ดู: 5104|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สักคิ้วเกาหลีที่เมโกะ

[คัดลอกลิงก์]
หวาดดีค่ะ ชื่อออยค่ะ เพิ่งไปสักคิ้วกะตาที่เมโกะ สาขาเซนทรัลเวิร์ดเลยต้องมาเม้า ตอนแรกก้นึกอยู่ว่าจะไปสักที่ไหนดี เพื่อนๆแนะนำมาว่าให้ไปทำเมโกะ แต่ก็กังวลเพราะเหนช่างเมโกะที่ทำอยู่สักคิ้วแบบสไตล์ไม่เข้าสมัย ยังโบราณๆอยู่ไรงี้ แต่พอเข้าไปคุย ปรากฏว่าตอนนี้เมโกะมีช่างสักคิ้วคนใหม่ เรียนจบมาจากเกาหลี พูดเกาหลีคล่องปร๋อเบย น่าตาน่ารักมากๆ ดู high-end ไปเลยค่ะ ช่างทำการ วัดให้เข้ากะโหง๋วเฮ้งก่อน และก็ดีไซน์ให้ดู เกาหลีมักค่ะ ชอบอ่ะ และที่สำคัญ ไม่เจ็บเลยค่ะ  สักตาก็จั๊กกะจี๋อ่ะ แต่ตรงหัวกะหางตาก็เจ็บนิดๆ แต่ก็ไม่ถึงจะกรี๊ด ไม่ไหวไรงี้ ทนได้ค่ะ ทนได้ เพื่่อความสวยเราสู้ ช่างมือเบามั่กอ่ะ เอารูปหลังทำมาให้ดูนะคะ

คิ้วทรงสวยดีค่ะ ตอนทำบอกว่าทรงอะไรคะ
ชอบคิ้วค่ะ คิ้วสวยมาก แต่คงต้องเก็บเงินไปก่อน 5555
ดูสมจริงดีค่ะ
อยากเห็นมุมหน้าตรงๆอ่ะค่ะ
สวยมากค่ะ ว่าจะไปเหมือนกัน แต่ไม่มีเวลา
เคยเห็นของจริงที่คลีนิคแล้วว สวยเนียนมากก

เราคงทำไม่ได้เพราะทำสีผมแต่เชียร์ให้คุณแม่ไปทำอยู่

ขนาดถ่ายภาพยังดูเนียนเลยดูแทบไม่ออกว่าสักหรือจริง
ทำกับคุณหมอชื่ออะไรคะ สวยดี
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-21 15:02:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nan2534 เมื่อ 2014-2-21 14:49
สวยจังค่ะ อยากทำ ต้องจองกะใครคะ

จองกะเมโกะ call center หรือจองที่สาขา เซนทรัลเวิร์ดก็ได้ค่ะ ออยจองที่สาขาเซนทรัลเวิร์ดเลย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-21 15:01:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย airinda เมื่อ 2014-2-21 11:45
ราคาเท่าไรค่ะ

หมื่นนึงค่ะ อยู่ได้สามสี่ปี สีจากเกาหลี แต่ตอนจองต้องบอกเขาจองกะช่างที่จบเกาหลีนะคะ ไม่งั้นเด๋วอาจจะส่งไปช่างอีกคนที่เปนช่างจบไทย
สวยจังค่ะ อยากทำ ต้องจองกะใครคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-21 14:47:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมื่นนึงค่ะ อยู่ได้สามสี่ปี สีจากเกาหลี แต่ตอนจองต้องบอกเขาจองกะช่างที่จบเกาหลีนะคะ ไม่งั้นเด๋วอาจจะส่งไปช่างอีกคนที่เปนช่างจบไทย
ราคาเท่าไรค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้