เจ้าของ: pangkoki
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เราอยากให้เพื่อนๆช่วยดูคางให้เราหน่อย

[คัดลอกลิงก์]
คางสวยมากค่ะ ทำกับหมออะไรคะ แล้วตอนนี้เป็นยังไงบ้าง ช่วยอัพเดทรูปหน่อยได้ไหมคะ สนใจทำกับหมอเดียวกับจขกท.มากเลย
ตอนนี้เป็นไงมั่งคะ ส่งข่าวหน่อยยยยยยย อิอิ
สวยในฝันเลย
ว้าววว ~
ทำกับคุณหมออะรัยเหรอ สวยคะ
สวยคร่า อยากได้แบบเน้
หยุดกี่วันไปทำงานได้คะ ... แล้วฝีมือหมอคม เป็นไงบ้างคะ
สวยจ้า แล้วกี่วันตัดไหมจ๊ะ
ตอบกระทู้ vergil2008 ตั้งกระทู้

พี่สาวคุณ vergil2008 ทำคางที่ไหนคะ บอกได้ไหมเอ่ย
สวยค่ะ  ชอบๆ
เราว่าคางที่ทำออกมาสวยดีนะ ส่วนตัวเราเราโอเคแล้วนะ หายบวมไวๆนะเป็นกำลังใจให้จ้า หายแล้วอย่าลืมมารีวิวภาพก่อนทำด้วยนะค่ะแล้วก้ภาพหลังทำเสร็จด้วยจร๊
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย taii1 เมื่อ 2011-10-17 20:06

ง่ะ...งั้นของเราก็ไม่ีมีอ่ะจิ่
ตอนทำมาใหม่ๆ ไม่เห็นเลย สงสัยพอยุบปุ๊ป สั้นปั๊บ แหงๆๆ
สู้ๆ ค่ะ ตอนแรกก็ปวดๆๆ ต้องกินยาพาราไว้น่ะค่ะ แล้วก็จะเจ็บแผลในปาก
รวมถึงตึงๆ ด้านหน้าด้วย วันแรกๆ จะอ้าปากก็ไม่ได้ แต่ไงก็ประคบเย็น
ไว้ด้วยน่ะค่ะ หลังจากนั้น วันที่ 3 ก็ประคบร้อนอีกทีค่ะ
สวยมากเลยครับ รบกวนถาม จกทข หน่อยได้ไหมครับ ว่าทำคางนี่ คุนหมอทำอย่างไรเหรอครับ แล้วมันแก้ปันหาเรื่องคางยื่นได้ไหมอ่ะครับ
สวยแล้วจ้าไม่ต้องกังวลอะไรเลย ค่อยมาดูกันอีกทีตอนยุบดีกว่าเนอะ หายไวๆจ้า
  สวยตั้งแต่ยังไม่ยุบแลย  ยุบแล้วต้องสวยเว่อร์ๆ
ยังปวมอยุ่คับ ตอนนี้ผมทำก้ปวม จนนึกว่า เสียเงินมาเพื่อทำอย่างนี้ หรือ? รอคับ รอหลายอาทิตย์อยู่ กว่าจะเข้าที่ก็3 เดือนคับ
หน้าสวยจังเลย อิจฉาจัง อิอิ
สักคิ้วสามมิติอีกนิดสวยเริดเเน่นอนคัฟ...
หายบวมไวๆนะค่ะ
คางแบบนี้สวยแล้วน๊ะ
soey mak kaa , dont worry ,it is suited to you........kaaa
สวยมากๆเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้