เจ้าของ: nijataro
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เมดเมติก บาย เมโกะ 4 เดือน เปลี่ยนไปจริงๆ

[คัดลอกลิงก์]
มันทำกับหมอชัชวาล เราถามพี่ที่คลินิกmedmetic แล้ว
ทำกับคุณหมอท่านไหนคะไม่เห็นตอบ น่าจะเป็นเพราะทางคลีนิคขอไว้รึป่าว เพื่อไม่ให้ลูกค้าที่จะไปทำ เลือกคุณหมอ ความคิดส่วนตัวหลังจากสังเกตุมาหลายกระทู้ค่ะ
บวมกี่วันคะ อยากทำที่นี่เหมือนกันค่ะ แต่ต้องทำงาน มีเวลาพักฟื้นแค่5วันเอง :"((
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-2 17:43:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก่อนหน้านี้ไม่ว่างเลย เรียนหนัก ก็เลยไม่ค่อยมาตอบ ของเราบวมแค่ 3 วัน เอง จากนั้นก็ปกติเข้ารูปเข้าทรง
ทำกับหมอชัชวาล น่ารักเป็นกันเองมาก ขอบคุณทุกๆคำติชมนะค่ะ
สวยมากคร่า ทำกับหมอชื่อไรค่ะ กำลังจะไปแก้เลยยยย
หน้าเปลี่ยนเลย สวยมหัศจรรย์มากๆๆ
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ ทำคางด้วยป่าวค่ะ ดูเหมือนหน้ายาวกว่าเดิม อ่ะค่ะ
ทำคางและหน้าผากดูเหมือนนูนขึ้นนั
สวยขึ้นมากค่ะ ทำกับคุณหมอท่านไหนคะ ซิลิโคนอะไรคะ
รบกวนพี่หน่อยนะคะ พอดีหนูจะทำที่นี่เดือนหน้า ทีเมโก๊ะ อ่ะ
แต่ซิลิโคน แบบไหนดี ลังเล ระหว่าง ซิโคนอเมกา ธรรมดา กับ ซิลิโคนอเมกา เกรด a

มันแตกต่างกันไง รบกวนพี่ด้วยนะคะ
ซิลิโคนนิ่มมั้ยคะ? สนใจจะทำที่นี่เหมือนกัน
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ
สวยมากค่ะ ดูเป็นสาวญี่ปุ่น คาวาอี้ มากก
แปลกจังที่มารีวิวแต่ไม่บอกว่าทำกับคุณหมอท่านไหน ทั้งๆที่ตอบทุกอัน แต่ไม่ตอบเรื่องคุณหมอ
จขกท. หน้าเปลี่ยนเลย ทรงสวย บอกหมอว่าอะไร
สวยมากเลยค่าาา
ทำกับหมออะไรค่ะ
เรื่องหมอ น้องเค้าตอบไปนานแล้วค่ะ ขึ้นไปอ่านกระทู้อื่นกันก่อนนะคะ
สวยมากๆเลยยยยยยย
ตัวเองทำมาราคาเท่าไหร่จ๊ะ ? สวยจังเรย
ตลกเนอะทำไมตอนแรกไม่ยอมตอบชื่อหมอ  
ทำกะหมอท่านไหนค่ะ
สวยมากค่ะ ทำกับหมอท่าไหนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้