เจ้าของ: minoxx
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] Review ทำจมูกกับหมออาร์ท @The Art Clinic

[คัดลอกลิงก์]
คุณหมอทำของ ผช. สวยไหมอยากเห็นจัง
คุณหมอมีอะไรรองปลายจมูกกันทะลุให้ไหมคะ
จมูกบวมนานไหมคะ ประมาณกี่วันเอ่ย
สวยมากกก ทรงนี้เลยที่อยากได้ ขอบคุณนะคะ
พี่ค่ะ รบกวนทราบชื่อคุณหมอทีค่ะ ทรงสวยมาก
อยากไปทำเหมือนกันค่ะ กำลังเล็งหมอคนนี้ ตัดสินใจอยู่ค่ะ ^_^
คุณ minoxx ก่อนทำก้อสวยนะคะ หลังทำสวยมากกกกกก
ทรงสวยมากค่ะ หน้าเปลี่ยนไปเลยย
สวยมากเลยค่ะ   ตอนยังไม่ทำก้อสวยอยู่แร้ว  พอทำยิ่งสวยขึ้นไปใหญ่เลยค่ะ  ชอบค่ะ เป๊ะ!!! มาก
ไปดูหนังเดินผ่านคลินิกบ่อยมากจมูกสวยดีค่ะไม่โด่งโอเว่อมาก
เราทำมา 2 อาทิตย์แล้ว ไม่รู้สึกโด่งขึ้นเลย หรือว่ามันยังไม่เข้าที่ ?
62#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-6 03:58:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำทรงอะไรอ่าค่ะ จมูกเราจะโด่งขึ้นอีกประมาณ6เดือน-1ปีค่ะ
คุณหมอเหลาซิลิโคนเองหรือใช้ซิลิโคนสำเร็จค่ะ
กำลังหาข้อมูลเลยค่ะ  
ไม่ทราบว่า ตอนไปทำ ได้ คุย รายละเอียด กับคุณหมอยังไงบ้างคะ ว่าต้องการ โด่งมาก โด่งน้อย ขนาดไหน ?
เวลา จะไปทำ จะได้ เตรียม คำตอบไว้ ก่อนเข้าไปคุยด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
จมูกสวยเหมาะกับหน้ามากเลย
สวยขึ้นมากๆ
ขอดูรูหน้าตรงมั้งได้มั้ยค่ะ อยากเห็นกำลังตัดสินใจ มีหลายหมอ มึนหมดแล้ว
น่ารักขึ้นมากๆๆๆๆๆ
เดิมน่ารักอยู่แล้ว เสริมมาเป๊ะเลยค่ะสวยน่ารักมากๆ
สวยมากคะ จมูกโด่งมั๊กๆ
พอจะทราบมั้ยคับว่าถ้าแก้จมูกเอาซิลิโคนออกแล้วเสริมใหม่ราคาเท่าไหร่คับ
สวยค่ะ #ปากกระจับ ตาสองชั้นเทคนิคพิเศษ หมอโอ๋ ธนพันธ์ สอบถาม จองคิว 086-3886428 line: yuminmakeover ยูมินเลขาหมอโอ๋ค่ะ
ทรงสวยดีค่ะ ชอบๆ
ขูดจมูกก่อนใช่ไหมค่ะ ว่าจำไปทำเหมือนกัน ฉีดมาเหมือนกัน

บวมมากไหม ? ประมาณกี่วัน
น่ารักมากๆเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้