เจ้าของ: minnynaja
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] รีวิว ตา2ชั้นเทคนิคเกาหลี หมอเจี๊ยบ ชัยรัตน์ bb clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวยๆจร้า ตาโต สวยๆ
ทำออกมาแล้วน่ารักๆจร้า
ตาโตๆๆน่ารักจร้า
ตาสวยกว่าแต่ก่อนเยอะเลย ทำให้หน้าดูน่ารักขึ้นนร้า
ดูดีมากคร่าา น่ารักมากเลย
สวยค่ะไม่ช้ำเลย ดูน่ารักขึ้นด้วย
ดูน่ารักขึ้นมากเลยนร้า
น่ารักขึ้นเยอะเลย
น่ารักดีค่ะ
ตาสวยจังเลยค่ะ
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-30 00:48:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัฟเดตค่าา ชั้นตาไม่ใหญ่น้าค่า ดูธรรมชาติมากก เหมือนไม่ได้ทำอีกละ  55555555
ตอนหมอถามเอาใหญ่ไหม น่าจะตอบใหญ่ๆเลยย 5555

อันนี้กี่เดือนแล้วคะ
40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-8 00:03:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
1 ปีแล้วค่า
น่ารักจังคะ ตาโตมั๊กๆ
ตาโตสวยขึ้นเยอะเลย ทำมาเท่าไหร่ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

22000 บาทค่าา  โพสต์ 2014-11-14 22:16
เหมือนไม่ได้ทำตาเลย
ตาโตมากเลยคะ สวยแล้วๆ
ตาดูโตขึ้น น่ารักดีค่ะ ใสใส
หลังทำสามารถใส่แว่นหรือคอนแทคได้เลยมั้ยคะถ้าเราสายตาสั้น
สวยและน่ารักมากๆคร่าา

ของผมทำเมื่อปีที่แล้ว กับหมอชื่อเจี้ยบเหมือนกัน ชั้นตาทั้ง2ข้าง ทำออกมาไม่เท่ากัน ตอนแรกๆดูไม่ออก จนมันหายบวมนี่แหละ ส่องกระจกทุกวัน ไม่ชอบเลย เสียความรู้สึก

1 ข้าง ok แต่อีก ข้างที่ชั้นเตี้ยกว่า กลายเป็น3ชั้น ซะงั้น ทั้งชั้นเตี้ยกว่า ทั้งมี3ชั้น ทำงัยดีครับ

หมอที่นี่เขารับผิดชอบแก้งานให้ไหมครับ  อยากให้แก้3ชั้นเตี้ยให้สูงเท่ากับอีกข้างที่ok และเอาเหลือแค่2ชั้นพอ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้