เจ้าของ: admin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-สวยงามคลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
เราไปทำตามา..1ปีพอดี..ก็เป็นสองชั้นนะ
แต่เราเป็นคนตาลึก ต้องมองใกล้ ๆ
หมอทำตาสวยดีนะ เดี๋ยววันหลังจะลงรูปชัดๆ
I think i remember i had done Breast  with him about 6 years ago. He very good and beautyful .  but service not too happy.
ทำที่นี่มาเหมือนกัน อยากแก้ดูเบี้ยวๆอ่า T^T
โหยยยย
ไอ้ 2 ปี สวยได้ ด้วยเงินแค่ 7500 นี่ ก้ น่าสน อ่ะนะค่ะ ไม่เท่าไหร่
แต่ อยากเห็น ผลงาน อ่ะค่ะ ว่า ออกมา แล้ว พอใจ มั้ย ?
มีครัยพอรู้มั้ง อ่ะค่ะ ว่าราคา ทำจมูก แระก้ ตัดปีก อ่ะค่ะ ประมานเท่าไหร่ บอกทีๆๆๆๆๆ
ไม่ฟังแล้ว ฟัง แล้วกลัว ทำก้ทำ ไม่สวย ก้เอาออก คิดไรมากมายค่ะ ถ้าเราไม่กล้าที่จะทำ แล้วเราจะรู้หรอ?ค่ะว่าดี รึว่าไม่ดี
ถ้าออกมาไม่ดี โอเค ก้แค่ เราเลือกผิดที่ อิอิ (แต่ก้เปลืองๆ) เหอะๆ เอาน่าๆๆๆๆ สู้ๆๆๆๆๆๆ
อยากสวย ก้ต้องลงทุน ใช่มั้ยๆๆๆๆ เกิดมาครั้งเดียว หน้าตา ต้อง สุดๆๆๆ สู้ๆๆๆนะค่ะ สาวๆๆๆที่กำกลัวคิดจะไปทำ สูๆๆๆค่ะ
เราก้กลัวนะค่ะ แต่ก้ ต้อง ลอง อ่ะค่ะ
เอางี้ค่ะ เราไปทำมา ก่อนดีมั้ยค่ะ ถ้าเรา ทำมาแล้วยังไง เดี๋ยว เอารูปมาโพสๆๆๆ เลย
เออ แล้ว ถ้าจะไปทำ อ่ะค่ะ ต้องรอนานมั้ย อ่ะค่ะ อิอิ
สอบถามราคานิดนึงๆๆๆนะค่ะ ถ้าทำปีกด้วย แล้วก้ เาริม ด้วย ราคาเท่าไหร่อ่ะค่ะ
อืม...ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นค่ะเป็นตัวเลือกอีกทางค่ะ...
ตอบด้วยนะคะ พอดีอยากเสริมหน้าอกงะคะ เลยอยากสอบถามเรื่องราคา แพงไหมคะช่วยตอบที่ และควรเสริมแบบไหนดีคะ เจ็บไหม ต้องรักษาตัวนานหรือป่าว แล้วถ้าเสริมเสร็จ ทำไรได้หรือไม่ได้มั้งคะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
ฮือๆๆๆ...ได้วันนัด 25 ก.พ.นี้..แต่เพิ่งหาข้อมูล...จะเป็นไรมั๊ย...
ใครมีข้อมูลเพิ่มขอด่วนนะ...จะไปสวยงามคลีนิกขึ้นเขียงอีกไม่นาน
อยากทำจมูกมากที่ไหนดีช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ
มีภาพให้ดูด้วยยิ่งดีค่ะ..ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ..
32# ปลา

มีหลังร้านจิงค่ะ  7500  แต่จมูกทะลุ  อ่า

เค้าว่าคลีนิตนี้ไม่ดีนะ สังเกตุ ดี ๆ ดิ ทรงเดียวกันหมดเลยอ่า

ทรงคลาสิคสวยงาม55+
เพื่อนเค่าไปทำมา 2 คน คนนึ่งทะลุ คนหนึ่งเบี้ยว
...สวัสดีคับ..ผมเป็นน้องใหม่นะคราฟ

