1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Nunokhuk
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวตา2ชั้น+จมูกแต่งปลายกระดูกอ่อนหลังหู ที่ v-plast clinic

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำตาสวยมากเลยค่ะ ธรรมชาติมากๆ
หายไวไวนะคะ มารีวิวอีกนะคะ
ค่าเสียหายจมูกเท่าไหร่ค่ะ ซิลิโคนของอะไรค่ะสวยมากเลย:) คลินิกอยุ่แถวไหนค่ะ ^^
สวยค่ะ...แบบชอบ....PA ไปมั่งละ
อัพรูปเพิ่มหน่อยสิคะ สวยมากๆเลย
เป็นคนละคนเลยค่ะ สวยๆๆ
หน้าหวานมากค่ะ หมอวีทำตาสวยอ่ะ
สวยมากเลยค่ะ
สวยดี น่าสนใจมากค่ะ
สวยขึ้น ตาแบ๊วเลยค่ะ
สวยขึ้นมากๆ มีแผลไหมเป็นที่ตามั้ยครับ
ได้คิวหมอธี บางกอกศัลยกรรม วันศุกร์นี้คร้า ยังตัดสินใจมะได้ว่าจะกรีดหรือแบบ3จุดดี แอบกลัว ช่วยแนะนำหน่อยไดไหมค่ะ
ตาสวยมากครับ
อัพรุปอีกหน่อยค่ะ ตาสวยดี อยากเห็นปัจจุบันค่ะ
รอดูนะคะ แผลสวยมากๆคะ
จมูกสวยมากค่่ะ เราก็ทำที่นี่ ตอนนี้แกะเฝือกออกแล้ว ตรงหัวตาซิลิโคนเอนไปทางขวา ผู้ช่วยหมอบอกว่ายังยุบไม่เท่ากันแต่ เรายังไงก็เห็นว่ามันเอียงอ่ะค่ะ ออกไปไหนก็มีแต่คนทัก ใครเคยเป็นแบบเราบ้างตอนนี้จิตตก เครียดมาเลย
พี่ตาสวยมากเลยค่ะ ชอบๆๆ
นานมั้ยคะกว่าจะหาย
คุนหมอกรีดตาสวยมาก  อยากเห็นตอนนี้จังเลยค่ะ อัพให้ดูบ้างนะค่ะ
สวยจังเลยค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ คลินิกอยู่แถวไหนค่ะ
บวมนานมั้ยค่ะ  อยากทำตาแต่กลัวบวม
สวยค่ะ ทำที่ไหนค่ะ
1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้