เจ้าของ: kisskiss2529
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ทายซิ ว่าอีฟไปทำอะไรมา??

[คัดลอกลิงก์]
น้องอีฟสวยมากเลยค่ะ
อยากทราบราคาแก้ค่ะ เปนคนเนื้อจมูกน้อยเหมือนกัน เดิมปลายเชิด ทำมาจมูกเปนสันชัดเจนมาก
อยากแก้มากๆเลยค่ะ
สวยจังเลยค่ะ
จมูกใหม่คุณอีฟ หมอแก้มาสวยค่ะดูเรียวขึ้นของเดิมมันดูทู่ๆอ่ะ
เป็นไงบ้างแล้ว
แก้แล้วสวยกว่ามากคร่ะ...บราลาเข้ากะหน้ามาก ดูหน้าหวานไปเลย
58#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-26 02:26:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ก็ผ่านมาเกือบ 3 เดือนหลังจากที่แก้จมูกกับหมอมนัสที่เก่งที่สุด ^^ มาแล้วนะคะ อีฟเอารูป update มาฝากเพื่อนๆ ค่ะ สวยไม้ ติชมได้เลยนะคะ ตอนนี้จมูกเข้ารูปมากขึ้นค่ะ เรียวเล็กมากขึ้น ชอบมากเลยอะ =p
อีฟสวยมากเลยค่ะ
พี่อีฟสวยยยยยยยย
สวยจังค่ะ แก้ครั้งนี้เสียตังค์ไปเท่ารัยค่ะ อยากไปแก้จมูกบ้าง
สวยใหญ่แล้ว ติดตามผลงานอยู่นะคะ
สวยรับกับใบหน้ามากเลยค่ะ
ทำปากที่ไหนค่ะอีฟ
67#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-19 10:22:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย yingked เมื่อ 2014-3-12 14:24
อยากทราบราคาแก้ค่ะ เปนคนเนื้อจมูกน้อยเหมือนกัน เดิม ...

ราคาแก้เริ่มที่ 100,000 บาทค่ะ
จมูกเป็นธรรมชาติมากขึ้นอันเก่าเป็นแท่งแข็งๆ

จมูกใหม่ทำให้หน้าหวานขึ้นเยอะเลยคะ
ได้ตัดปีกจมูกด้วยรึป่าวค๊า??
สวยค่ะ หน้าดูหวานขึ้น
ทำออกมาแร้วสวยเข้ากับหน้าสุดๆเลยคร่าาา ชอบพี่อีฟมากๆๆๆๆ
น้องอีฟสวยมากค่ะ
สวยค่ะ น้องอีฟ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้