เจ้าของ: minnynaja
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] รีวิว ตา2ชั้นเทคนิคเกาหลี หมอเจี๊ยบ ชัยรัตน์ bb clinic

[คัดลอกลิงก์]
แบบเจาะจุดนี้ต่างจากแบบกรีมมากไม๊ค่ะ
ชั้นตาเนียนดี เป็น 2 ชั้นที่สวยมากจ้า
สวยเนียนดูธรรมชาติมาก
ชั้นตาเนียนๆสวยๆแบบนี้ เท่าไหร่ค่ะ
แผลเล็กดีค่ะ ทำมาแล้วสวยดี
รีวิวละเอียดมากๆค่ะ ชอบมากตาสวย
แผลเนียนเล็กดีจัง เท่าไหร่ค่ะ
ทำมาแล้วน่ารักนะค่ะ
ทำมาแล้วต้องดูแลยังไงบ้างอะค่ะ อยากทำบ้าง
สวยดีคะ ชั้นตาไม่หนาเกินไปดูเข้ากับวัย
น่ารักดีจ๊ะ ตาทำมาแล้วสวยมาก
22000 ค่ายารวมหมดแล้วใช่ไม๊ค่ะ
น่ารักมากๆคะ น้องมิน
หมอเจี๊ยบทำสวยคะ ชั้นตาไม่หนาดี
ชอบเทคนิคเจาะตรงที่แผลหายเร็ว ไม่ทราบน้องมินทำมาเท่าไหร่ค่ะ
ตาสวยกำลังดีเลย
ไม่เห็นรีวิวหน้าออกหมอชัยรัตน์บ้างเลยนะ
ตาสวย ตาหวานดี
สวยดี ไม่หนาไป ดูสวยเข้ากับวัยมากๆ
แบบเจาะใช่มั๊ยคะ อยากทำเหมือนกันคะ
แผลเล็ก อยากทำเทคนิคเจาะเหมือนกันค่ะ ที่นี้เท่าไหร่คะ
ชั้นตาสวยขึ้น ดูเท่ากันขึ้น
2 ข้างดูเท่ากันดี ธรรมชาติมาก
สวยจ้า ตาเท่ากัน น่ารักดีนะ
สวยจ้า ตาเท่ากัน น่ารักดีนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้