เจ้าของ: admin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-สวยงามคลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
พนักงานรับโทรศัพท์พูดไม่ดีเลย

พูดดีซะส่วนน้อย (น้อยมาก ๆ )

นักคิวแล้วไม่เป็นนัด

พอไกล้ถึงวันบอกว่าทำไม่ได้หมอไม่ว่าง

ทำแบบนี้ได้ไง เสียความรู้สึกมาก ๆ

แล้วถามอีกว่าหมอจะว่างเมื่อไหร่

ก็บอกว่าหมอไม่ว่างหรอก  เซง สุด ๆ
ทำตา 2 ชั้นมาแล้วครับ ไว้หายจะถ่าย ลงเว็บบอร์ดแน่นอน อิอิ
เพื่อนไปทำมา กลับไปแก้ 2 รอบ ทะลุอ่ะ น่ากลัวจังเลย
-.- เซ็งเลย
แม่ผมไปทำตาสองชั้นมาอะครับ สุดยอดมาก
ไปทำรอบแรกกลับมาประมาน 6 เดือน หลุดหนึ่งข้างครับผม
ข้างซ้าย แม่ก็กลับไปแก้อีกรอบอะครับ ครั้งที่สองก็ติดดีไม่หลุด
และแล้วอีก 6 เดือน ก็เกิดงานครับ สังเกตได้ข้อนข้างชัดเลยครับ ตาสองชั้นข้างแรก(ข้างขวา)ต่ำกว่าข้างที่สอง(ข้างที่ไปแก้มา ข้างซ้าย)

สรุป ข้างที่แก้มา เย็บสูงกว่าข้างแรก สุดยอดพระเจ้าจอส

เลยจึงมาบอกเพื่อ ทราบ และพิจรณา
แต่แม่เราเลยปล่อยช่างมัน -.- เท่มาก เพราะแม่บอกว่า ไม่อยากไปทำอีกรอบละ กว่าจะหายนาน แล้วก็ต้องกินห้ามนู่ห้ามกินนี่ และต้องระวัง แม่เลยบอกว่าช่างมัน
เรากับเพื่อนหมอก้อนัดวันที่ 2 เมษานี้ คิดว่าทำที่นี่แล้วจะดีมั้ย
แก้ไขล่าสุด oomumuoo เมื่อ 2010-3-23 20:29

น้องไปทำมาเมื่อวาน ไม่ได้เจ้าของทำนะคะ

เลือกไม่ได้จิงๆคะ ทรงตามใจหมอ จิงๆ

น้องก็คนที่ถ่ายรูปข้างๆเบลนะคะ
ไปทำมาได้ 2 ปีแล้วค่ะไม่เคยมีใครทักเลยว่าทำมา
และก้อไม่เคยได้คุยกะหมอสักนิดเลยมีแต่พนักงานพูดก้อไม่ดี
หมอจะถามว่าเอาแบบไหนแค่นั้นเองแล้วก้อฉีดยาสลบทำเสร็จ 45 นาที
ราคาประมาณ 7500 บาท ทำจมูกนะค่
คนเยอะจิงเพราะราคาไม่แพงมา
+++และตอนนี้กะว่าจะไปทำใหม่นะค่ะเพราะมันไม่โด่งเลยเหมือนเดิม
ฝากเพื่อน ... ลองพิจารณาดูก่อนได้นะค่ะที่จะไปทำที่สวยงาม  **เพราะคนเราเวลาทำออกมาแล้วจมูกจะไม่เหมือนกัน
3# petch

