เจ้าของ: admin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-สวยงามคลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
บ้านอยู่ตรงข้ามกับคลีนิคสวยงามอ่าค่ะ
ราคาเสริมจมูกปัจจุบันเท่าไหร่คะ

ว่าจะเสริมเหมือนกันอ่ะค่ะ
เสริมที่น้มาหลายปีแต่มีแต่คนชมว่าสวยดีนะครับ  ผมว่าการทำศัลกรรมก็เหมือนการเสื่องโชคนะครับ เพราะมีรุ่นน้องไปทำหมอคนนึงมาไม่ขอเอ่ยนาม แต่ดาราทำมาสวยๆก็หลายคน

แต่รุ่นน้องผมทำมาแล้วปลายจมูกใหญ่  แล้วก็ไม่มีสัน ขนาดเลือกหมอสุดๆแล้วนะครับ

Picture 034.jpg (42.43 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 18)

Picture 034.jpg
เราทำจะครบปีแล้ว กระแสตอบรับดีนะ เสริมจมูกเหมือนแถมทำตามาให้ด้วย 555+

พวกที่บอกว่าสองปีแล้วทะลุนี่ สงสัยเค้าปลายเนื้อจมูกน้อยแล้วอยากได้โด่งๆ ม้าง

การจะเสริมให้สวย นอกจากฝีมือหมอแล้ว ก็ต้องขึ้นอยู่โครงหน้าของคนไปทำด้วย

ของอย่างนี้มันต้องเสี่ยง เราดูมาหลายที่เหมือนกัน ก่อนตัดสินใจทำที่นี่

ที่อื่นรอคิวนาน แล้วไม่รู้จะถูกใจหรือเปล่า แต่ที่นี่ก็ไม่ผิดหวังนะ

แต่ไม่อยากบอกว่าประทับใจมาก เพราะอยากรอดูปีที่สองก่อน จะได้สยบข่าวลือ อิอิ
กำลังจะไปแก้ที่อื่น หมอไม่รับผิดชอบเลยค่ะ แุถมคนที่เคาร์เจอร์ ยังทำเป็นรู้ดีกว่าหมอทุกอย่าง ใครทำมาดีก็ดีไป ใครทำมาแย่ก็เซง กลับไปหาหมอด้วยความร้อนใจ ผลสรุปบอกแพ้ซิลิโคนเอาออก ค่าเอาออก5พัน รอจะคุยกะหมอหกเจ็ดชั่วโมง หมอมาดูไม่ถึง10วินาที

เรื่องสวย ทรงสวย เราไม่ว่า หมอทำออกมาสวยมากยอมรับ แต่ถ้าต้องทนกับความทรมาน ความเจ็บปวดเป็นปีๆ เพราะหมอทำชุยๆ ให้เสร็จๆ ไปก็นะ แล้วแต่คะพิจารณาเถอะค่ะ ถ้าหมอไม่มีเรื่องตรงนี้ีฝีมือหมอเราว่าสุดยอดเลย

ตอนนี้รู้สึกเสียใจที่พลาดพลั้งไปจริงๆค่ะ
เราก็ทำจากสวยงาม อาทิดหน้าจะกลับไปแก้เพราะมันบางใส แล้วอ่ะ ทำมา 4 ปีแล้วจ้ะ
เรื่องศัลยกรรม เป็นงานศิลปะ ที่ละเอียอดอ่อน เหมือนการลงสี  ถ้าค่อยๆ  ลงสีทีละนิด  ก็สามารถ ปรับแต่งเพิ่มเติมได้ แต่ถ้า ลงทีเดียว หนักไปเลย  การแก้ไขจะลำบาก   

