เจ้าของ: minnynaja
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] รีวิว ตา2ชั้นเทคนิคเกาหลี หมอเจี๊ยบ ชัยรัตน์ bb clinic

[คัดลอกลิงก์]
ทำตามา น่ารักขึ้น ยินดีด้วยจ้า
ตาหวานสวย น่ารักสมวัยมากๆ
ทำแล้วดูตาโตสวยขึ้นนะค่ะ
2 เดือนแล้วสวยเป๊ะมากจ้า ชั้นตาไม่หนา แผลเล็กเนียนสวย
ตา 2 ชั้นที่ทำมาสวยดีนะคะ ชั้นตาเท่ากันทั้งสองข้าง
น่ารักขึ้นเยอะเลยค่ะ  
เป็นตาสองชั้นที่สวยดีคะ
ชั้นตาสวยนะ ตาหวานดีอะ น่ารักมาก
สวยคะ ตาเท่ากัน ทำแล้วน่ารักมากๆ
ตาสองชั้นสวยคะที่ทำมา แผลเนียนเล็กมาก
สวยมากจ้า ดูธรรมชาติจังเลยตาที่ทำมา
ดูธรรมชาติเหมือนไม่ทำเลย สวยมากๆ
ตาแบ่งชั้นสวยมากเลยอ่าา
อย่าไปเชื่อคะทำมาแล้วห่วยมากมีรีวิวกัหมอคนนี้2คนได้ทั้งปีทั้งชาติ
น่ารัก หน้าเด็ก ตาหวานสวยจิงๆ
น่ารัก หน้าเด็ก ตาหวานสวยจิงๆ
น่ารักขึ้นมากๆเลย ตาสวยมากๆจร้า
น่ารักขึ้นมากๆเลย ตาสวยมากๆ
ทำตามาแล้วน่ารักดี หน้าเด็กใสๆ
ตาโตขี้นมาก น่ารักมากๆคะ
สวย ตาโตๆๆ น่ารัก จร้า
น่ารักขึ้นมากๆเลย ตาสวยมากๆ
สวยมากๆเลยๆคร้าาาา
ชั้นตาถึงไม่หนา แต่ก็เท่ากันดี ใสใส สวยๆ
น่ารักมากๆๆเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้