ดู: 3812|ตอบกลับ: 27
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ช่วยเลือกทีคะ ระหว่างหมอเกมส์ BBU กับ v-plast clinic ที่ไหนดีคะ

[คัดลอกลิงก์]

เราเปนมีปลาย แต่ไม่มีดั้ง

หมอไหนดีอะคะ ระหว่างหมอเกมส์ กับ v-plast
ปูเสื่อรอค่ะ มองๆ คุณหมอสองท่านนี้เหมือนกัน

ว่าแต่ จขกท ต้องการรูปทรงจมูกแบบไหนค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-28 13:02:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากได้แบบ เกาหลีหน่อยอะคะ แต่ขอให้เข้ากับหน้าคะ

แต่ใจเราสองที่ก็ ทำได้สวยพอกัน
มันเหมือนทุนเดิม หน้าตาดี เสริมมาเราว่าก็ออกมาดูดีนะ
แต่มาคิดเรื่องราคา และความสะอาดสะอาดคลีนิค
ความบริการหลังการทำแล้ว
เลือกแล้วหาข้อมูลให้เยอะๆ คะ
เราก็ เลือกทั้งสองหมอ นั่งคิดมากเหมือนกันว่า หมอไหนดี
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-1 15:12:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย อักษรกร เมื่อ 2014-3-1 14:53
แต่ใจเราสองที่ก็ ทำได้สวยพอกัน
มันเหมือนทุนเดิม หน้ ...

แล้วเทอว่า ทำที่ไหนดีอะคะ
ใจ ไปทางหมอเกม มากกว่าคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-1 17:31:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย อักษรกร เมื่อ 2014-3-1 15:23
ใจ ไปทางหมอเกม มากกว่าคะ

จิงๆลังเล 2 ทีคะ เพราะดูรีวิวของหมอ2ท่านนี้ก็ชอบมากทั้ง2ที่ แต่ v-plast
ค่อนข้างอยู่ไกลเดินทางลำบาก เราก็เลย ไปทางหมอเกมส์มากกว่า เหมือนกันอคะ
หมอเกมส์ๆๆๆ ผมทำวันที่6 นี้เหมือนกัน
หมอเกมส์จร้า ฮูเร่ๆ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

หมอวี ค่ะ หมอแต่งทรงสวย ทำปลาย tip plasty สวย นิ่มและบิดได้เหมือนธรรมชาติ รับประกันความตรง เราเห็นทั้งจากเพื่อนๆและรีวิว
แต่หมอเกมส์จะแข็งๆ ทั้งทรงและปลาย
หมอวี ปรึกษาดี ติดตามดี
หมอวีไกลกว่าบางแสน หมอเกมส์อยู่ในกทม.
สรุปแล้ว ทำทั้งทีเลือกหมอวีค่ะ
หมอเกมส์จร้า
หมอเกมส์ทำสวยนะค่ะ

คะแนน

1

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย may2014 เมื่อ 2014-3-2 15:05

หมอพิชาญศักดิ์ V-Plast ค่ะ เพิ่งทำมา สวยมากค่ะ มีแต่คนถามว่าทำที่ไหน

ดูรีวิวได้นะคะ

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=86052

ตามลิงค์นี้เลยค่ะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-3 09:43:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากรู้ว่าจะช้ำประมานกี่วันอะคะ ของหมอเกมส์ เห็นดูรีวิว 5 วันก็หายแระ
ต้นฉบับโพสต์โดย ammpotter เมื่อ 2014-3-3 09:43
อยากรู้ว่าจะช้ำประมานกี่วันอะคะ ของหมอเกมส์ เห็นดูร ...

จากที่ศึกษาหมอเกมส์นะค่ะ เรื่องช้ำน้อยมากๆเลยค่ะ

คะแนน

1

ต้นฉบับโพสต์โดย nidnoika เมื่อ 2014-3-14 00:51
จากที่ศึกษาหมอเกมส์นะค่ะ เรื่องช้ำน้อยมากๆเลยค่ะ ...

จริงๆ

คะแนน

1

หมอเกมส์คร้า คุณหมอใจดีมากๆๆ

คะแนน

1

หมอเกมส์อีกเสียงค่ะ คุณหมอใจดีมากมาย

คะแนน

1

หมอวีเลยค่ะ ทำมาเขียวช้ำจริงๆแค่วันที่2ถ้าประคบต่อเนื่องแทบจะไม่มีรอยช้ำเลยค่ะ
คุณหมอให้คำปรึกษาและอธิบายละเอียดเข้าใจดี คุณหมอให้ความสำคัญกับปลายจมูกมาก
ออกมาสวยถูกใจจริงๆค่ะ
ใจเดียวกันในการตั้งกระทู้เรยอ่ะ เราก็อีก 1 คนที่ยังมีความลังเลคุณหมอทั้ง 2 ท่านนี้อยู่คะสนใจในฝีมือคุณหมอทั้งคู่แต่คิดว่าจะไปปรึกษาคุณหมอเกมส์ก่อนน่ะค่ะ
เราเชียร์หมอเกมส์อีกเสียง  

คะแนน

1

หมอเกมส์ bb คลินิคค่ะ

คะแนน

1

บริการหลังการขายสำคัญเหมือนกัน มานั่งฟังด้วยคน
หมอเกมส์ บีบี คลินิคก็ดีนะค่ะ ทำออกมาสวยไม่ค่อยช้ำด้วยค่ะ

คะแนน

1

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้