ดู: 677|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิว ฟิลเลอร์จมูก 1 อาทิตย์

[คัดลอกลิงก์]
จะขอเกรินก่อนนะคะ    สนจัยเสริมจมูกมานานม๊ากกกกก ไม่เคยมีโอกาศได้ทำเรย  วิตกจริตหลายรอบมาก  เช่น กลัวเจ็บบ้าง ไรบ้าง โน่นที่นั้น จะทำที่ไหนดี ศึกษาเยอะม๊ากก และพอดีเจอคนรู้จักคนนึง   ทำคางมา เราก้อเปลี่ยนความคิด อยากจะทำคางบ้าง เลยปรึกษาเค้า  ปรึกษาไปได้สักพัก  ก้อไปหาคนที่รับฉีด  5555  สรุปพอเค้าเห็นหน้าเรา เค้าบอก  "พี่ว่าน้องทำจมูกก่อนดีกว่ามั้ย"  ณ เวลานั้นล่ะ ความคิดเปลี่ยน ทำจมูกเรยจร้าาาา  นี่ผ่านมา  1 อาทิตย์กว่าแร้วค่ะ ฉีดไป 3 cc
จมูกอย่างเดียวกันครับ หาตั้งนานมากๆกว่าจะเจอคนที่จมูกเหมือน คือตอนนี้ผมศึกษาอย่างมากๆมากที่สุดครับ จะทำทีก็ตอนจบมอหกอะ คับ รบกวนถามพี่หน่อยนะว่าทำที่ไหนอะ หมออะไร ไดไม ตอบด้วย เป็นพระคุณอย่างสวย (((((((((((( ดูดีขึ้นนะ จมูกอะ +ตัดปีกอีกนิดเป๊ะเลยพี่สาว สวยๆ จะรอดูรีวิวเรื่อยๆนะ))))))))))))))))))))))
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้