ดู: 3462|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] รีวิวฉีดหน้าเรียว ฉีดลดกราม เอเมดคลินิกจ้า

[คัดลอกลิงก์]
เปรียบเทียบภาพให้ดูก่อนและหลังไปฉีดโบท็อกซ์ ลดกรามเพราะอยากหน้าเรียวเก๋ไก๋แบบสาวอื่นบ้างค่ะ ภาพแรกก่อนทำหน้าสด บ่ได้แต่งหน้าเลยค๊า ครอปมาให้ท่านผู้ชมเห็นทรงใบหน้าบานๆของดิชั้นชัดๆนะคะ

เลือก amedclinic นะคะ เพราะมี promotion ซื้อเหมาขวดพอดี ตอนแรกจะจัดallergan แต่รุ่นน้องเบรกไว้ว่า botulax ของเกาหลีก็แรงดีเห็นผลเหมือนกัน ราคาถูกกว่า อ่ะพี่เชื่อ ตอนไปปรึกษาคุณหมอก็ดูรูปหน้าแล้วว่าเราสามารถฉีดโบท็อกซ์ได้ไม่มีปัญหา แต่ไขมันช่วงแก้มเราค่อนข้างเยอะหมอบอกควรฉีดเมโส fat ลดไขมันไปด้วยจะเห็นผลชัด อันนี้เป็นความรู้สำหรับคนที่คิดจะไปทำนะคะ เท่าที่ศึกษาและฟังหมอมา

1.ถ้าเป็นคนหน้าบาน& กล้ามเนิ้อกรามเยอะ ลองกัดฟันกรามแล้วเอามือจับดูค่ะ(เบื้องต้น) ฉีดโบท็อกซ์เห็นผล ไม่เสียเงินฟรีค่ะ

2. แก้มเยอะ ไขมันแก้มมีมาก ต้องฉีดเมโสลดไขมันค่ะ บางคนหน้าบานจะคิดว่ากรามใหญ่ไว้ก่อน ต้องโบท็อกซ์อย่างเดียว ความจริงไม่ใช่เลยค่ะ ฉีดเมโสหน้าเรียวนะคะ ขอบอก ลัดขั้นตอนมาดูหลังทำค่ะ 2อาทิตย์กว่าๆผลออกมาเป็นดังนี้

ภาพด้านบนพี่แต่งหน้าปกติไมได้เฉดดิ้งแล้วนะคะ อะไรหายไป?? คำตอบคือแก้ม+กรามบานๆค่ะ จาก comment ของคนรู้จักบอกเป็นเสียงเดียวกันว่า หน้าเรียวชัดมากกกกก คุณหมอแนะนำว่าควรเสริมจมูกโด่ง ให้หน้าดูมีมิติ สมดุลขึ้นค่ะ ไม่รอช้ามาชมพัฒนาการความสวยกันเลยค่ะ

หลังจากผ่านการปรับรูปหน้าเรียวและเสริมจมูกจากคุณหมอค่ะ สุดท้ายนี้ขอขอบคุณamedclinic นะคะ  ตัดสินใจไม่ผิดคุณหมอเปิ้ลเก่งมากและใจดีด้วย ทุกวันที่ส่องกระจกหรือออกไปทำงานมั่นใจกว่าเดิมเยอะเลยค่ะ เจอคนรู้จักก็ทักทายในเชิงบวกทุกคนมากที่สุดคือคนชมว่าหน้าเด็กลงค่ะ
สวยมากเลยค่ะ หน้าเข้ารูปแล้ว
น่ารักขึ้นเลยอ่ะค่าเสียหายเท่าไหร่ค่ะ
อยากรู้ราคาจังเลยค่ะ หน้าเปลี่ยนเลยดูเด็กเลย
หน้าดูเด็กขึ้นเลยค่ะ แถมเรียวขึ้นเห็นชัดเลยอ่า
สวยขึ้นอ่า ราคาเท่าไรค่ะ
หน้าเล็กลงมากเลยค่ะ สวยๆๆ
ทำออกมาแล้วดูน่ารักขึ้นจริงๆด้วยครับ หน้าดูเรียวเล็กลงกว่าเก่ามาก
ราคาเท่าไรค่ะ
หน้าดูเรียวขึ้นมากเลยนะคะ อยากทำเหมือนกันค่ะ ตอนนี้อยู่ในช่วงศึกษาข้อมูล
หน้าเด็กลงมากค่ะ สวยขึ้นด้วยค่ะ
หน้าใสขึ้นด้วยนะคะ
หน้าเด็กลงเลยนะคะ
สวยมากเลยค่ะ
ชอบค่ะ หน้าดูเด็กลงเยอะเลยอ่าา
ตอนแรกเหมือนแก้มซ้าย ขวา จะไม่เท่ากัน แต่พอทำมาเท่ากันเลยอ่าค่ะ
รูปหน้าสวยขึ้นค่ะ ดูมีมิติมากขึ้นนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้