เจ้าของ: admin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-สวยงามคลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
เง้อ
ได้คิวไปทำแล้วนะคะ  แล้วจะเอารูปมาให้ดูกัน
ถ้าไปแก้ไขที่นี่ ราคาเท่าไรหรอคะ
20# pomjubu

ao 3.jpg (51.59 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 47)

ao 3.jpg
ทำที่สวยงามมาค่ะ หมอชำนาญมาก ทำไวมาก ประมาณ 20 นาที แต่ที่นี่ฉีดยาสลบนะค่ะ

หมอจะทำให้เองเลือกทรงไม่ได้ ไม่ช้ำ หมดมือเบาค่ะ แต่โดยส่วนตัวไม่ค่อยพอใจค่ะ เพราะต้องการโด่งกว่านี้

นี้ธรรมชาติไป
อยากไปเสริมหน้าอกที่สวยงามดีมั้ยค่ะ คนที่เสริมที่นั้นช่วยบอกหน่อยได้มั้ยค่ะ
เพื่อนของเพื่อนที่ไปทำมาบอกว่ามีราคาหลังร้านด้วยนะ จริงเท็จยังไงลองไปคุยๆดูสำหรับคนที่งบน้อยๆ

**ข้อมูลนี้ฟังมาอีกทีนะจ๊ะ ยังไม่ได้โทรไปถามอะ ยังไงก็กรองกันด้วยหละ ไม่จริงอย่าโทษหนูน้า >.<~
ผมไปทำมาเมื่อว่าน วันที่ 6 ตุลา 52 มาครับ สวยงามคลีนิก
พอถึงพนักงานก็เรียก ผมก็นั้งรอ พอถึง คิวหมอก็ถามว่าอยากได้แบบไหนผมบอกไปว่าอยากได้แบบหยดน้ำ
หมอบอกว่าทำไม่ได้ อยากได้แบบหวาน หรือ หล่อ ผมบอก เอาแบบ หล่อ หล่อ
และผมก็หลับเลยไม่รู้สึกตัว ตื่นมาอีกที่คุณ หมอกำลังเย็บ
เดียวผม ลงรู้ให้ดูนะ อายุ18 ครับ
รอดูรูปอยู่นะครับ คุณ kaijung  ตอนไปคนเยอะมั้ยครับ

ปล. ดูเหมือนไม่ค่อยมีคนสนใจคลินิกสวยงามกันเท่าไหร่เลย ไม่ค่อยดีหรอครับ? ชักกลัวๆ
รอชมรูปเช่นกันค่ะ และอยากทราบราคา กะ ระยะเวลาพักฟื้น[color=Sienna]
ที่นี่ทำปากบางสวยมั้ยคะ
มีหลายคนเขาบอกมานะคะว่า
ทำออกมาแล้วสวยมาก
คนเยอะเลย
รถจอดเต็มร้านเลย
ส่วนใหญ่จะเป็นรถราคาแพงทั้งนั้นเลย
อยากไปแก้ที่นี่เหมือนกัน

เพื่อนของน้องก้ไปทำมา
เด็ก16 เอง
เสร็จก้สวยนะคะ
ตัดปีกได้ไหมเอ้ย?
เห็นด้วยๆๆๆ เราทำมา2 ปี ตอนนี้ปลายจมูปบาง ใสแล้วจิงๆๆด้วย

กำลังจาไปแก้ เพิ่งไปตืดต่อมาวันนี้ เค้าแนะนำให้ปะ ปลายจมุกอ่ะ 16800 บาืท แพงเกิ๊น

ตอนทำทีแรกกแค่ 6500 พอแก้ เแพงเป็นเท่าตัวเลย

แล้วทำไมตอนแรกคุณหมอ ไม่เหลาให้ดีก่อนนะ แล้วก้มีปัญหาให้เรามาแก้

เฮ้อๆๆๆ จิงๆนะหมอ
เห็นด้วยๆๆๆๆๆ กับคลินิคสวยงาม
เราทำมา2 ปีแล้วตอนนี้ปลายจมูกบาง ใส เลยตัดสินใจไปติดต่อที่คลินิคมา

เค้าแนะนำให้ปะ ปลายจมูก 16800 บาท แพงเกิ๊นนนน

แล้วตอนแรกทำไมคุฯหมอไม่เหลาให้มันดีก่อนนะ พอมีปัญหา เราก็ต้องไปแ้ เสียตังค์เพิ่ง อีก เซ็งอ่ะ

หรือนี่คือ การตลาด..

คิดดีดีนะ
ตกลงที่สวยงามทำดีไหมอ่ะ

บอกเราที เราจะไปแก้ที่นี้ด้วยอ่ะ ราคา 1200 เลยอ่ะ

บอกหน่อยถ้าไม่ดีเราจะได้ไม่แก้
อยากไปเสริมจมูก ขอข้อมูล
สรุปที่นี่ ดีป่าวอ่ะ เพื่อนผมได้คิวที่นี่วันที่ 4 นี้แล้วอ่ะ
ถ้ามะดี จะได้ไปบอกเพื่อน ขอข้อมูลด้วยคับ
อยากทำจังเลยอ่ะ   ปลายจมูกบางใส  มันจะทะลุเหรอ

สวยงามอยู่ได้นานป่ะเนี่ย    ถึงสี่ปีป่าวว  มีใครถึงใหม่

อยากทามที่นี่น่ะ  แต่เริ่มเกรงๆๆอ่ะ

เราอยากได้แบบโด่งปลายอ่ะ[img]:)
  1. [quote][b][/b][/quote]
คัดลอกไปที่คลิปบอร์ด
[/img]
เราเสริมจมูกมาแค่ 7 เดือน ปลายจมูกบางมากแล้ว พยาบาลบอกว่าแล้วไม่เข้ามาตรวจบ้างล่ะคะ
ที่นี่ควรให้คะแนะนำลูกค้าว่าต้องทำอะไรยังไง เมื่อเสริมแล้ว ให้ข้อมูลได้แย่มาก พรุ่งนี้จะไปหาหมอ
ถ้าค่าซ่อมจมูกมันแพงมากก็รื้อ ออกไปเลย ไม่เอาและตอนทำ 7500 ซ่อม 17000 ก็คงไม่ไหว
ทำได้2เดือนแล้วค่ะกับหมอกิตติศักดิ์ทำสวยค่ะเพื่อนที่ไม่เคยเห็นมาก่อนยังดูไม่ออกเลย
ไม่เจ็บด้วย คอนเฟิร์ม
:D
อยากทราบว่าคนที่ ปลายบางๆ ใกล้ทะลุอ่ะค่ะ ทำกับคุณหมอ คนไหนอ่ะค่ะ พอดีสนใจที่นี่อยู่ แต่พอฟังเริ่มกลัวแล้วอ่ะค่ะ
http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D2

ครั้งแรกก็สวยงาม รอบ 2 แก้ไขหมอเดิมค่ะ กับหมอป๋อง หรือหมอกิติศักดิ์อ่ะค่ะหมอเก่งนะค่ะมือเบา แต่ครั้งแรกบอกหมอว่าธรรมชาติอ่ะค่ะเลยธรรมาติจิง มีแต่คนชมว่าสวยแต่ส่วนตัวไม่ชอบและทำมา 6 ปีแล้วปลายโด่งเกินดูบาง ๆ อ่ะค่ะเลยแก้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้