ดู: 8716|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก/ดูดไขมัน] คือสงสัย เรื่องไขมันเทียมนะค่ะ ><

[คัดลอกลิงก์]
คือวันนี้ไปลองหาหมอแถวบ้านดู

หมอสุรพลที่ขอนแก่น เป็น หมอประจำโรงบาลศรีนคริน

ที่ทำลักยิ้่มให้ลี่ คลินิกหมอมีฉีดไขมันเทียม หมอบอกว่าอยุ่ได้ ประมาณ 1ปี ก้จะสลาย

คิดราคาเป็น cc ไม่รุ้ว่าจะปลอดภัยไหม

เกิดสงสัยขึ้นมา เอาไว้เป้นทางเลือก นะค่ะ ><

แต่คาง กับจมูกคง ซิลิโคน   เลยลองๆถามคนในบอร์ดดู

เผือใครมีประสบการณ์ดีๆ มาเล่า
ว๊ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 16:59:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
-.-อารายพี่น้องกันเองมาเม้นกันเอง T-T
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 17:00:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ป้าไอซ์แกบอก อยากได้ปลายมันจิ้ม นิดนึงก็สวยแล้ว

ก้เลย -.- แบบว่า สันจมูกเยอะมากๆ ถ้าทั้งแท่ง ไม่รุ้จะเวอร์ไหม
น่าจะใช้ไขมันจริงของเรามากกว่าไขมันเทียมนะครับ

เคยคุยเคสแบบนี้กับหมอ แต่ขึ้นอยู่ว่า จะเอาไปใช้ตรงส่วนไหนนะครับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 17:53:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากค่ะ

หมอเขามีแต่ฉีดไขมันเทียมอะค่ะพี่
หนูก็เชื่อในตัวหมอ-.-นิดนึง นะค่ะเพราะเป้นหมอ โรงบาลศรีนคริน ใหญ่ในขอนแก่น

แล้วหนูก็เคยทำลักยิ้มกับแก

แต่หนูกลัว มันจะ ย้อยจะอะไรหรือเปล่า หนุุถามแกก็บอกไม่มีย้อย 1ปีกว่าก็สลาย
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-28 17:54:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่โอม เห้นว่ายังไงค่ะ ตามที่หนูเล่ามา

พอดูน่าเชื่อถือ บ้างไหมค่ะ -.-ไขมันเทียมนิ
นางลี่ ทำเยอะนะหล่อน แอบมาหลอกหลอน
เห็ฯไหมคะ ว่าชีเยอะจริง รีบนยังมาเฟิมเองเลยค่ะ {:13_990:}
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-29 08:13:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นัง กี้ กับป้าจิน

มาหลอกหลอน ฉันนะยะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้