แต่ตอนนี้อยากรู้อะคับ...ว่าไปทำจมูกที่สวยงามคลีนิค

แล้วเค้ารับบัตรเครดิต ไหมอะคับบบ

ยังไงพี่ๆช่วยให้คำตอบด้วยนะคราฟฟฟ

ขอบคุณล่วงหน้าเลยคราฟฟฟ
บัตรเครดิตไม่รับครับ จ่ายเงินสด

ผมตัดปีกจมูกมา ขอคุณหมอให้เอาฐานเข้า เพราะปีกเดิมบานมาก ฐานกว้าง และเนื้อเยอะ

คุณหมอก็บอกได้ครับๆๆ (มีรูปตัวอย่างไปให้ดูนะครับ ผมใช้รูปจมูกของคิมแจจุง ทงบังชินกิอะครับ)

ฉีดยาสลบ ตื่นมากำลังเย็บเลย -0- เสร็จแล้วก็กลับบ้านได้ ไม่มีให้นอนพักรอฤทธิ์ยาหมดนะครับ ให้ลงมานั่งข้างล่าง เกือบตกบันได

พอหายดีแล้ว ไม่บวมแล้ว ปรากฏว่าไม่ได้อย่างที่อยากได้เลยครับ หมอตัดเนื้อออกไปเยอะมากเลยเท่าที่เห็น แต่ไม่ได้ปรับฐานให้เลย

มันเลยยังบานอยู่ แค่ไม่ใหญ่แล้ว เซ็งเลย

ตอนนี้รอลดน้ำหนักให้คงที่แล้วจะไปทำดั้ง+ตัดปีก+ตา ใหม่ยกชุดเลยครับ และทำที่อื่นแน่นอน

เล่าจากประสบการณ์จริงครับ :)
อยากรู้อะคะ

ตอนนี้คิดว่าจะไปทำที่สวยงามคลีนิก

มาอ่านคอมเม้นแล้ว

ไม่กล้าไปทำเลย

ที่ไหนดีแนะนำด้วยนะคะ
หะหะ....

ที่สวยงาม แย่ขนาดนั้นเลยหราคับ

แต่จากประสบการณ์ของเพื่อนๆที่ไปทำมาบอกว่าทำดีอะคับ

ตอนนี้โลเลโลเลแล้วคราฟฟฟฟฟ

เห็นเพื่อนบอกว่าบางทีเป็นการสื่อสารที่ไม่เข้าใจกับคุณหมออะคับ

แล้วอีกอย่าง คุณหมอเค้าจะดูรูปที่เราเอาไปด้วยและก็ดูโครงหน้ารูปจมูกเราด้วยประกอบกันไปไม่ใช่หรอคับ

เพราะบางคนอยากได้แบบนี้แต่โครงจมูกมันทำไม่ได้ถ้าฝืนไปก็อาจจะผิดหวังอ่าคาฟ

แต่ผมไม่ได้เข้าข้างใครนะคับ

แต่เพื่อนๆของผมส่วนใหญ่ทำออกมา ดูดีสวยทั้งนั้นเลยคับ

เห็นบอกว่าคนไปทำเยอะด้วยอะดิ

ยังไง พีๆ แอดมินมีความเห็นยังไงช่วยบอกด้วยนะคับ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ไปบุกเลยได้ไหมค่ะ

