ดู: 678|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[จัดฟัน/รักษารากฟัน] เพิ่งดัดฟันมาแต่อยากเสริมจมูก ควรหรือไม่!

[คัดลอกลิงก์]
เราเพิ่งดัดฟันมาไม่ถึงเดือน ถอนไป 4 ซี่ แบบว่าฟันล่างคร่อมฟันบนอ่ะ มีแผนว่าจะไปเสริมจมูกแต่กลัวหน้ามันจะเปลี่ยนเยอะ ใครมีประสบการณ์ช่วยแนะนำด้วยนะแจ๊ะ
แนะนำว่า ให้ กระบวนการจัดฟัน เสร็จสิ้น ก่อน จะ ดีกว่า นะคับ เพราะ โครงหน้า จะเปลี่ยนเแปลงในกรณีที่มีการถอนฟัน ของผม ถอน ฟันปกติ สี่ซี่ ผ่า ฟันคุค สอง ถอนฟันคุด อีกสอง รวมทั้งหมดแปดซี่ จัดฟัน มาได้ แปดเดือน ล่ะครับ ใบหน้าก้อ เริ่มเปลี่ยนไป เรื่อยๆ ทั้งนี้ ผม ว่า กรณี ของคุณ ควรปรึกษาทันตแพทย ที่ทำการจัดฟัน ด้วย จะดีกว่า นะคับ เพราะ เป็น เคส ฟัน ล่างคร่ม ฟันบน ปริกษาทันต ที่เปนเจ้าของไข้เราดีที่สุด คับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-24 22:56:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย mackaybe เมื่อ 2014-1-24 17:52
แนะนำว่า ให้ กระบวนการจัดฟัน เสร็จสิ้น ก่อน จะ ดีกว่า ...

ใช่ๆ ลืมนึกถึงฟันคุดด้วยค่ะ ขอบคุณมากๆนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้