เจ้าของ: kunyingorn
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิวโปรแกรมหน้าเด็กผิวใส โดย อ.พิชาญศักดิ์ V-Plast Clinic

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-5 10:05:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย lukpat3 เมื่อ 2014-2-26 00:29
ผิวดีขึ้นมากๆ เพราะbotox หรือไขมันอ่ะค่ะ ...

ทั้ง 2 อย่างเลยค่ะ โบท็อกคุณหมอฉีดแบบเทคนิคเฉพาะ เป็นการให้ผิวหนังจัดเรียงคอลลาเจนใหม่ ส่วนไขมันทำให้ผิวดูเปล่งปลั่งสดใสขึ้นเลยค่ะ ^^
สวยดีค่ะ ติดตามนะคะ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-18 10:19:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย sosi3 เมื่อ 2014-3-7 15:16
สวยดีค่ะ ติดตามนะคะ

ขอบคุณค่ะ
รูขุมขนกระชับมากเลยค่ะ อยู่ได้นานมั้ยคะ
ผิวสวยขึ้นมากจริงๆเลยค่ะพี่ แพงมั้ยคะ อยากโบท็อกอยู่พอดีค่ะ
ขาวขึ้นด้วยมั้ยคะ เหมือนผิวจะขาวๆขึ้นเลย
ผิวดีมากเลย
ผิวดีขึ้นมากค่ะ
อยู่ได้นานมั้ยคะ
ตอนนี้หน้ายังเนียนอยู่มั้ยคะ รูขุมขนกว้างอีกมั้ย
ผิวดูใสจริงคะ เริด
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-3 10:28:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย aokaka เมื่อ 2014-3-18 13:28
รูขุมขนกระชับมากเลยค่ะ อยู่ได้นานมั้ยคะ ...

นานนะคะ ตอนนี้ก็ยังหน้าใสอยู่เลยค่ะ
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-3 10:29:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย vanzvoxy เมื่อ 2014-3-20 18:03
ผิวสวยขึ้นมากจริงๆเลยค่ะพี่ แพงมั้ยคะ อยากโบท็อกอยู ...

โบท็ิอกตอนพี่ทำเป็นราคาโปรค่ะ ลองไปถามดูได้นะคะ
รูขุมขนเล็กลงมากค่ะ อยากแนะนำเพื่อนให้ทำมั่่ง ทั้งหมดเท่าไหร่คะ
หน้าใสขึ้นจริงหรอคะ สวยมาก
หน้าใสมากเลยค่ะ เติมไขมันมาเหมือนกัน แต่อยากรู้ว่าทำแบบไหนรูขุมขนจะกระชับคะ ค่าใช้จ่ายยังไงหรอคะ
ผมว่าใช้แสงช่วยในการถ่ายรูปอ่ะ อย่าว่ากันนะ
สวยมากค่ะ ตอนนี้เป็นไงมั่งคะ ลงรูปอีกหน่อยนะ
หน้าใสมากเลยค่ะ
น่าสนใจมากๆเลย ผิวใสจังค่ะ
เป็นการเอาเลือดมากลั่นหรอคะ ให้หน้าใส
ผิวดีขึ้นจริงหรอ น่าสนใจมากเลยครับ
หน้่าเด็กเลยค่ะ สวยขึ้นด้วย  Microfat อยู่ได้นานแค่ไหน ต้องไปเติมบ่อยไหม คุณหมอรับประกันไหมค่ะ
โทษทีนะค่ะ ถามเยอะเลย พอดีสนใจอยากทำค่ะ
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ
อัพรุปใก้ดูหน่อยคะสนใจยุ่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้