ดู: 9392|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] สาว2ทำนมกับหมอเทพ ปัญหานมต่ำไปหมอไม่แก้ให้ด้วย

[คัดลอกลิงก์]
รูปตอนไม่ใส่ยกทรง
ที่เคยเข้ามาเมื่อ6เดือนก่อนตอนนี้นมได้10เดือนแล้ว เคยไปขอหมอเขาผ่าแก้หมอก็ไม่ยอม เสียความรู้สึกสุดๆเลยคะ
ใครคิดจะทำนมกับหมออย่าลืมบอกหมอว่าให้ทรงสูงนะคะ ไม่งั้นพลาดแล้วจะเสียใจ
คิดแล้วคิดอีกทำอะไรไม่ได้นอกจากทำใจ หมอก็ไม่ยอมแ เราก็เข้าใจว่ามันคงเสียเวลาทำมาหากินของแก
ถ้ามีเงินถูกล็อตตาลี่จะทำใหม่ึะ โดนเพื่อนล้ออายที่สุดเลย
รูปตอนใส่ยกทรง

image.jpg (287.42 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 35)

image.jpg (291.22 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 32)

เราว่าสวยกว่าทรงสูงน้า แต่หัวนมอาจจะสูงไปนิดนึงเพราะมันต่ำ ใส่เสื้อในสวยมากๆเลย
นมสวยดีอ่ะค่ะ ดูธรรมชาติดี ใส่ดันทรงคงอัพมาเองมั๊งคะ. คหสต นะ
ของเราทรงสูงอ่า ไม่สวยเบยยยยย นมจะชนคอละ
เอาใจช่วยค่ะ...สาธุ
สวยดีน๊ะ  รู้มั้ยมีหลายคนที่อยากได้นมทรงแบบนี้น๊ะ  เพราะดูเป็นธรรมชาติไม่เป็นบล๊อก
มันต่ำไปจริงๆแหละ แต่ก็ไม่ใช่จะน่าเกลียดนะ ดูธรรมชาติดี แต่ทำไมหมอไม่แก้หนอ ลองติดต่อไปอีกทีไหนว่าประกันตลอดชีพไง บางคนนิดหน่อยยังแก้ให้ได้เลย
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-6 11:15:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย fahcha เมื่อ 2014-2-6 09:11
มันต่ำไปจริงๆแหละ แต่ก็ไม่ใช่จะน่าเกลียดนะ ดูธรรมชา ...

ขอหลายรอบแล้วค่ะตอนนมได้6เดือนก็ไปขอ หมอบอกให้ใส่ชุดชั้นในเผื่อเนื้อจะติด หมอนัดอีกที3เดือนไปก็เหมือนเดิมขอให้เขาแก้เขาก็ว่า จะเอาอะไรมากมายเขาก็ดปิดรูป เราก็เดินก้มหน้าออกมาเลย
กี่ซีซีคะ

