ดู: 6847|ตอบกลับ: 35
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จะครบ 1 ปีแล้วกับจมูกหมอเกมส์บีบียู

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้จมูกจะครบ ๅ ปีแล้ว ค่ะ  ที่คลินิค บีบียู คลินิค กับหมอเกมส์ค่ะ  ตอนนี้แนะนำเพื่อนให้ไปทำที่คลินิคนี้หลายคนมาก  หลายคนไปทำมาบอกดีมากค่ะ หน้าไม่บวมเรย  ตอนนี้้รู้สึกมั่นใจมากค่ะ

สวยมากค่ะ เราได้คิวหมอเกมส์ต้นเดือนหน้า อยากได้ทรงประมาณนี้ จะบอกหมอว่าไงอ่ะคะ
ทำมาเท่าไหร่ แล้วบอกโด่งขนาดไหนคะ
ทรงสวยมากเลยค่ะ
สวยมากเลยค่ะ
บอกให้หมอทำแบบไหนค่ะ  ทรงสวยค่ะ
สวยมากเลยคร่า
รับกับหน้าดีค่ะ
สวยมากครับผม ชอบๆ
ทำแล้วสวยค่ะ เป็นธรรมชาติมากเลย ;)))
สวยมากเลยค่ะ ชอบทรงแบบนี้ จขกท โครงหน้าสวยด้วย
สวย ชอบมากๆ เลย ^^
นอกเรื่องนิด กรีดตาสวยมากเลย
สวยๆค่ะ ชอบมากๆเลย
จมูกเป็นสันสวยมากเลยค่ะ
จมูกโด่งทรงสวยๆค่ะ
สวยค่ะ ชอบจมูกมากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้