ไปทำมาแล้วดีคับบบ

ทำประมาณ 20 นาที

ถ้าไปเองก้ได้  แต่นั่งรอให้อาการมืนหายก่อน สักครู่

หรือไปกับเพื่อนก้ได้
103# Koyote

เพื่อนไปทำกับหมอ ชื่อไรคับบบ
พอดีโทรไปถามที่สวยงามคลีนิค เรื่องเสริมคางค่ะ

แล้วเค้าแนะนำให้ฉีดเจลลี่ บอกว่าอยู่ได้ตลอดชีวิต ไม่ทราบว่ามีคนเคยฉีดรึป่าวคะ
อยากทำมากค่ะ แต่ก้อกลัว เห็นบอกว่าทะลุกันอ่ะ
แต่สรุปว่า ต้องทำกับหมอกิตติศักใช่ไหมค่ะ
แล้วต้องเอารูปทรงจมูกที่เราต้องการไปให้ดูด้วยไหมคะ
เพิ่งโทรไปเมื่อวานอ่าคร้า

จนท.พูดดีน่าคร้า

แต่เรื่องคุณภาพชักลังเลแล้วอ่า
แก้ไขล่าสุดโดย Lion_North_Pole เมื่อ 2010-4-5 15:58

น้ำฝนไปทำที่สวยงามคลีนิคคะ
บวมสามวันเอง
ทำกับหมอเกมส์นะค้ะ
คุณหมอใจดีมากคะ
กับหมอป๋องเนี่ยไม่ทราบว่ายังไง
แต่กับหมอเกมส์
ไม่ใช่ว่าขึ้นเตียงทำเลย
ก็มีการนั่งคุยนั่งปรึกษาก่อนจะลงมือทำ
แล้วคนเยอะมากนะค้ะ
ในคลีนิคที่นั่งรออยู่
บอกได้เลยแทบหาที่นั่งไม่ได้

โดยส่วนตัวทำออกมาแล้วพอใจคะ
คุณหมอเห็นน้ำฝนดัดฟัน
ยังคำนวณเผื่อถอดเหล็กเลย
เอาใจใส่ดีคะ หมอมองถึงโครงหน้าระยะยาวของเราด้วยกรณีดัดฟัน

มาดูผลงามหมอตามลิ้งนี่เลยคะ
http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1
แก้ไขล่าสุดโดย Lion_North_Pole เมื่อ 2010-4-5 16:04

คนนนี้ชื่อพี่ต่ายคะ เป็นเพื่อนของน้ำฝน ทำที่สวยงามเหมือนกัน
ทำมาเป็นปีแล้วด้วยคะ ดูได้ที่ลิ้งนี้คะ
http://bikini-playgirl.hi5.com
เสริมจมูก 6900 บาท
ทำตาสองชั้น 7900 บาท
เสริมหน้าอก 39000 บาท
ตัดแต่งหนังตาบน 12000 บาท
ตัดถุงไขมันใต้ตา 12000 บาท
ทำลักยิ้มข้างละ 6900 บาท
ตัดแต่งริมฝีปากให้เรียวเล็กข้างละ 8500 บาท
ตัดขนาดกรามให้เล็ด 10000 บาท
ฉีดแก้ม ร่องแก้ม ขมับ คาง เริ่มต้น 11000 บาท
ดึงตีนกา 29000 บาท
ดูดไขมันจุดละ 18000 บาท
แต่งหัวนม 15000 บาท
ตัดแต่งหนังหน้าท้อง 59000 บาท
แก้ไขหูกาง 20000 บาท
เสริมสะโพกราคาเริ่มต้น 50000 บาท
ทำรีแพร์ 7500 บาท
ลบรอยย่นระหว่างคิ้ว รอยตีนกา หน้าผาก จุดละ 2750 บาท
รักษาหูด ไฝ กระเนื้อ
เลเซอร์ ลบรอยสัก กระ ปานแดง ปานดำ จุดละ 500 บาท
ทำที่สวยงามฯอ่ะ OPD card No34 อิๆ

58.jpg (10.15 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 22)

ทัมที่สวยงามเหมือนกันคร่ะ ไม่ค่อยพอใจเรยคร่ะ หมอไม่ถามอะไรเรยถามคำเดียวตอนเรานอนบนเตียงแร้ว

