เจ้าของ: Nu_kAe
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกะ หมอ พิชญ์ ที่ยันฮี วันที่ 5 มิ.ย.52

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2009-7-15 01:16:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แหะๆ แอบนอกเรื่่อง เม ไป ดูดไขมันกับหมอพิชญฺ์ ดีมากๆค่ะ

แต่ว่า มัน มีข้อเสีย คือ พอตั้งแต่ดูดมา สองปีแล้ว

ขาชา ตลอดเลยอ่า ใส่ส้นสูง หรือว่า เดินมากๆ ขาก้อจาบวม ฝากเพื่่อนๆ

ใครอยาก ขาเล็ก อย่าไปดูดไขมันนะคะ ไม่ดีเอาซะเลย ุสองปีแล้วยังไม่หายเลยค่ะ มันมีผลเสียอ่ะค่ะ

แต่ตอนนั้นด้วยความที่อยากขาเล็ก เราก้อเลยทำ ไม่สนใจ เพราะยังไม่เคยเจอกับตัวเอง เฮ้อออออ สงสารตัวเองจัง

เลยอ่า
2#
โพสต์ 2009-7-15 21:09:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอโทดนะคะ ที่มาตอบช้า

คือ เม เคยไปปรึกษา คุณหมอ ตอน ดูด เสดไป หกเดือน อ่ะค่ะ

คุณหมอ บอกว่า ต้องทานวิตามิน แล้วก้อ แนะนำให้ไปทำคาบ๊อกซี่
เม ก้อ ไม่ค่อยเข้าใจ

แต่เม มีญาติเป็นหมอ เค้าบอกว่า ตอนที่เค้า สอดเหล็ก เค้าไปกระทุ้งไขมันของเราอ่ะ
มันลึกไปเลยโดนเส้นประสาทอ่ะค่ะ

กลุ้มจาย ทุกวันนี้ใส่ส้นสูง ไม่ได้เลย ใส่แล้วน่องบวม
ไม่รูจาทำไงดี ก้อพยายามทานวิตามิน ที่่ช่วยลดการชา แต่ก้อว่าไม่มีผลไรเกิดขึ้นเลยอ่า

อาการ มานก้อแบบว่า ถ้าเรานั่ง เก้าอี้ นาน ๆ ขาจะชา เหน็บกิน แล้วก้อ ถ้าเอามือ ตีตรงน่อง มันก้อจะชาวิ่ง ไปทั้งขาเลยหล่ะ ทำเสด มานเล็กจืง แต่ผลที่ตามมา ก้อหนักค่ะ

เพราะฉะนั้นอย่า ทำ นะคะ
3#
โพสต์ 2009-7-16 18:57:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยแล้วจิตใจยังงดงามอีก ยังไงก้อเป็นกำลังใจ ขอให้สวยวันสวยคืนนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้