เจ้าของ: minnynaja
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] รีวิว ตา2ชั้นเทคนิคเกาหลี หมอเจี๊ยบ ชัยรัตน์ bb clinic

[คัดลอกลิงก์]
ทำมาก็ดูน่ารักดีจ้า ตากลมโลกจัง
ตาดูดีมากคะ
ชั้นตาไม่หนา ดูธรรมชาติดีจัง
สวยนะค่ะ หน้าหวานเลย
สวยนะค่ะ หน้าหวานเลย
ตาสวยหวานค่ะ
ทำแบบเจาะนี้อยู่ถาวรเลยมั๊ยค่ะ
โหยตาโตเชียว น่ารักค่ะ
ตาก่อนทำดูไม่ค่อยเท่ากัน หลังทำมดูสวยเท่ากันมากจ้า
ตาสวยมากคะ แผลหายช้ำเร็วมากเลย
น่ารักขึ้นเลยค่ะ ^^
สวยค่ะ ทำแล้วดูหน้าเด็กลงเลย
เป็นตา 2 ชั้นที่สวยเหมาะกับหน้าน้องมากๆจ้า
ทำมาช่วยให้ตาดูเท่ากัน น่ารักมากๆ
แบบเจาะดีนะคะ แผลเล็ก แล้วก็หายไว ทำมาตาสวยมาก
สวยค่ะ ตาแบ่งชั้นสวยมาก ตาหวานมาก
ชั้นตาสวยเป๊ะดีนะค่ะ ดูดีม๊ากก
ตาดูหวานขึ้น ชอบคร่าาา น่ารักดี
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Kadsaree เมื่อ 2016-4-5 14:21

มีทำสวยอยู่ไม่กี่คนคนเดิมๆเราทำมากับหมอเจี๊ยบห่วยแตกไม่เท่ากัน ขอรูปหลังไมค์ได้
Kadsare81ครบปีพอดี
เราทำมากับหมอเจี๊ยบห่วยแตกทำมาไม่เท่ากันหน้าม้าก็มีไม่กี่คนซ้ำๆเดิมๆ
ไม่เชื่อขอรูปหลังไมค์ได้ทำครบปีพอดีkadsare81
ห่วยทำมาห่วยมากลบอีกก็พิมพ์อีกว่าห่วย
ชั้นตาหนากำลังดีนะ
สวยเป็นธรรมชาติดีจังค่ะ ดูแทบไม่ออกเลยว่าทำ
หน้าหวานขึ้นเยอะเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้