ว่าเอาโด่งมั้ย คำเดียวจิงๆ เราก้อบอว่าโด่งแต่อย่าโด่งมากเกินไปคร่ะ กลัวจะเหมือกะเทย

รบกวนหมอช่วยทัมให้เข้ากะหน้านู๋ด้วยนะคร่ะ ตอนทัมน่ากลัวมาก ในห้องพนักงานเล่นไพ่กันเฉยเรยแฮะ

ดูยังไงก้อไม่รุ้อ่าส์ ผลสรุปออกมาเราก้อไม่ชอบเรยเพราะไม่โด่งเรย เหมือนไม่ได้ทัมจิงๆอ่ะ

มีแต่คนทักว่าเหมือนไม่ได้ทัม เสริมแค่นี้อย่าเสริมเรย ตอนนี้เราก้อมีแพลนที่จะแก้ง่ะ แต่ไม่รุ้แก้เท่าไหร่

แระก้ออยากตัดปีกด้วย ไครุ้ราคาแก้กะตัดปีกก้อบอกด้วยนะ ไม่อยากโทไปถามเรยเซ็งงงง
ดีจร้า............
ดีจร้า............เราว่าเราจะไปทำที่ สวยงาม นี่ น๊ะ

เลย อยาก ทราบว่าแล้วตกลงที่ สวยงาม นั้ย ดี มั้ย อะ ช่วย ตอบด้วยนะ ค่ะ

อ่านใน กระทู้ มี ดีบาง + ด่าบาง เลย ไม่ แน่ ใจ เลย อ่ะ ว่า จะ ดี หรือ เปล่า

เพื่อนเราก็ไปทำ  ที่สวยงามมานะ +++  เพื่อนก็บอกว่าดี  แต่ พออ่านในกระทู้แล้วเลยทำ ให้ไม่กล้าไปทำ นะ

ยังงั้ยก็ช่วยบอกด้วยนะค่ะ ++++  ว่าคนที่ไปทำมาเป็นงั้ยบางอ่ะ  แล้ว มีรูปให้ดูมั้ย อะว่าหลังทำกับก่อนทำ นะ เป็นงั้ย บาง อ่ะ

+++++++  กรุณาช้วยตอบด้วยนะค่ะ  +++++++  ขอบคุณค่ะ
โทรไปจองคิวมาแล้วว ได้คิววันที่ 13 พฤษภาคม
02-5919357  โทรเบอร์นี้ติดเบอร์เดียวเอง

จะทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ พนักงานพูดเพราะ ดีค่ะ
ทำมาแล้วที่อื่นจะแก้ทำใหม่ราคาเท่าไรค่ะ[img][img][img][/img][/img][/img]
ทำมาแล้วที่อื่นจะแก้ทำใหม่ราคาเท่าไรค่ะ[/img][/img] ...
ต้นฉบับโพสต์โดย joy-vorjun เมื่อ 2010-4-20 21:11

ราคาแก้น่าจะ6พันอัพแต่ไม่เกิน7500หรอกคะ
ดีจร้า............
ดีจร้า............เราว่าเราจะไปทำที่ สวยงาม  ...
ต้นฉบับโพสต์โดย lai001 เมื่อ 2010-4-17 08:56

จริงก็ลังเลเหมือนกัน เพราะในกระทู้ด่าซะมากกว่า
แต่ที่เพื่อนไปทำมามันสวยอะคะ ตัดสินใจเสี่ยงไปทำก็ไม่ผิดหวังเลย
ดูรีวิวของน้ำฝนได้คะ
สวัสดีครับ...ผมเป็นคนหนึ่งที่อยากจะทำมากตอนนี้ดูจมูกผมดิถ้าไปทำแล้วมันจะดีขึ้นกว่านี้หรือเปล่าก็ไม่รุอ่ะ
แล้วแก้ราคาเท่าไรค่ะ เราเสริมแล้วตัดปีกที่สวยงามแล้วแก้นี่เค้าๆบอกว่าแพงเหรอฺ    จิงป่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้