ดู: 817|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ขอเพียงแค่ได้.......หายใจ

[คัดลอกลิงก์]
แต่ก่อนเราคิดว่าการทำจมูกเพื่อสนองความต้องการทางด้านความงามอย่างเดียว ครั้งนี้เราขอนำเสนอจากหนุ่มผู้ใกล้ชิดเราหน่อย
ที่ต้องการทำจมูกด้วยเหตุผลหลัก คือ ต้องการรูจมูกที่ใหญ่ขึ้น เพื่อหน้าที่ทางการหายใจ ต่อไปเวลาคัดจมูกก็จะได้ไม่ต้องหายใจ
ทางปากแต่อย่างเดียว ไหนๆก็ต้องทำแล้ว เราก็เลยแนะนำให้ทำแบบสูงๆเหมือนฝาหรั่งไปเลย.......น่าเสียดายมาก ที่พ่อเจ้าประคุณ ดันเนื้อน้อย คุณหมอเลยต้องทำแบบธรรมชาติมาก เราแอบเสียดายแทน........ผลลัพธ์สุดท้ายออกมาเหมือนคนที่มี จมูกมาต้ังแต่เกิด เพื่อนๆชอบ เพื่อนๆลองดูกันนะคะ ..............แต่ถ้าอยากได้ แบบโด่งเข้ากับรูปหน้า ก็สามารถทำได้นะ ลองปรึกษาคุณหมอดูแล้วกันนะ ชอบหรือไม่ชอบยังไงก็แค่มาขอแชร์นะคะ อย่าว่าเค้านะ

ทําที่ไหนค่ะ มันน้อยเกินไปนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้