้อมูลดี ๆ ครับ ใครสนใจโทรสอบถามได้เรามีส่วนลดพิเศษให้เพราะรู้จักกับหมอที่คลีนิก ที่เราไปทำราคาไม่แพงเลยและรับรองว่ายาเป็นของแท้ ได้ผลตั้งแต่ครั้งแรกที่ทำเลยครับ ไม่ต้องกังวลว่าจะไม่เห็นผลเพราะที่นี้ รับประกันเลยว่าถ้าไม่เห็นผล ให้กลับมาฉีดใหม่ไม่คิดค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น
            สนใจโทรมาสอบถามได้เลยครับ  080-946-2666  ครับ หรือสอบถามทางข้อความส่วนตัวได้ครับ

แสดงความคิดเห็น

ฉีดมาไม่ลงเหมือนกันครับ ต้องใช้หมดขวดเลยหราครับถึงจะลง เห้อ  โพสต์ 2015-3-20 13:19
รบกวนค่ะ คลีนิคอะไร แถวไหน หมออะไร กี่บาทคะ  โพสต์ 2015-2-11 21:10
ผมก็ทำนะ เหมือนเคยเจอกันที่คลีนิก VSC เบอร์ร้าน 028729881 ป่าว  โพสต์ 2014-11-7 17:55
ใช่คลีนิกที่อยู่ประชาอุทิศ29 ป่าว คุ้นหน้ามากเหมือนเคยเจอ  โพสต์ 2014-11-7 17:53
สนใจมากเลยค่ะเคยเพิ่งไปฉีดมา 50 ยูแต่ไม่เห็นได้ผลเลย ขอทราบว่าคลีนิคไหนค่ะ ช่วยมาในข้อความนะค่ะ ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2014-11-4 10:11

คะแนน

7

ดูบันทึกคะแนน

แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-13 13:53:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย newwiiz เมื่อ 2014-3-13 11:26
ขอรายละเอียดค่ะ

ผมส่งรายละเอียดให้ทางกล่องข้อความแล้วนะครับ

ทำมาจากที่ไหนคะ ราคาไร..และทำอีกครั้งแล้วคะ..สนใจมากคะ  โพสต์ 2015-5-7 14:21
ทำที่ไหนครับ คอรายละเอียดหน่อย อยากหน้เรียวมั้ง คุนครับ  โพสต์ 2014-9-7 17:45
แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-12 23:16:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย getgank เมื่อ 2014-3-12 23:12
ส่งมั้งครับ

ส่งไปให้ทางข้อความแล้วนะครับ

สนใจมากค่ะ ทำมาหลายที่หน้ายังบานอยู่เลย ทำที่ไหนราคาแพงมั้ยค่ะ จะลดกรามอย่างเดียว  โพสต์ 2015-2-21 12:38
สนใจมากค่ะ ทำมาหลายที่หน้ายังบานอยู่เลย ทำที่ไหนราคาแพงมั้ยค่ะ จะลดกรามอย่างเดียว  โพสต์ 2015-2-21 12:38
ขอรายละเอียดด้วยคนน้าาา><
รบกวนขอรายละเอียดนิดนึงครับ

ขอบคุณครับ
ขอรายละเอียดด้วยครับ
ขอรายละเอียดด้วยค่ะ
ขอพิกัดและราคาด้วยคะ  ขอบคุณ
ขอรายละเอียดด้วยคนครับ ขอบคุณครับ
รบกวนขอรายละเอียดหน่อยได้มั้ยคะ
ขอบคุณค่ะ
ขอรายละเอียดคลีนิคหน่อยคั้บ
หน้าเรียวได้รูปมากค่ะ
ขอทราบรายละเอียดด้วยค่ะ
ขอรายละเอียดครับผม
ขอทราบรายละเอียดหน่อยค่ะ
ส่งรายละเอียดให้ด้วยครับ
ขอข้อมูลด้วยครับ
โทษนะคับ แตผมเห็นตาสองชั้น จมูกโด่ง คางแหลม นี่เป็นเพราะ โบท๊อกด้วยใช่ไหมคับ สงสัย!!!!!!!
รบกวนขอรายละเอียดด้วยค่ะ
"ฉีดมาแล้วดูดีมากเลยค่า หน้าเปลี่ยนเลย
มาคอนเฟิร์มอีกเสียงว่าตอนนี้ติดใจหน้าเรียวมาก หลังจากไปฉีด V Shape กับหมออุ๋ม ที่ ทองหล่อมา คือตอนนี้ happy มาก "
อยากทราบราคาบ้างคะ ที่ไหนอย่างไร
ขอรายละเอียดด้วยคะ
ขอรายระเอียดด้วยค่ะ
หล่อเปลี่ยนไปมากๆเลยจ้า
รบกวนส่งรายละเอียดให้ด้วยคะ.
ทำไมไม่แจ้งไปเลยค่ะคลินิคอยู่ที่ไหน ราคาเท่าไหร่ จะได้ไม่ถามคำถามเดียวกันนะคะ
ขอรายละเอียด ราคา สถานที่ด้วย คร้าบบบ
ขอรายละเอียด สถานที่ กับราคาหน่อยได้ไหม๊ค่ะ  ขอบคุณค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้