ดู: 1921|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] (พลีชีพ) รีวิวจมูก นพ.สำรวย 2สัปดาห์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chalita_sr เมื่อ 2014-1-26 00:41

สวัสดีค่ะ เจ้าของกระทู้ ด้อมๆมองๆ ในเว็บนี้อยู่นาน เพราะอยากทำสวยบ้าง
เลยตัดสินใจทำจมูกกับ นพ.สำรวย ที่จรัญฯ53 วันที่9มกราคม2557
แต่ไม่รู้ทำไม ช่วงนี้ไม่ค่อยเห็นรีวิวคนที่ทำกับคุณหมอเท่าไหร่ แอบกล้าๆกลัวๆ
แต่ก็เอาวะ อยากสวย ต้องยอม คิดซะว่าซื้อหวย
เพราะเท่าที่เห็น บางคน ทำกับหมอเดียวกัน ยังสวยไม่เท่ากันเลย อิอิ
เพ้อนานละ เริ่มเลย

บางรูป(ส่วนใหญ่)หน้าสดมากๆ ขออภัยด้วยนะคะ

วันแรกไม่ค่อยบวม มาบวมเอาวันที่2 3 รู้สึกว่ามันแอบเบี้ยว ถามคนอื่นบอกไม่เบี้ยว
แต่ช้านรู้สึกนะ ช้านนอย ส่องกระจกทั้งวัน

วันที่4 ยังบวมอยู่ แต่ก็ออกไปข้างนอกได้
วันที่5 เริ่มไปทำงานได้แล้ว แต่ยังต้องปิดmask เพราะยังบวม+เขียว
วันที่6 เห็นรอยเขียวชัดมาก รูขมูกขวาใหญ่กว่าชัดเจน (ปิดmaskต่อไป)

วันที่8 บวมน้อยลง ยังเขียวอยู่
วันที่9 ยังเขียวนะ แต่อยากถอดmaskละ
วันที่12ไม่ค่อยเขียวแล้ว

ก่อน-หลัง
ด้านหน้าอาจจะดูไม่ค่อยต่างนะคะ(เรารู้สึก) ตามคอนเซปหมอค่ะ ธรรมชาติๆ
แต่ก็รู้สึก(อีกละ) ว่าหน้าดูมีมิติขึ้น แค่นี้ก็ฟินแล้วค่ะ ^__^
สรุป พอเริ่มยุบแล้ว เออว่ะ มันไม่เบี้ยวนะ แฮ่ คิดมากไปเอง

จบแล้วคร้าบ
ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-25 22:58:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย iicezinq เมื่อ 2014-1-25 21:30
ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ

14000จ้า
สวยเนียน เลยครับ
สวยคร้้้้้าาาาาาาา.............สนใจหมอสำรวยเหมือนกัน

บอกหมอว่าอยากได้ทรงจมูกยังไงอ่ะคะ !!
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-29 22:27:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย orathai_sri เมื่อ 2014-1-27 15:51
สวยคร้้้้้าาาาาาาา.............สนใจหมอสำรวยเหมือนกัน

บอ ...

ไม่ได้บอกค่ะ คุณหมอเลือกให้เหมาะกับเรา(หมอบอกนะ)
ตอนนี้ยังไม่เห็นความแตกต่างค่ะ ของเราก็เพิ่งจะเห็นขึ้นรูปสวยตอนครบ 1 ปี ค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-5 00:35:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย zatannarak เมื่อ 2014-1-30 17:08
ตอนนี้ยังไม่เห็นความแตกต่างค่ะ ของเราก็เพิ่งจะเห็น ...

หวังว่าจะสวยขึ้นเช่นกันค่ะ
แต่ตอนนี้ก็พอใจแล้วนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้