ดู: 5472|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ตอนนี้ฉีดหน้าอกมาข้างละ50 Cc คนไม่ค่อยมองเลย

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบว่าเราต้องเพิ่มอีกกี่Ccดีคะเพราะตอนนี้เพิ่งทำมาได้ไม่กี่วันช่วยแนะนำหน่อยนะคะ
ขอโทษนะครับ ฉีดอะไรเข้าไปครับ อันตรายนะครับ
เคยเห็นคนฉีดส่วนใหญ่จะประมาณ 250 cc ขึ้นน๊ะค๊ะ  แต่น่าจะเสริมซิลิโคนดีกว่า  ปลอดภัยกว่าเยอะเลย

แสดงความคิดเห็น

ช่วยแนะนำหน่อยคะที่ไหนดี  โพสต์ 2014-3-12 12:01
ผมว่าฉีดน้อยไปนะครับ ส่วนมากเวลาฉีดกัน 200cc+ทั้งนั้น เพราะอันนี้มันขนาดปกติทั่วไปเลย คนไม่มองไม่แปลกครับ

แสดงความคิดเห็น

อยากฉีดเพิ่มเหมือนกันคะแต่กำลังหาที่ที่ราคาดีๆอยู่ช่วยแนะนำหน่อยคะ  โพสต์ 2014-3-12 12:00
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-12 11:59:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย SaraNueng เมื่อ 2014-3-11 15:51
ขอโทษนะครับ ฉีดอะไรเข้าไปครับ อันตรายนะครับ ...

ฟิลเลอร์ aqualift ค่ะ ลองหาข้อมูลดูแล้ว ไม่คิดว่าอันตรายขนาดนั้นนะคะ
เสริมหน้าอกก็มีหลายที่น๊ะค๊ะ  แต่ส่วนตัวทำที่ดีลักษณ์คลีนิคค่ะ  เจ็บแค่สองสามวัน  ได้น้องนมสวย ๆ  แล้วปลอดภัยดีด้วย  เพราะมีใบรับรองให้ค่ะ
ยังอยากฉีดต่อไหมล่ะคะ ถ้าคิดว่าฉีดแล้วอเค ก็ฉีดเพิ่มไปเลยค่ะ
เสริมดีกว่าคะ ในอนาคตอันตรายมากคะ
อันตรายมากคับ
เราว่า จขกท.เสริมสิริโคนไปเลยดีกว่ามั้ยคะ น่าจะปลอดภัยกว่าฉีด เพราะฉีดอาจจะเป็นสารตกค้างได้ เราเองก็เสริมสิริโคนมา แต่ของเราไม่ต้องนวดด้วย สนใจปรึกษาเราได้นะคะ
เสริมดีกว่าค่ะ ฉีดฟิลเลอร์เลวร้ายพอกับมะเร็ง เคยอ่านมาค่ะ
ฉีดฟิลเลอร์อันตรายนะคะ เสริมดีกว่าเจ็บทีเดียว เราเสริมได้2อาทิตย์แล้วค่ะ ยังไม่ชิน แต่สบายใจดี
ฉีดฟิลเลอร์น้อยไปมันเลยเห็นไม่ชัดค่ะ แต่เราว่าทรงยังไม่ค่อยสวย ถ้าให้ดีไปเสริมใหม่เป็นซิลิโคนเพิ่มดีกว่าค่ะ ที่อัคราคลินิกเค้าเสริมหน้าอกสวยมาก ดูเต็มเป็นทรงไปหมด เห็นรีวิวแล้วในเพจแล้วดี น่าทำมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้