ดู: 1255|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ถึงฤดูกาล ศัลยกรรม เพิ่มเติ่มแล้ว

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ เพื่อน ๆ หลังจากผม ที่ผมได้เพิ่มสิ่งแปลกปลอมในแกนจมูกผม มา 2 ปี

รูปนี้ ประมาณ 3 ปี ก่อนจะเสริมจมูก

หลังจาก เสริม จมูก 2 ปี เปงรูปปัจจุบัน สุด

ผม มีการฉีด Botox บ้างแต่ก็ไม่เปงที่พอใจ เลย ผมเลยคิด โครงการ จะทำตา และ ปรับหน้าเรียว เพื่อน ๆๆ ว่าผม ควรทำอะไร แนะนำผมด้วย คราฟ
หล่ออยู่แล้วนะคะคิ้วเข้ม จมูกโด่ง ปากเล็ก ตาหวาน ๆ อีกนิด Perfect เลยค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-8 21:08:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย i-opor เมื่อ 2014-2-8 18:37
หล่ออยู่แล้วนะคะคิ้วเข้ม จมูกโด่ง ปากเล็ก ตาหวาน ๆ อ ...

ขอบคุงคาฟ นั้นดิ ผมอยากทำตา นะ แต่ว่า หมอไหน แบบไหนดี ถึงจะดี แนะนำ ละกันคาฟ
ต้นฉบับโพสต์โดย TRIN เมื่อ 2014-2-8 21:08
ขอบคุงคาฟ นั้นดิ ผมอยากทำตา นะ แต่ว่า หมอไหน แบบไหนด ...

หลายคน หลายความคิด คนอื่นอาจจะรู้มากกว่าเราอีกเยอะนะ!?
แต่สำหรับความคิดเราน่ะ!เราว่าเธอเหมาะกับทำตา2ชั้น แบบหัวตาเปิด
รีวิวที่เราดู ๆ มา คนที่ทำหัวตาเปิดดูดีทุกคนเลย(ความชอบส่วนตัว)
แต่!บางคนก็ดูดีและเหมาะกับแบบหัวตาปิดเช่นกัน
ส่วนเรื่องคุณหมอไหนเนี๊ย!?เรารู้ไม่มาก เธอต้องศึกษาดูดี ๆ
บางคนทำคุณหมอเดียวกัน แต่ไม่เหมือนกันก็มี อยู่ที่โครงสร้างเราด้วย
เธอทำมาเมื่อไหร่อย่าลืมมารีวิวให้เราดูด้วยน่ะ! เราเป็นกำลังใจให้จ้าา
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-9 15:52:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย i-opor เมื่อ 2014-2-8 21:41
หลายคน หลายความคิด คนอื่นอาจจะรู้มากกว่าเราอีกเยอะ ...

ได้คาฟ ผมจะศึกษาดู ให้ดี ๆๆ นั้นดิ เรื่องทำออกมาแล้วจะเข้ากะ โครงหน้า อะเปล่าเนี่ยดิ ไงผม ทำตา แล้วจะ รีวิวให้ดูแน่นอน ครับ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ มาก ๆ คาฟ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-9 15:53:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pond เมื่อ 2014-2-9 00:26
หล่อคับ

หล่อ ออ ไม่จริงและ ถ้าผมหล่อ น่ะ โลกนี้ มีแต่คนหล่อหมดอะ *-* ผมยังต้องพัฒนา หน้าตา อีกเยอะ ครับ ไง มีไรแนะนำ ผมได้น่ะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้