เจ้าของ: kisskiss2529
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ทายซิ ว่าอีฟไปทำอะไรมา??

[คัดลอกลิงก์]
แก้แล้วสวยขึ้นมากเลยค่ะ
น้องอีฟฟฟฟฟ น่ารักมากก เค๊าเป็นแฟนคลับตะเองน้า มาอัพรูปให้ดูบ่อยน้าา
สวยมากกกกกกกค่ะ อยากทำบ้างจัง แก้ราคาเท่าไหร่คะ ซิลิโคนอะไรคะ
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
อยากทราบมากจริง
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-27 17:29:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย สายน้ำ เมื่อ 2014-2-27 16:48
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
อยากทราบมากจริง

อีฟแก้จมูก 90,000 บาท ตกแต่งปลายอีก 40,000 บาท กับคุณหมอมนัสค่ะ รวมเป็น130,000บาทจ้า
อีฟไม่อยากแก้บ่อยๆ เพราะเช็คดูจากหลายๆที่แล้ว อีฟมั่นใจในฝีมือและประสบการณ์ของคุณหมอมนัส และคุณหมอก็ไม่ทำให้ผิดหวังจริงๆค่ะ คุณหมอมนัสเก่งมากๆค่ะ
ซิลิโคนของอะไรคะ
ดูหวานขึ้นจริงๆคะ ><'
ไปทำ จมูก มาเท่าไหร่เอ่ย
แก้มาเท่าไหร่หรอคะคุณอีฟ
เป็นไงบ้างแล้วขอดูรูปหน่อยสิ
ทำมาเท่าไหร่คะ สวยหวานมาก
สวยขึ้นมากเลยค่ะอีฟ
ทรงสวยมากเลยค่ะน้องอีฟ อัพรูปอีกเยอะๆนะคะ
ดูดีกว่าเดิมจริงๆด้วยค่ะ  ตอนนดูในคลิปก็ปกติดี เอามาเปรียบเทียบถึงเห็นชัด
แก้แล้วสวยขึ้นมากเลยค่ะ
สวยหวานสมราคาจิงๆ ^^ ชอบทรงจมูกใหม่มากค่ะ
สวย+น่ารักขึ้นมากๆเลยครับ
สวยมากเลยค่ะ คุณหมอมนัสสุดยอดอ่ะ รอดูรูปอีกนะคะ
สวยมากๆเลยครับ
อัพรูปอีกนะคะ ชอบฝีมือคุณหมอมนัสอะค่ะ
ติดตามคุณอีฟเหมือนกันคะ ปกติก็สวยอยู่แล้ว ไปแก้มาสวยกว่าเดิมอีกคะ ^^
พี่อีฟน่ารักจังเลยยย
พี่อีฟน่ารักจังเลยยย
สวยมากค่ะพี่อีฟ ชอบๆๆ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้