ดู: 620|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เกาหลี] ถามหน่อยคะ หมอท่านไหนทำสไตล์เกาหลีคะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบค่ะ เพราะว่าเคยทำตากะคุณหมอท่านนึง
คุณหมอเก่งค่ะ มีประสบการณ์สูง อายุเยอะแต่แนวของท่านไม่ใช่แบบที่เราต้องการ
เราอยากได้สไตล์เกาหลีอะคะ รวมถึงอย่างอื่นด้วยนะคะ มีแพลนจะทำปิดเทอม อีก 1 เดือน
จขกทอายุ 20 ละคะ อยากเข้าไปปรึกษาคุณหมอคะ ว่าควรทำอะไรบ้าง แต่อยากได้คุณหมอที่ทำสไตล์เกาหลีๆ อะคะ
รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณคะ^^
คือ คำว่าสไตล์เกาหลีบางครั้งคนก็เอาไปใช้กันจนไม่รู้ว่าจริงๆแล้วเป็นแบบไหน
มีหลายต่อหลายคลีนิคที่เอาคำนี้ไปโฆษณาแต่พอทำออกมาก็เหมือนกับที่อื่นๆ
ลองเลือกแบบที่ชอบ(เวลาเลือกแบบดูเฉพาะจมูกนะครับ) แล้วตามหาหมอที่ทำได้ใกล้เคียงกับแบบน่าจะง่ายกว่าครับ
http://www.asia-clinic.com
ลองเข้าไปหาข้อมูลดูค่ะ เห็นเพื่อนเคยทำที่นี่และก็ดูเพื่อนคนนึงจากพันทิพธ์ สวยดี ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนก็ได้ค่ะ หมอเขาเก่งให้เขาแนะนำดูค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้