ดู: 4075|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำกับหมอไพศาลบางแค 12 ปีแล้วคร่า ราคา 8,000 จนถึงปัจจุบัน ไม่มีปัญหาอะไรเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-22 18:01:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่น่ะค่ะ ยังปกติดีอยู่จร้า
โด่งมากกกกกกกกกก สวยมาก เข้ากะเจ้าของกระทู้มากเลยค่ะ
มีแววจะทะลุบ้างมั้ยค่ะ...สงสัยอ่ะ
สวยดีนะคะ กำลังตัดสินใจว่าจะไปทำ ดูมาหลายที่มากตัดสินจไม่ถูก จิตตกแล้ว
ของผม 2 ปี เดือนเมษานี้ เวลาส่องกระจกเหมือนจะเห็นแกนแล้วอ่ะ อย่างนี้ควรทำใหม่ไหมครับ
เราเพิ่งทำกะหมอไพศาลได้2วันเองค่ะ พรุ่งนี้เอาเทปออกละ
ต้นฉบับโพสต์โดย Ameri1991 เมื่อ 2014-1-22 19:37
เราเพิ่งทำกะหมอไพศาลได้2วันเองค่ะ พรุ่งนี้เอาเทปออก ...

มารีวิวให้ดูด้วยนะคะ กำลังตัดสินใจอยู่ค่ะ ทำซิลิโคลนแบบไหนคะ
เราทำซิลิโคนธรรมดาค่ะ 8000 บาท เดียวพรุ่งนี้รอแกะเทปออกจะรีวิว
ต้นฉบับโพสต์โดย Ameri1991 เมื่อ 2014-1-22 20:01
เราทำซิลิโคนธรรมดาค่ะ 8000 บาท เดียวพรุ่งนี้รอแกะเทปอ ...

โอเค รอชมนะคร้าาาา
เราจะไปแก้เดือนหน้าเหมือนกัน  แต่ไม่รู้  จะเอาสิลิโคนแบบไหนดีอะ   เลือกไม่ถูก   ไทย  ญี๋ปุ่น  USA  
ต้นฉบับโพสต์โดย annynanyan เมื่อ 2014-1-29 19:55
เราจะไปแก้เดือนหน้าเหมือนกัน  แต่ไม่รู้  จะเอาสิลิโค ...

จมูกสวยเข้ากับหน้ามากเลยค่ะ ><
สวย น่าสน แต่กลัวจมูกทะลุเนอะ ปลายหยดน้ำ
1อาทิตย์ค่ะ ไม่ช้ำเขียว ไม่บวมเลย

สวยมากเลยเหมาะกับหน้าตาเลยอ่ะ
อันนี้  ทำกับหมอไพศาลหรอ  ค่ะ  แล้วใช้สิลิโคน  ตัวไหนอะ  ตัวเอง
สวยธรรมชาติดีค่ะ ทำกับหมอไพศาลเหรอคะ
สวยมากเรยค่ะ  ใช้ยาสลบหรือยาชาค่ะ  
บอกตรง ๆ ครับ สวยมากกกกกกกก

ชอบทรงนี้อ่ะครับ เหมือนมีหยดน้ำด้วย จมูกยาวสะใจดี

บอกหมอว่าไงอ่ะครับ ผมเป็นคนหน้ากลมอยากทำให้หน้าดูมีมิติบ้าง อยากจมูกยาวๆ  
มาบอกต่อนะค่ะ ไปทำกับหมดไพศาลมาเหมือนกันค่ะ หมอเก่งมากๆ ค่ะ ทำออกมาสวย เราเลือกทำิลิโคนเมกา 16000  เพราะคิดว่าทำแล้วก้ทำดีๆไปเลย แล้วราคาที่นี่ก้ไม่แพงด้วย เพราะเข็ดกับการทำจมูกที่วีคูนคลีนิคมาก อย่าไปทำที่วีคูนคลีนิคนะเพื่อนๆ ห่วยแตกมากๆ ขอบอก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้