ดู: 4248|ตอบกลับ: 27
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ตาปากอันใหม่น้ำแข็งกะเทยสวยพร้อมรีวิวแย้ว

[คัดลอกลิงก์]
     กลับมาอีกแล้วค่ะ กลับมาพร้อมกับ ตาใหม่ ปากใหม่นะ่ค่ะ วันนี้น้ำแข็งกลับมาอีกครั้งพร้อมมารีวิวให้เพื่อนๆพี่ชาวดั่งโด่งได้ดูและพิจาราณากันค่ะว่าเป็นไงบ้าง หลังจากที่หายไปทำตามา วันนี้พร้อมแล้วจร้า ก่อนทำนะมีหลายๆๆกระแสบอกว่า น้ำแข็งสวยแล้วจะไปทำทำไมอ่ะ น้ำแข็งก็บอกไปว่า ความสวยของผู้หญิงและกะเทยนั้นไม่มีวันหยุดนื่ง ศัลยกรรมไม่ได้เป็นเรื่องที่น่ากลัว แต่เป็นเรื่องที่ท้าทายสำหรับน้ำแข็ง น้ำแข็งมีโครงที่เรียกว่าดีอยู่แล้ว น้ำแข็งเข้าใจคนอื่นว่าบางคนก็หวังดีว่าไม่อยากให้ทำ เราก็ต้องขอขอบคุณคำแนะนำดีๆจากเค้าด้วย  มาเข้าเรื่องกัน ก่อนทำนะ ต้องไหว้พระแม่สุดๆๆขอให้ท่านช่วยให้เอามาสวยๆๆแล้วท่านก็ช่วยจิงๆๆด้วยอะ เรารุ้สึกว่า ปากกะตามันสวยจิงๆๆๆ ทุกคนลองดูในรูปล่ะกันนะค่ะ แล้วคอมเม้นน้ำแข็งกันได้เลยว่าเป็นยังไง น้ำแข็งทำปาก หมอสิทธิชัย ทำตาหมอกิตติศักดิ์ โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ จะบอกว่าผลงานก็ออกมาอย่างที่เห็นล่ะค่ะ สวยๆๆ
นี้ค่ะรูปหน้าก่อนทำ ก็โอเคอยู่แล้ว

แต่อันนี้หลังทำค่ะจะมีทั้งตอนบวมจนไปถึงรูป ณ วันนี้ที่รุ้สึกว่าเป๊ะขึ้น

ไว้เดี่ยวน้ำแข็งจะเอารูปตอนที่น้ำแข็งแต่งหน้าได้ ติดขนตาสวยๆได้มาลงอัฟเดลให้เพื่อนๆๆดูอีกนะค่ะ รอชมกันค่ะ สำหรับวันนี้สวัสดีค่ะทุกคน
ติดตามความสวยของน้ำแข็งได้ตลอดเวลาค่ะ
Facebook:https://www.facebook.com/#!/sexyqueenbynamkleng
IG:namkleng_inarin
LINE:namklengsexyqueen

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

สวยมากๆเลยครับ
หญิงแท้อย่างเรายังอายเลยง่ะ

แสดงความคิดเห็น

++++ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2014-2-1 12:05
อุ๊ยตาย.....กรี๊ดๆๆ สวยเริ่ด เป๊ะเว่อร์ อะคะ ทำมานานแค่ไหนแล้ว ราคาเท่าไร อยากทำปากเหมือนกัน
ชอบหน้าตอนแต่งอ่อนๆจังดูดีมากค่ะ

ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2014-2-1 12:04
สวยคะ ไม่มีที่ติเลย
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-1 12:04:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย strangers เมื่อ 2014-2-1 09:07
สวยมากๆเลยครับ

ขอบคุณค่ะะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-1 12:05:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Deneen เมื่อ 2014-2-1 10:29
อุ๊ยตาย.....กรี๊ดๆๆ สวยเริ่ด เป๊ะเว่อร์ อะคะ ทำมานานแค ...

อ่อทำมาได้ประมาน 7 วันแล้วค่ะ ส่วนนม 2 ปีล่ะค่ะ
ขอถามหน่อยคะ ตรงที่ช้ำเขียวตรงหางตา กี่วันถึงหายค่ะ หรือมีวิธีที่ให้หายช้ำไวๆไหมคะ หรือใช้เทคนิคการแต่งหน้า
ขอบคุณสำหรับคำตอบนะค่ะ

ปล.คุณน้ำแข็งสวยมากค่ะ แอบอิจฉา
ตาราคาเท่าไหร่คะ แอบนอกเรื่องคางได้ทำมั้ยคะ สวยมากกกกกกก
สวยมากเลยค่ะ เป๊ะเวอร์อ่ะ นี้พูดเลยยย

สถานนีต่อไป ทำปาก อยากสวยอย่างคุณน้ำแข็ง
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-1 20:44:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย siwimoly เมื่อ 2014-2-1 15:39
ขอถามหน่อยคะ ตรงที่ช้ำเขียวตรงหางตา กี่วันถึงหายค่ะ ...

ประมาน 5 วันค่ะ รอยถึงจะหาย แต่งหน้าช่วยด้วยค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-1 20:45:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Poonastefan เมื่อ 2014-2-1 16:53
ตาราคาเท่าไหร่คะ แอบนอกเรื่องคางได้ทำมั้ยคะ สวยมากก ...

ไม่ได้ทำค่ะ ฉีดคาง  
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-1 20:45:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Luknam.W เมื่อ 2014-2-1 18:16
สวยมากเลยค่ะ เป๊ะเวอร์อ่ะ นี้พูดเลยยย :lo ...

ขอบคุณมากๆๆๆเลยค่่ะ
เทย สวยจิงๆ
สวยเฉี่ยว+หวาน ดูดีมากเลยคะ ค่าเสียหายทำปากบางเท่าไหร่คะแล้วใช้ยาสลบหรือเปล่าคะ  ขอบคุณคะ
สวยมากๆเลยครับ  ขนาดยังไม่ตัดไหมยังสวย
เป๊ะเว่อเลยค่ะ  ทำปากมาเท่าไหร่ค่ะ ?
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-2 09:18:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ
สวยยยยยย มากกกกกก เป๊ะ!!! ไม่มีคำบรรยาย ค่ะ ทำไงจะสวยได้ขนาดนี้เนี่ยย ทำจมูกที่ไหนคะ ทำตาทะไหร่คะ ฉีดหน้าเรียวที่ไหนคะ ><
สวยมาก ทำปากที่ใหน ราคาด้วยจ้า สนใจ หาข้อมูลอยู่จ้า
หายไวๆ รอชมรีวิวจ้า
โอ๊ยคุณ ขนาดบวม+ช้ำ ยังสวยอ่ะ  สวยมากกกกกกก
สวยค่ะ ปากคิ้วตา. อือ......สวยๆๆ

ขอบคุนค่ะ  โพสต์ 2014-2-3 00:37
สวยมาก ๆ เลยค่ะ  เรื่องศัลยกรรมเนี่ยต้องลุ้นเหมือนกันนะค่ะคุณน้ำแข็งทำออกมาสวยเลิศค่ะ  อยากทำปากบ้างจังเพราะเราปากหนามาก ๆ แต่ก็กังวลจะออกมาไม่สวย แต่พอมาเห็นรีวิวคุณน้ำแข็ง กิเลศความสวยอยากอีกและ ขอบคุณสำหรับภาพรีิววสวย ๆนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้