ศัลยกรรมก็เช่นเดียวกัน  เป็นเรือ่งลเอียดอ่อน แล้วยิ่งเกี่ยวกับภายในร่างกายเราแล้ว  ถ้าการทำศัลยกรรม โดยคุณหมอไม่ให้เวลาปรึกษา  หาข้อเท็จจริงโครงสร้างจมูกเรา  เบนซ์คิดว่าอย่างเสี่ยงดีกว่า    แลดูคุณหมอจะคิดว่า เวลาเป็นเงินเป็นทองมากกว่า  พื้นฐานความปลอดภัยหรือเปล่า    เพื่อนก็ไปทำที่คลีินิคสวยงามมา แต่ว่า  นานๆ ไป  ซิลิโคนไหล จากเดิมตอนทำ โด่ง ที่หัวตาดี  พอนานๆ ไป  กลับยุบ  หายไป เหมือนไม่ได้ทำ   เหอะๆ  เพื่อนไปปรึกษาหมอท่านอื่นบอกว่า  ซิลิโคน ไหลลง  แลดูว่าถ้าไปปรึกษาช้ากว่านี้อาจจะทะลุได้
จิงๆค่ะ
ทำมาแล้วปีกว่าๆตอนนี้ปลายจมูกบางมากเลย
กำลังจะแก้แต่คงจะแก้ที่อื่น
ไปทำมาได้2วันเองบวมมาก
คุยกับหมอนิดเดียวเองไม่รู่จะออกมาเป็นยังไง
ดีจ้า.........

เราโทรไปนัด....หมอแล้ว นะ จะไปทำ วัน ที่ 15 พ.ค. 2553 นี่ แล้ว อ่ะ

เราทำ...กับหมอ กิติ นะ ไม่ รู้ จะ เป้น งั้ย มั้ง อ่ะ ...... พอใกล้ วัน แล้ว เริ่ม กลัว ๆๆๆๆ เมื่อกันนะค่ะไม่รู้ว่า

ไปทำแล้ว..จะออกมาเป็นงั้ยมั้ง อะ ..... ถ้า ได้ เรื่อง ยังไงแล้ว จะ ลง รูปมาให้ ดุ นะ ค้ะว่าเป้นงั้ย อ่ะ

และดีมั้ย .... รอดู นะ ค่ะ  *---*  จะสู้ๆๆๆๆๆๆ นะ ค้ะ เพื่อ ความสวยงามของตัวเอง
ตอบกลับ 9# mhooning

นี่คะล่าสุดเลย หมอเกมส์แห่งคลีนิคสวยงาม ทรงไม่สวยเลยอ่ะ
ดีจ้า.........

เราโทรไปนัด....หมอแล้ว นะ จะไปทำ วัน ที่ 15 พ. ...
ต้นฉบับโพสต์โดย lai001 เมื่อ 2010-5-9 21:41

วันนี้แล้วสินะค้ะ ขอให้ออกมาสวยๆนะค้ะ ราคาเสริมคางเท่าไหร่ค้ะพอจะรู้ไหม รบกวนหน่อยนะค้ะ
เราก้ทำที่นี่...

ตอนนี้ 2 ปีแล้ว กำลังจะหาที่แก้ไข เพราะมันโด่งมาตั้งแต่สันคิ้วค่ะ เวลาเบี้ยวมันเลยชัดเจน หนังสันจมูกก็ตึงจนบางใส เห็นข้างในสีชมพูแล้วค่ะ  บางวันก็บวมแดง เครียดมากๆ
ไม่อยากเจอปันหานี้เลยอะ
พี่สาวทำมาเกือบ 6 ปี แล้ว ก้อสวยดีนะ โด่งเปนธรรมชาติ แต่เบี้ยวอ่า เพื่อนพี่ทำมาก้อเบี้ยวแร้วก้อรีดเปนแท่งๆ ขึ้นอยู่ที่ทรงจมุกของแต่ละคนด้วยแหละมั้ง  บางคนทำมาก้อสวยเว่อ บางคนไปทำมาก้อเหมือนไม่ได้ทำ อย่างเดิมดีกว่า เฮ้อออ,,แร้วแต่การตัดสินใจนะค่ะ,,,ขอให้สวยกันทุกคนค่ะ
อยากรู้ว่าที่นี่ทำดีป่าวค่ะ กำลัวตัดสินใจจะไปทำอยู่อ่าค่ะ กะคุณหมอกิตติศักดิ์ อยากเห็นรูปที่เพื่อนๆไปทำมาเเล้วอ่าค่ะ ^^
สรุปว่าดีหรือว่าไม่ดีคะ
น่าจะมีการคุยกันก่อนผ่าัตัดนะ
อยากทำตาสองชั้นที่ไหนดีคับ
ราคาแพงไหมอ่ะค่ะ