หมอให้เราเลือกรึเปล่าว่า ทรงต่ำ หรือ ทรงสูง

แต่นี่ก็ดูดีนะ ธรรมชาติดี
ที่ขอแก้ใหม่ ไม่ทราบว่าเข้าไปให้หมอดูหรือป่าวคะ หรือแค่ส่งรูปไป  นมคุณฐานต่ำผิดปกติมาก เพราะหัวนมมันลอยอยู่ด้านบน  
เพราะเป็นสาวสอง พื้นฐานมันไม่มี แก้ไปมันก็ย้อยต่ำลงมาอีกได้หรือเปล่า หมอถึงไม่แก้ให้
แต่มันก็ดูไม่น่าเกลียดนะ
ทรงสวยมากเลยคะ ต่ำไปนิด แต่ดูธรรมชาติมากคะ
โนบราช่วงแรกเปล่าคะมันเลยทำให้ฐานต่ำลงมาหัวนมเลยลอยสูงขึ้น แต่อย่าเครียดมากมันก็โออยู่นะ หมอไม่แก้ให้เราก็ไปทำที่อื่นก็ได้ สู้ๆ
สวยออกค่ะ ดูธรรมชาติมากเลย อิจฉาๆ
เราก็ทำกับหมอเทพ ทรงสวยดี หมอดูแลดีมาก ตอนนั้นเราจะทำแต่ไม่ได้งดอาหารเสริม พี่ที่นัดคิวเขายังบอกเราเลยให้ไปงดก่อน อีก1เดือนเดี๋ยวดูคิวให้ ก็นัดเรียบร้อย ถึงจะปากไม่ค่อยดีแต่พี่เขาก็แนะนำโอเค
หลังทำเข้าไปหาหมอบ้างหรือเปล่าค่ะ บางที่ถ้าเราไม่ไปตามนัดพอมีปัญหาหมอก็แก้ให้ไม่ทัน
นมสวยดีอ่ะค่ะ ดูธรรมชาติดี
ส่วนตัวเราว่าก็ทรงสวยดีนะคะ ดูธรรมชาติดีตอนใส่ชุดชั้นใน เราเองก็ทำหน้าอกมา เรายังทำแบบทรงหยดน้ำเลย ให้ดูแบบธรรมชาติ ยังไงก็เอาใจช่วยนะคะ สู้ๆ
เป็นเหมือนกันเลยค่ะ เครียดมากๆ ยิ่งยกแขน ยิ่งอุบาดสุดๆ
ทำกะหมอเทพเมื่อเดือนที่แล้วค่ะ ปกติสูง150 นน55 ไม่แนใจว่าใส่400จะเยอะไปไหมแต่หมอบอกต้องใส่450ตอนนั้นก้ทักไปวามันเวอรแต่หมอดันบอกว่าเดียวยุบก้หาว่านมเล็กอีก  ไม่มั่นใจเลยค่ะ นนเท่าเดิมแต่คล้ายว่าอ้วนขึ้นมากเลยแถมเตี้ยอีก ที่เคยทำมานานไปจะยุบลงบ้างไหมคะ  
niccha ตอบกลับเมื่อ 2016-8-25 22:56
ทำกะหมอเทพเมื่อเดือนที่แล้วค่ะ ปกติสูง150 นน55 ไม่แนใจ ...

นานไปไอ้ที่ยุบลงคือเนื้อเรา ความบวม  ส่วนซิลิโคน ขนาดเท่าไหนก็เท่านั้น ไม่ลดขนาดคะ
มองแล้ว ไม่ต่ำมากไป นะคะ กำลังส่วนเลย

นมเราทำกับหมอเทพ 500 cc  

ก็ระดับนี้แหละคะ

ตอนนี้ 1 ปี 8 เดือนละคะ  โดยรวมชอบมาก ดีกว่าตอนนมเล็กเยอะเลย
สวยแล้วคะ ดูไม่เปนบล้อค เลย ใส่บรแบบดันเอาก้สวยแล้วคะ ทรงธรรมชาติมากๆ
แนะนำเลย ที่ศูนย์สุขภาพทรวงอกสตรี เค้าดูแลหลังผ่าตัดศัลยกรรมโดยเฉพาะ
ชื่อเฟส นวดนมซิลิโคน โทรปรึกษาเจ้าของร้านเลย ชื่อคุณหญิง0807536657
ร้านเค้าเปิดมา3ปีแล้ว ดาราไปกันเยอะ
เจ้าของร้านเรียนกายภาพทรวงอกเฉพาะทาง คือดีและปลอดภัยที่สุด แนะนำค่ะ
ไปตามเค้าบอกมา ที่ศูนย์สุขภาพสตรีที่ ศรีนครินทร์40 ตรงข้ามซีคอนสแควร์
ของเรานมแข็งมา 3 ปี นวดทุกที่แล้ว ไม่ดีขึ้นเลย แต่พอไปที่ศูนย์แค่1 ครั้ง เห็นผลทันตา
อาการดีขึ้นจากนมที่ดิ้นไม่ได้ บอกเลยว่าดิ้นได้แล้ว ดีใจเวอร์
จะนมแข็ง พังผืดรัด นมเป็นคลื่น นมไม่เท่ากัน ที่นี้เอาอยู่ เอาเป็นว่าการนวดไม่เจ็บแล้วน้องนมนี้นิ่ม พอใจแล้วค่ะ
อ่อๆ จองคิวก่อนเข้าไปด้วยนะค่ะ
โทรปรึกษา 0807536657
คิดว่่าถ้าไม่โอเคกับเคส ลองไปให้ที่คลินิกอื่นดูก็ได้นะคะ ถ้าปล่อยไปนานกว่านี้แล้วจะลำบาก เราเห็นที่อัคราคลินิก เค้าก็ทำหน้าอกสวยนะคะ เผื่อหมอจะช่วยแก้ทรงให้ได้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้