อยากทำ
ทำมาแล้ว หนึ่งปี สองเดือนค่ะ จมูกทะลุ ด้านในรูจมูก ตอนนี้เราต้องไปเอาซีลีโคนออก แต่เราไม่อยากไปที่สวยงามอีก เราเลยไปเอาออกที่เชียงใหม่ จมูกเราเนื้อบางมากตอนทำบอกหมอว่า " หมอคะนู๋ขอขึ้นนิดเดียวนะคะแบบธรรมชาติ " หมอนั่งเหลาซีลีโคนไปด้วยแล้วพูดกับเราว่า "เอาขึ้นนิดเดียวแล้วจะทำทำไมล่ะ เนี่ยหมอเหลาให้จะเหลือแค่มิลเดียวแล้ว" จากนั้นเราก้อสลบไปไม่รู้เรื่องตื่นมาอีกทีเสร็จแล้วอ่ะไม่เกินครึ่ง ชม.........จมูกเรามีปัญหาตลอดตรงสันแดงตลอดเวลา แล้วก้ออักเสบตลอด ปลายจมูกเริ่มดันลงจนแดง จนตอนนี้ซีลีโคนทะลุด้านในเป็นแผลยาวมากกก ไปผ่าออกแล้ว หมอที่เอาออกให้ดูซีลีโคน เราวัดแล้วได้ 6 มิล นี่คือความหนา เซ็งจิต จะไม่ไปทำอีกแล้ว ที่สวยงาม T T ตอนนี้รอเวลาไปทำใหม่ค่ะ
กำแล้ว ,,*  ตะกี้โทรไป พูดจาก้อไม่ค่อยดีเลย
สรุปว่าสวยงามดีจิงป่าวอยากรู้ด่วนช่วนตอบด้วยนะคะ เห็นเพื่อนไปทำกันค่อนข้างเยอะ แต่ก็สวนดี แต่พออ่านกระทู้ค่อนข้างกลัวจังเลย!!!!!!!!!!!!!!
เอะ.....

แล้วทำไมของเพื่อนผมไปทำมา2ปี

ไม่เห็นเป็นอะไรเลยขนาดไปกระแทกมาด้วยนะ

ยังเป๊ะเหมือนเดิมเลย

แต่เค้าบอก่าถ้าทำต้องทำกับคุณหมอ กิตติศักดิ์

เจ้าของคลีนิคเลยอะคับ

ทำดีมากๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่รู้นะคับแล้วแต่บุคคลละกันตามวิจรณญาณ โลดดดดดดด

555555+

กลั๊วกลัว

แต่อย่างที่เค้าบอกอ่าแหละ ใน10คน มีแค่1คนเท่านั้นที่ไม่ประสบความสำเร็จกับการทำจมูก

หะหะ

เพราะฉะนั้นเราจึงต้องเป็นกลุ่ม9คน เราห้ามโดดเดี่ยว

หุหุ
เราไม่ได้ทำกับเจ้าของคลีนิคอ่ะดิ น่าจะทำกับหมอที่ชื่อเกมส์ ทะลุเลย สมน้ำหน้าตัวเองซะ เบี้ยวอีกตังหาก เสียตังค์ฟรี เจ็ดพันห้า เซ็ง
แล้วที่นี้ดีป่ะคับโทรไปเค้าบอกว่าลูกค้าอยากได้โด่งๆๆๆๆๆแต่จมูกไม่เข้ากับโด่งเลยทะลุเค้าบอกลูกค้าอยากได้เองต้องรับผลของการตัดสินจัย
เป็นไปได้นะคับ...ทำกะหมอกิตติศักดิ์ อะ เป๊ะสุด

แล้วก็เรื่องจมูกทะลุอะคับพอดีว่าไปปรึกษามาแล้วคับ

กับทั้งคุณหมอและเพื่อนๆที่ผ่านมาก็เยอะพอสมควร

เค้าบอกมาว่า

คนที่จมูกทะลุอะคับ เพราะว่าเนื้อจมูกไม่พออะคับแ้ลวพอมันโด่งมากเกินจึงทำให้เกิดการอักเสบได้อะคับ

ส่วนอีกกรณีนึงคือ  หลังการผ่าตัดมาอะคับ คือการดูแลรักษาที่ไม่ถูกวิธีด้วยอะคับ

มันก็มีผลได้นะคราฟ

หะหะ

ไม่รู้ดิไม่ได้อยากเข้าข้างใครอะคับ

แต่ทีนี้เพื่อนๆส่วนหญ่ที่รู้กจักก็ทำมาจากที่นี่ทั้งนั้นเลยคับ

ไม่เคยเห็นมีใครมีปัญหา

มันบอกว่าทรมานแค่7วัน แลกกะสวยตลอดกาลก้โอเค

หะหะหะหะ
อ้อ...ส่วนเรื่องจมูกเบี้ยว

ต้องรีบๆดูนะคับ

ภายใน 7 วันแก้ฟรีัด้วย

เอิ้กๆๆ

แต่อย่าให้มันเป็นอะไรอะสมบูรณ์สุดแล้วว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้