อยากไปทำบ้างจะมีผลข้างเคียงไหม

เจ็บไหม

มันจะเน่าป่าว
ไปทำที่คลินิคสวยงานมาค่ะ ทำเมื่อวานเองไป โมงเย็น ได้ทำ 2 ทุ่มครึ่ง ตอนแรกก้อกลัวมาก แต่พอทำไม่รู้เลยว่าหมอทำตอนไหน ตื่นมาก้อเสร็จละ หมอทำดีมาก หมอกิติศักดิ์เก่ง  แต่พนักงานเคาเตอร์พูดจาไม่ค่อยเพราะ
ทำที่สวยงามมาวันนี้ก้อครบ1สัปดาห์แระยังกลุ้มๆๆอยู่เพราะมันโด่งถึงหวางคิ้ว แต่ทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ไม่บวมนะค่ะ
วันที่2-3เค้าว่ากันว่าจะบวมมากแต่ของเรา จ้ำข้างตานิดเดียวเอง แต่เราโชคดีที่ไปก่อน1วันได้ปรึกษากับหมอเกมส์แต่มาทำกะหมอกิตติศักดิ์ หุหุไปวันศุกได้ทำวันเสาร์ไม่รอนาน ขนาดคนเต็มร้านนะเน๊ยไปถึงเพ่เค้าให้เราทำได้เร้ย งง เหมี๋ยนกานเห้นคนบอกว่ารอนาน หรือว่าเราโชคดีที่ไปปุปได้ปั๊ป แต่ก้อยังกลุ้มเพราะมันยังโด่ง แบบแปลกๆๆหรือว่าไม่ชินตารอลุ้นให้ยุบก่อนเด๊ยวจะเอารูปมาโพสต์จร้า
ส่วนราคา ญี่ปุ่น  8500 เมกา 12500 รวมเบ็ดเสร็จแล้วนะ
ที่นี้เค้าถนัดทำตาแบบเกาหลีด้วยเห็นคุณหมอเกมส์แนะนำว่าคุณหมอกิตติศักดิ์เก่งทำตาแบบเกาหลีพอดีเพ่ชายเราทำ
ตากับแก้จมูกเด๊ยวจะเอารูปมาโพสต์นะ ส่วเราเสริมจมูก จร้า
ข่าวดี ใครอยากได้คิวทำจมูกกับคุณหมอกิตติศักดิ์เร็ว ติดต่อทางนี้พร้อมทั้งมีข้อเสนอพิเศษ jaatojan@hotmail.com
อ่านเจอข่าว "คมชัดลึก" (วันที่ 27 เมษายน 2552) ว่า
“มิ้ม” อัมราภัสร์ จุลกะเศียน เธอบอกเลยอย่างไม่ปิดบังว่า เธอยอมรับว่าเคยทำจมูกมา และมีคนถามเธอว่าทำที่ไหน เธอบอกว่าทำที่รัตนาธิเบศร์ เราเข้าใจว่าที่ดังๆแถวนั้นก็เห็นจะมีแต่ที่ "สวยงามคลีนิค" เนี่ยแหล่ะ ส่วนหมอคนไหนไปสืบกันเอาเองเน้อ แล้วมาบอกกันมั่งล่ะ 555ๆๆๆ

Before

After

ตอนแรกเราคิดว่าเธอไม่ได้ทำ แต่อาเราเค้าเป็นช่างแต่งหน้าบอกว่าทำ เราเลยลองsearchดู ก็เลยรู้ว่าเธอทำมา(ตกข่าวไปเป็นปีเรย T_T)แล้วสวยขึ้นเยอะเลย ชอบๆๆๆ
หรือว่างๆก็search "รับเป็นนางงามสวยด้วยแพทย์"มิ้ม"ทำศัลยกรรมจมูก"
ว้าว ดังใหญ่แว้วนะเนี๊ยะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้