เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ร่วม อวยพรวันเกิด 1 ปีดั้งโด่ง 19 เมษายน 2553 ครับ

[คัดลอกลิงก์]
ขอให้ทีมงานทุกท่านมีความสุขมากๆนะคะ
และขอขอบคุณที่จัดตั้งเวบขึ้นมาเพื่อเป็นประโยชน์และสาระต่อผู้คนที่สนใจรักการทำศํลยกรรมหรือ
คนที่หน้าตาไม่ดี(แบบเจ)และอยากจะทำศํลยกรรมค่ะ
ขอบอกว่าเมื่อวันที่ไปทำบูญบ้านน้องหมา แมว
ได้เจอคนหล่อคนสวยทุกคนเลย นึกว่ามากับดาราเกาหลี
อิอิ คนที่ไม่ได้ไปไว้ไปด้วยกันใหม่นะ แต่ขอขอบคุนพี่ๆเพื่อนๆชาวดั้งโด่ง
นะครับที่ทำให้ผมได้ไปทำบุญบ้านน้องหมา แมว
ขอให้ดั้งโด่งอยู่คู่กับคนที่อยากจะเปลี่ยนตัวเองเพื่อไปสู่สิ่งที่ดีกว่าตลอดไป น่ะคับ ^^
HAPPY BD จร้า อุ๊ย!! นี่มันวันดั้งนู๋เกิดเลยนะเนี่ย เพิ่งไปทำมาวันที่ 19 เมษานี่เลยค่ะ :):):)
ขอบคุณดั้งโด่งมากๆที่โฮสแหล่งข้อมูลดีๆให้ ทุกคนน่ารักมากๆๆๆเลยค่ะ

ขอให้ดั้งโด่งดังขึ้นๆไป <3<3<3
ขอให้เจริญๆๆ คนเข้ามาชมเยอะๆคับ
ว๊าวววว ครบรอบทั้งที ก็ขอให้มีความสุขกันถ้วนหน้าเลยนะค๊าาาาา
ยินดีด้วยนะคะ  ขอให้มีความสุขทั้งทีมงานและสมาชิกทุกๆคนด้วยค่ะ
แก้ไขล่าสุดโดย ssrumai52 เมื่อ 2010-4-25 18:37

มาช้ายังดีกว่าไม่มา....กะขอให้เว็บdungdong นี้เป็นเเหล่งข้อมูลดีดี
ของสาวๆ หนุ่มๆ ที่รักสวยรักงามากันไปนานๆ นะค่ะ
happy birth day ด้วยคนค่ะ

1. http://t1.gstatic.com/images?q=tbn:Hk7F_QGF5yY8EM::www.212cafe.com/freewebboard/user_board/ujunhong/picture/00039_1.jpg&t=1&h=203&w=249&usg=__J2bnJis5oM0YtkZYOAtxrubuS-c=
คัดลอกไปที่คลิปบอร์ด
มาช้ายังดีกว่าไม่มา....กะขอให้เว็บdungdong นี้เป็นเเหล่งข้อมูลดีดี
ของสาวๆ หนุ่มๆ ที่รักสวยรักงามากันไปนานๆ นะค่ะ
happy birth day ด้วยคนค่ะ
HBD ด้วยคนจ้า

สมาชิกใหม่อ่า เลยมาช้าหน่อย ขออำภัย
*****ขอบคุณสมาชิก+ผู้ดูแลทุกคน ที่มาถาม-ตอบข้อมุลมากมายด้วยนะค้า
Hbd ขอให้ทีมงานและชาวดั้งโ่ด่งทุกคนมีความสุขมากมายฮับ

และขอให้ website แห่งนี้ให้สาระและความรู้รวมถึงมิตรภาพไปนานๆ นะคร้าบบบ ^_^]
HAPPY BIRTH DAY TO YOU>>>>>>>> ^-^

ขอให้มีความสุขมากมายนะคะ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆที่เพื่อนๆช่วยแชร์ค่ะ
HAPPY BIRTH DAY 2010 นะคร๊าาา ได้หมอดีดีมีจรรยาบรรณก็เพราะเว็บนี้ค่ะ

ขอให้เว็บดีดีแบบนี้อยู่คู่กับคนที่อยากเปลี่ยนแปลงตัวเอง ไปตลอดเลยนะคร๊าาาาา

happy happy happy ตลอดไปนะค่ะ
แฮปปี้เบิร์ดเดย์ดั้งโด่งย้อนหลังนะครับ ผมว่าผม แฮปไปแล้วสงสัย คนละกนะทู้แต่ผมไม่เบื่อที่จะบอกว่าขอบคุณดั้งโด่งและทีมงานทุกคนที่เป็นสื่อกลางเพื่อนคนรักศัลยกรรมขอเป็นกำลังใจให้ตลอดไปครับ
ช้าหน่อย เบิร์ดเดย์  ขอให้ดั้งโด่งอยู่คู่พวกเราไปเรื่อยๆนะค่ะ  สำหรับคนรักสวยรักงามตลอดไป
Happy birthday to you DungDong !! i wish all dream come true and thanks! this wap mean alot for me
ขอให้เว็บดั้งโด่งแห่งนี้ เป็นเว็บที่แชร์ประสบการณ์ ให้ความรู้แก่ผู้คนทั่วไป ไปนานๆ
ขอให้เว็บที่มีคุณประโยชน์แบบนี้จงอยุ่คู่กับเราชาวไทยตลอดไปคร้าบบบ
ขอบคุณทีมงานทุกๆคนนะคะ...และขออวยพรให้เวปดั้งโด่งอยู่กับเราไปนานๆ
เป็นเวปที่มีประโยชน์มากมาย..สำหรับการหาข้อมูลเกี่ยวกับการศัลยกรรม
...เวปแรกที่ทำให้นิ่ม...อยากเปลี่ยนแปลงตัวเอง...
ขอบคุณมากๆ..นะคะ
ขอให่ดั่งโด่งอยู่กับเราตลอดไปขอให้เจริญๆๆด้วยเทอด
BD นะค้า ขอบคุนที่ให้สถานที่มาแชร์ความคิดดีๆนะค้า
hbd  นะค่ะ  happy ๆๆๆๆๆ  นะคร้าาาา
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: กระทู้นี้ถูกแบนห้ามไม่ให้เผยแพร่ต่อสาธารณะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้